ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Ketsu-en สายโลหิต 1/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 28, 2019, 08:55:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Otaza

พี่สาวอาจจะโดนก่อนมานานแล้ว แม่มาโดนทีหลัง พอพ่อตายก็ง่าย ทางสะดวกเลย

โดนข่มขู่ เพื่อแลกกับการช่วยเหลือบางอย่าง ยังไงก็ต้องเสีย แต่ไม่ยอมเสียให้น้า

karn1789

นางเอกยอมฟังขนาดนี้โดนน้าเคลมมาแล้วสินะ รอ อ่านต่อเดี๋ยวมาอิดิตครับ
ตอนต่อไปผมว่านน้าแกฟันยับแน่นอน

Summermay

น้าเอาทั้งบ้านแน่เลย  ::Ahh:: แล้วทำไมพี่สาวหื่นเบอร์นี้ ต้องมีปมอะไรซักอย่าง กลัวว่าจะโดนจัดพร้อมกันถ้วนหน้าสติแตกไปเลยสิแบบนี้

vincenttatto

เชี่ย ปวดตับแน่นอน เดาว่าพาไปบ้านละโดนเย็ด เลยปลงๆมาเย็ดกัน้อง

หือยังไม่เฉลยแหะ สงสัยต้องรอตอนสอง

andycarton

ไม่รู้ว่าไครโดนก่อนระหว่างแม่กับลูกสาว ::Hunger::edit:ตัวละครใหม่ออกมาแล้วแม่ลูกคู่ใหม่เดาทางยากขึ้นแล้ว มันซับซ้อนซ่อนเงื่อนจริงๆ ::DookDig:: ::DookDig::

sukit

ผมคิดว่าน้าแกน่าจะจัดทั้งตระกูลเลยที่เดียว โดยมีแม่เป็นผู้สนับสนุนหลัก  ::DookDig::

[S]ha[D]ow◕‿◕

ดูๆแล้วไม่พ้นโดนน้าเย็ดทั้งบ้านแล้วมั้งเนี่ย

อ้าวไหงคุณพี่ดันซิงละนั่น ดูจากตัวอย่างตอนหน้า ก็ยังคงไม่พ้นที่ว่าได้โดนน้าเก็บรวบหมดตระกูลอยู่ดี(อาจเพราะลีลาเด็ดกว่าพระเอก)

เด่วนะพออ่านใหม่อีกรอบฉากพี่สาวแหกหีนี่มีน้ำขาวค้างอยู่ แสดงว่าโดนน้ามาก่อนที่จะทำกับพระเอกสินะ

zero21

ท่าทางทั้งแม่และลูกจะโดนทั้งคู่ แล้วพระเอกก็เลยอิจฉาเลยจัดทั้งคู่เหมือนกันหรือเปล่านะ

อ้าวพี่สาวยังไม่โดนแฮะ แต่เหมือนมีอะไรซับซ้อนอยู่นะ คงต้องรอดูจนครบทุกตอน
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

seafor7

จากที่อ่านตอนแรกน่าจะ เสร็จหมดนะครับ ::Thankyou:: ::Thankyou::

มีตัวละครเพิ่มเยอะแยะเลยสงสัยยาวแน่นอนงานนี้

Demon-Wolf

น่าได้แม่ เองก็เอาน้องสาวไปเลยสิวะ555+ ::Evil::

ได้พี่สาวจนได้แถมตอนหน้าจะได้น่าสาวอีก555+

KnowItte

สวยทั้งบ้านเลย แอบคิดว่าพี่น่าจะเสร็จน้าไปแล้วแน่เลย

อะอะอ้าวมีตัวละครเพิ่มมาอีกสองตัวละคร จะมีพลิกมั้ยเนี่ย

teet

สงสัยคงล่อกันนัวเลยพี่น้องและแม่ แล้วอาจมีน้ามาแจมด้วย ไม่อยากคิด...เสียว

Jikkig16

โอ๋...งานนี้ มีได้หมดบ้าน ทั้งน้าทั้งหลาน แต่ก็ขออย่าจบร้ายๆเลย ::Horror::

โอ่โห้...มีมาเพิ่มอีก ลูกเมียของน้าก็มาให้ล่ออีก DNAของพระเอก? พินัยกรรม? จะหมดแรงมั้ย?555

XYZ

อ่านแล้วรู้สึกว่าพล็อตหลักมีกลิ่นอายของเรื่องเก่ามากครับ
แม่กับพี่สาว แล้วดูพี่สาวมีอะไรกับน้าชายด้วย แต่เปิดมาดูดาร์คกว่าเรื่องเก่ามากครับ
ดูว่าจะนัวร์กันกี่คนครับ

หูยตัวละครเก่าพระเอกเพิ่งเสียน้ำให้ตัวเดียว นี่เปิดมาเพิ่มอีกสองเลยเหรอครับ
น่าติดตามมาก ขอบคุณครับ

weonsaml

น่าติดมากแนวนี้​ คิดว่าพี่กะแม่ต้องมีข้อตกลงอะไรกับน้ารึเปล่า

Edit.กลายเป็นว่าพี่สาวยังซึง​ เลยยกให้คนในครอบครัวก่อนจะไปเสร็จน้าา​ อยากรู้จังข้อตกลงคืออะไรถึงยอมมแลก