ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NCP] Dareka Iru! Muteikou Joshi o Hametaosu! เราอยู่ทุกที่ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 25, 2019, 02:45:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

romio7

ไอ้เครื่องนี่เจ๋งสุดแล้ว ไปทำอะไร ที่ไหนก็ได้  ::Glad::

Banjung2

คล้ายๆเรื่อง VR พาเพลินเลยนะครับ

ขออนุญาตเสียมารยาทนะครับ แล้วเรื่องสงครามทวยเทพที่ดองไว้เมื่อไหร่จะมีตอนต่อไปครับ ขอบคุณครับ

รอๆ กำลังอยู่ในระหว่างตัดสินใจใกล้เลิกแปล

Jikkig16

โอ่...สุดยอดเลยแว่นรุ่นนี้ ใส่แค่ถุงมือ แต่ทำไมมีไอ้นั้นมาด้วยว่ะ อยากรู้ตอนจบจิงๆ มันแน่ๆ ::Thankyou::

3คน 3สไตส์ ไปต่อที่บ้านได้อีก ไม่ได้นอนซะมั่ง แต่ถ้าเป็นผม ตายเป็นตาย...

kolklo

ขอบคุณสำหรับงานแปลนะครับ ภาพสวยใช้ได้เลย ว่าแต่ VR แบบนี้มันก็ดีไปอีกแบบนะครับ

niceanglev

โห จาเอาเครื่องแบบนี้ กี่ล้านว่ามา จะเอาๆๆๆๆๆๆ

edit 3 หอย 3 สไตล์ เก็บเรียบเลย

hermit312

เปิดอ่านปุ๊บ รีบเปิดเวปลาซาด้าเลย หาอยู่นาน ปรากฏว่า ไม่เจอ 5555 อยากได้มาก ไอเท็มนี้

ไม่ตามกลับไปที่บ้านหรอก หาเด็กใหม่ ๆ แจ่ม ๆ ดีกว่าเยอะ เอาไปเรื่อย ๆ มันดี

FARM1 HGf

VR รุ่นๆหนเนี่ยจะสั่งซื้อสักอัน

จำลอง หรือความจริงเนี่ยย

เเต่สาวๆโดนขนาดนี้ไม่กลัวละ   เหมือนผีขนาดนี้

จะเป็นยังไงต่อขออ่านก่อนน่ะคับ

edit เด็กเรียนติดใจ ซะงั้นนน

oakvanilla

มีลิ้งซื้อvrไหม ชอบมากๆตอนแรกคิดว่าเสื้อที่ถอดทุกคนจะเห็นแต่ดีนะที่มันถอดออกแค่ในเกมไม่งั้นคงไม่ได้ฟิล

เฮ้ยหักมุมตรงคนสุดท้ายกลายเป็นสาวหื่นซะงั้นผิดคาด

qqw789swe

มันภาพจำลองหรือของจริงอะ ถ้าของจริงนี้โครตสุด มีคุณสมบัติวาปไปในห้องเรียนได้ด้วย

หื่นกันทุกคนเลยนะตัวเธอ

bigboy001

ถ้ามีเครื่ิองแบบนี้เป็นล้านก็ต้องหาซื้อให้ได้...งานนี้ดาราสาวประเทศต่างๆ...ในโลกหอยแหกรายวันแน่นอน😅😅😅

Wanchai Sintuwong

HypN♥s

ไอ้อ้วนโอตาคุได้ของดีอีกล่ะ  ::Oops::(เพิ่งจะมีเวลาอ่านขออภัย)

เรื่องนี้ตอนแรกคิดว่าไม่เท่าไรคงจะเดิมๆ แต่ว่ามันได้ลุ้นดี อ่านแล้วเสียวเหมือนกันนะ

ว่าแต่ทำไมโรงเรียนนี้มีแต่สาวๆเด็กนักเรียนน่ารักๆท้ั้งนั้นเลย  ::Glad::

โห่ เล่นจัดสาวๆทุกๆคนในวันเดียวเลย จะไหวมั้ยเนี่ย

ตอนแรกนึกว่าจะเป็นแค่เสมือนจริง แต่นี่มันของจริงเลยนี่นา

แถมเจอสาวเซ็กซ์จัดนัดต่อ แบบนี้สบาย ไม่มีฉันไม่มีเธอ เพราะเจอตัวจริงแล้วจะหนาว  ::Grimace::

เหมือนท่านฮิปมาให้กำลังใจผมกลัวผมเลิกแปล 55 ผมต่างหากไม่ได้อ่านงานท่านฮิปยาวเลย
ช่วงนี้วุ่นวายมาก แต่ผมจะอยู่เคียงข้างท่านตลอดไป  ::Shy::

freelance

ของดีขนาดนี้ใส่ไม่มีถอดแน่ๆ และคงไม่พอกับแค่3คนนี้
คนที่3นี้เห็นเรียบร้อยแต่ร่านไม่เบา

T101

::Glad::  ขอบคุณครับ ::Glad::

เหมือนจริงๆม่พอเลือกเล่นกับใครก็ได้  แถมมีของเล่นให้อีกต่างหาก

เอ็งก็อึดใช่่เล่นนะ  ่จัดไปซะสามคน

Master-V

อ้วนเอ้ยยย สร้างฮาเร็มได้ดีมากๆ เด็กๆสาวๆโลลิทั้งนั้นเลย