ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 69 : เล่ห์รัก...เกมลวง Pt2

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 20, 2019, 06:00:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากถามคุณว่า นางเอกเกมรักภาค 2 สไตล์แบบไหน ที่คุณชอบครับ

อีฟ อรัญญา - แม่ศรีเรือน กุลสตรีที่เรียบร้อยและใจดีประจำเรื่อง
หมวย เดือนดารา - สาวน้อยโมเดิร์น ติ่งกงยู ผู้คลั่งไคล้ในวัฒนธรรมเกาหลี
ทราย ฉัตรพร - สาวอาชีวะสุดฮ็อต สก๊อยสุดแซ่บลูกสาวป้าตวง
ลูกขวัญ ภาสินี - ลูกคุณหนู สาวน้อยคอนแวนต์ ว่าที่นักเรียนแพทย์
แนนนี่ นริศรา - สาวสุดเอ็กซ์ พริตตี้ตัวท็อปผู้ร้อนแรงเกินห้ามใจ
ครูเบสท์ ภัคจิรา - อาจารย์สาวผู้มองโลกในแง่ดีและมีจิตใจงดงาม

ROCKS MAZAWA

::Fighto::ลุงพลเมื่อไรจะทำให้หมอพลอยสักที รับปากแต่ทำไม่ได้ ไปใส่กระโปรงเถอะลุง

Nato87: ความหยิ่งผยองในอดีตชาติของตัวเองและพลังวิเศษไงครับ เลยทำให้แกกลายเป็นแบบนี้ ถ้าไม่มีพลัง แกมาไกลถึงขนาดนี้ไม่ได้หรอก 55555

Narakja Naka

::Oops:: ::YehYeh::อยากให้มีนางเอกที่ทันลุงพลซักคนครับ ประเภทร้ายมาร้ายกลับ  เอาให้ตาแก่ต้องเสียใจบ้างนะครับ 

Nato87 : หมอพลอยนี่แหละครับ

solosealer

น่าสงสาร นายกร นะครับ
ที่ต้องกินแห้ว อีกแล้ว 

น่าจะมีอะไร มาปลอบใจบ้างนะครับ  ^ ^

Nato87: หมอเค้กไงครับ แต่ผมไม่รับประกันหรอกนะว่า จะไม่โดนลุงพลเคลมก่อนหรือเปล่า   ::HoHo::

จรัญ บุญชู

ดูท่าทางหมอพลอยหึงลุงพลแล้ว...ไม่น่าเป็นไปได้นะ...เหมือนเด็กสาวๆเลย

Nato87: ถึงจะเย็นชา ถือทิฐิเป็นที่ตั้ง ยังไงเสีย หมอพลอยก็ผู้หญิงครับ แล้วลุงพลก็เป็นผู้ชายคนแรกของเธอด้วย

castiel47

รอดูความร้ายของน้องนาถเลยว่าจะพาน้องอีฟเข้าหาลุงยังไง

Nato87: ร้ายแน่นอน ร้ายจนให้อภัยไม่ได้กันเลยทีเดียว   ::HoHo::

thana7

ลุงพลเจอลมเพชรหึงหมอพลอยแล้ว 

Nato87: เวลาหมอพลอยหึงก็น่ารักดีนะครับ ว่าไหม 555

testman

งง ว่าหมอพลอยจะโกรธอะไรลุงพล ที่แท้ก็หึง จริง ๆ หลัง ๆ ลุงพลก็สงบลงไปเยอะ เพราะแค่ในสต๊อกที่มีอยู่ก็จะแย่แล้ว

ตอนที่นายภูชิต คุยกับบอย ย่อหน้าสุดท้าย เหมือนจะเขียนผิดนะครับ กลายเป็นท่านวิทยาเฉยเลย ผมถือโอกาศพิสูจน์อักษรให้เลยละกัน

Nato87: ใช่ครับ หลังๆ ลุงพลแกก็เริ่มเพลาๆ ละ ถือคติว่าได้เพิ่มก็เอา ไม่ได้ก็ไม่เป็นไร แต่เดี๋ยวน้องนาถจะเป็นตัวชงให้ ลุงพลก็ต้องจัดอยู่ดี ขอบคุณที่ช่วยตรวจให้ครับ ตัวละครเยอะจัด ชักมึนละ 5555+

Upheaval

อยากเห็นลุงพล หมอพลอย ครูเบส 3P จังเลยครับ

์Nato87: ภาคสองช่วงท้ายๆ ท่านจะได้เห็นครับ

singkanong

ลุันลงพลจะช่วยหมอพลอยได้ยังไงหนอวันๆขายน้ำเต้าหู้แล้วสับรางกะเด็กสาวในคอนโทรล

Nato87 : ลุงพลซะอย่าง เดี๋ยวก็ช่วยได้ครับ

โก๋หมึก

รอดู ครูเบส

Nato87 : รอดูอะไรครับ ดูบทครูเบสหรือดูฉาก 18+ ของครูเบส 5555+

ssaayynn

::YehYeh::ลุงพลจะไหวไม่แรงนะไหวก็คอยดู แก่แต่ไฟแรงนะ

Nato87 : แน่นอนครับ แก่แต่ไฟแรงสูงครับ

นินจา คุคิมารุ

ลุงพลต้องจัดน้องอีฟแล้ว

Nato87 : เดี๋ยวก็ได้จัดแล้วครับ

Newtro

คุณกรเภสัชหนุ่มน่าจะได้..หมอพลอยให้หายเศร้าใจสักหน่อย..

Nato87: คงยากครับ สำหรับหมอพลอย พี่กรคือคนที่ไม่ใช่

สมพร จิตร

ลุงพลจัหมอพลอยยกใหญ๋หน่อยนะ... ::Thankyou::

Nato87 : รอดูภาคสองหลังเมียคนที่เจ็ดครับ

tadds

อกหักแบบนี้ต้องให้ลุงมาดามใจแล้วอีฟ

Nato87: ลุงพลจะรักน้องอีฟให้ลืมพี่กรไปเลยทีเดียว 55555