ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 69 : เล่ห์รัก...เกมลวง Pt2

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 20, 2019, 06:00:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากถามคุณว่า นางเอกเกมรักภาค 2 สไตล์แบบไหน ที่คุณชอบครับ

อีฟ อรัญญา - แม่ศรีเรือน กุลสตรีที่เรียบร้อยและใจดีประจำเรื่อง
หมวย เดือนดารา - สาวน้อยโมเดิร์น ติ่งกงยู ผู้คลั่งไคล้ในวัฒนธรรมเกาหลี
ทราย ฉัตรพร - สาวอาชีวะสุดฮ็อต สก๊อยสุดแซ่บลูกสาวป้าตวง
ลูกขวัญ ภาสินี - ลูกคุณหนู สาวน้อยคอนแวนต์ ว่าที่นักเรียนแพทย์
แนนนี่ นริศรา - สาวสุดเอ็กซ์ พริตตี้ตัวท็อปผู้ร้อนแรงเกินห้ามใจ
ครูเบสท์ ภัคจิรา - อาจารย์สาวผู้มองโลกในแง่ดีและมีจิตใจงดงาม

acerr

♤judas♤

น้องอีฟผิดหวังจากรักที่ไม่สมหวังจากพี่กรน่าสงสารจัง..นายบอยจะได้ผลกรรมเมื่อไหร่นะหมอพลอยจะได้ไม่ต้องหมั้น

akine

::Cheeky:: พี่กรจะได้สมหวังซะทีค่อยเบาใจหน่อย5555 นุ้งพิมก็หายไปเหลยอะ

surasek

ฉากวาบหวิวไม่มี แต่เนื้อเรื่องก็สนุกดีครับ มาเรื่อยเลยนะครับ

jax116

Sakdiwichai Ontong

อยากเห็นนางเอกแนวอื่นบ้างครับ เช่น เมียเจ้าพ่อที่อายุสัก 40-45 แต่ยังสด ยอมทนอยู่กับเจ้าพ่อด้วยความจำยอม แล้วถูกพระเอกมาช่วยล้มเจ้าพ่อ และสุดท้ายก็เป็นคนฆ่าเจ้าพ่อด้วยตัวเอง อาจจะแถมลูกสาวคนสวยให้ลูกพลได้เทครัวอีก 1-2 คนครับ

diamond1

เหมือนหมอพลอยจะแอบหึงลุงพลนะ แล้วลุงพลจะได้เมียคนที่ 7 อย่างไร

พจน์ ปัญญานวล

Suwit71

อิทธิพล ทบชา

chumnan.sermsukmaitri

veeveez08

ลุงพลต้องรีบแล้ว ปลอบหมอพลอยแบบจัดหนักส่งท้ายไปเลยนะ   
โอ้ย! ใกล้จบภาค 1 แล้ว อย่าหายไปนานนะครับ รีบมาต่อภาค 2 นะครับ เป็นกำลังใจให้ครับ