ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Ketsu-en สายโลหิต 1/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 28, 2019, 08:55:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

midnight747

อย่าบอกนะว่าน้าชายกินเรียบทุกคนแล้ว หวังว่าจบไม่ปวดตับนะครับเรื่องนี้

edit:ปมเรื่องซับซ้อนดี เดาว่าเกี่ยวกับมรดก ส่วนสัญญาของพี่สาวกับน้าชายทำให้เข้าใจได้ว่าทำไมมามอบซิงให้พระเอก รอตอนต่อไปครับ

minkzavoy555

สรุป งง ติดตามตอนต่อไปครับ ปมความสัมพัน นี่น่าค้นหาจริง ๆ

xonly289482

มาถึงก็พางงซะแล้ว ไม่อวยแต่หน้าขุ่นพี่สาวมาเต็ม
ว่าแต่พี่รู้ตอนไหนเนี่ย ถึงได้รุกน้องแบบนั้น  ::Thinking::
ถ้าไม่อ่านคอมเม้นท์หน้าแรกกคงไม่เข้าใจ อีแบบนี้ เชียร์พี่สาวสุดตัว

rebillion

แนวนี้ชอบครับ ลายเส้นสวยมากถ้ามีการแก้แค้นกันคงสนุก  อย่างโนบุรุ ไปแก้นแค้นครอบครัวของน้าเรียวคืน รอติดตามต่อครับจะไปในแนวไหน
::Fighto::

Magman09

เฮ้ย... เพิ่งเล่นกับแม่เสร็จ แล้วมาเรียกลูกสาวเค้าไปอย่างงั้นได้ด้วยเหรอฟ่ะ

munkza

พี่สาวทำเหมือนกับโดนคุณน้าสอยไปแล้วอะ น่ากลัวจริงๆหรือเค้ารู้เรื่องกันทั้งหมดแล้วนะ

แสดงว่าอิน้ามันบ่มมาแต่พี่สาวของเราก็ยังใจแข็งเก็บมาให้น้องชายหรอ เหมือนจะเดาได้นะ แต่เนื้อเรื่องดูซับซ้อนกว่าเดิมเยอะเลย

Hunfrid

จะมาดราม่าทางไหนน้อ พ่อตายเหมือนกับอีกเรื่อง
ส่วนพี่สาวก็คงเสร็จน้าเหมือนกัน

เสียเวอจิ้นด้วยกัน? อะเด๊ะ พี่สาวไม่เสร็จน้าหรอ ไม่เสร็จน้าจริงดิ รอตอนต่อไปจ้า

nicky.supakorn

โนบุรุจะได้พี่เเล้วก้อได้เเม่ด้วยใช่มั้ยคือ เก็บกินทั้งบ้านเป็นพระยาเทครัว

dan49

เนื้อเรื่องน่าติดตาม คุณแม่ยังสาวและสวย ส่วนคุณพี่ก็น่ารัก ถ้าเป็นคนในครอบครัวนี้คงไม่ยอมให้ใครเข้ามารังแก จะคอยดูแลและปกปัองทุกคืน ขอบคุณมากครับสำหรับเรื่องสนุกแบบนี้

Tricks Neko

น้ามันจะฟาดทั้งบ้านด่อนพระเอกไหมเนี่ย หรือโดนฟาดหมดแล้ว

Zonpinorv

แม่กับพี่สาวสวยแต่กับโดนน้าเขยเย็ดสะแล้ว ลูกชายจะได้เย็ดหรือต้องติดตาม

Tanapol Srimanop

พี่สาวก็คงไม่รอดคุณลุงหลอกมั้ง

ครอบครัวนี้มันอะไรกันความสัมพันธ์มั่วไปหมดเลย

สมชาย.รัต1

ขอบคุณครับ ชักซับซ้อนซ่อนเสียวจริง ๆ

010377

พี่สาวอยู่ดีๆเปลี่ยนไป สงสัยว่าคงโดนแล้ว น่าสนุกดีครับ เรื่องนี้ แนวดาร์ค พี่สาวน้องชาย จะรวมแม่ด้วยหรือเปล่า

โนว่า