ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 69 : เล่ห์รัก...เกมลวง Pt2

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 20, 2019, 06:00:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากถามคุณว่า นางเอกเกมรักภาค 2 สไตล์แบบไหน ที่คุณชอบครับ

อีฟ อรัญญา - แม่ศรีเรือน กุลสตรีที่เรียบร้อยและใจดีประจำเรื่อง
หมวย เดือนดารา - สาวน้อยโมเดิร์น ติ่งกงยู ผู้คลั่งไคล้ในวัฒนธรรมเกาหลี
ทราย ฉัตรพร - สาวอาชีวะสุดฮ็อต สก๊อยสุดแซ่บลูกสาวป้าตวง
ลูกขวัญ ภาสินี - ลูกคุณหนู สาวน้อยคอนแวนต์ ว่าที่นักเรียนแพทย์
แนนนี่ นริศรา - สาวสุดเอ็กซ์ พริตตี้ตัวท็อปผู้ร้อนแรงเกินห้ามใจ
ครูเบสท์ ภัคจิรา - อาจารย์สาวผู้มองโลกในแง่ดีและมีจิตใจงดงาม

Phoowadol

เริ่มเห็น เค้าราง  แก้แค้น เอาคืน ของไอ้ลอยแล้ว  และนี่อาจเป็นจุดแตกหัก
ของ นายหัว ภูชิตกับ ท่านวิทยา  จนนำมา ซึ่ง การยกเลิกงานแต่ง ของบอยกับ หมอพลอยก็เป็นได้นะ.....
    ส่วนน้องอีฟ ตอนนี้คง รู้สึก นอยด์มากเศร้านะเนี่ย...

Nato87: ลำพังแค่ลุงพล คงไม่มีปัญญาทำอะไรได้มาก ก็เลยต้องเพิ่มเงื่อนไขอะไรเข้ามาสักหน่อย เพื่อให้มันง่ายขึ้นครับ แล้วก็พี่กรเค้าไม่รักน้องอีฟ แต่เดี๋ยวลุงพลจะรักน้องอีฟให้เองครับ

au2000

อยากเห็นเกมส์รัก
ลุงพลกับครูเบส มากๆ

Nato87: บอกเลยว่ามันตราตรึงแน่นอนครับ

pizzahutcha

เคยได้ยินแบบ 3p 4p นี้ลุงพลจ่ะเล่นแบบ 8p 9p สิน่ะ ::Hunger::

Nato87: คงไม่ไหวครับ แค่ 4P ก็ล่อไป 8 Part ละ

freedom-more

รึว่าจะมีเซอไพรส์ น้องอีฟโดนตั้งแต่ภาคนี้น้อ ฮาๆ

Nato87: แค่เกือบครับ เสร็จจริงตอนที่หนึ่งภาคสอง

Alligator

อยากให้ลุงพลจัดหนักน้องลูกขวัญพร้อมกับหมอพลอยจังคงแจ่มจรัสน่าดูแต่อย่าลืมเล่นไอ้บอยให้หนักๆนะครับ

Nato87: ด้วยเงื่อนไขของเส้นเรื่องที่ผมปูเอาไว้ ลูกขวัญกับหมอพลอยพร้อมกัน อาจจะยากสักหน่อยครับ

Wandit Iempan

ลุงพลโคจรไปเจอไอ้ลอยหน่อยจะได้ไปเอาข้อมูลไปช่วยหมอพลอย ครูเบสจะได้ร่วมวงเร็วๆ

Nato87: เดี๋ยวสองคนนี้ได้เจอกันแน่นอนครับ

ziggy2

ค่อยๆ เก็บไปทีละคน ลุงนี้ร้ายจริงๆ

Nato87: ก็เด็กมันน่ารักซะขนาดนั้น ลุงพลอดใจไม่ไหวครับ 5555

aek01

ลุงพลมีหนทางช่วยหมอพลอยแล้วละ แต่อีฟก็น่ารัก

Nato87: มีคนชอบน้องอีฟแล้ว ดีใจจัง ผมว่าเธอนิสัยดีเป็นอันดับต้นๆ ของเรื่องเลยนะ เพียงแต่ไปอยู่ผิดกลุ่ม (อยู่กับพี่อุ๊ ยัยหมวย) แค่นั้นเอง

Sarun Mesomboon

ความสนุกมาแล้ว ลุงพลไม่เคยพอ

Nato87 : สนุกจนน้ำทะลักแน่นอน 5555

Ronin21

ก่อนจบภาคแรกอยากให้ลุงพลจัดหนักหมอพลอยสั่งลาอีกสักทีนะครับ

Nato87: คงต้องไปลุ้นภาคสองแล้วล่ะครับ ภาคนี้หมดแล้วสำหรับหมอพลอย

pooloop

ตอนนี้มีตัวละครเยอะดีครับ น้องอีฟใกล้ได้เวลาแล้วสินะ 555

Nato87: บางทีถ้าเจอกับอาจารย์พล น้องอีฟที่เป็นสาวเรียบร้อยอาจกลายเป็นสาวร้อนแบบเพื่อนของเธออย่างน้องนาถก็ได้ 5555  ::HoHo::

akennya

รอวันพลอยกับเบสท์จัดหนักลุงสักที

Nato87: อีกนานพอสมควรครับ แต่คุ้มค่าที่จะรอแน่นอน

po3026

ลุงพลมีช่องทางช่วยหมดพลอยแล้วรีบ ๆ ช่วยเร็วเข้านะเดี่ยวไม่ทัน

Nato87: ติดตามไปเรื่อยๆ เดี๋ยวรู้เลยครับท่าน

peddo

น้องอีฟครับ ถ้ากลัวจืด น่าจะราสซอสของลุงแกสักหน่อยนะครับ รับรองเปล่งปลั่งทันตา พี่กรเหลียวตามคอหักแน่
ขอบคุณ​ครับ​

Nato87: ซอสขาวๆ ข้นๆ ใช่ไหมครับท่าน 55555+

[email protected]

ได้เพิ่มอีกแล้ว  เก็บคนเก่าด้วยขอแบบจัดรวมหมด

Nato87: คงไม่ไหวครับ ลุงพลแกน่าจะไหว แต่คนเขียนคงไม่ไหว 5555+