ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Ketsu-en สายโลหิต 1/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 28, 2019, 08:55:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

exia

แม่พี่สวยมากมาย สงสัยจะต้องหนี้สักอย่างกับน้าหมดแล้วแน่เลยต้องมีอะไรกัน งืมมม

อื้อหื้อ ว่าแล้วว่าพี่สาวต้องมีซัมติงแน่นอนนนนนน น่าติดตามมากครับบบว่าจะเป็นยังไง

Vasupol Narakulkan

slayer

มาแนวนี้ปวดตับแน่นอน ตอนต่อไปคงโดนพร้อมกัน

DarksAngel

เนื้อหาแบบนี้ผมชอบอ่านมากเลยครับ

ขอติดตามเลยครับ

หื้มมม ออกแนวล่าเลย ต้องมีการแข่งขันแย่งชิงอะไรกันแน่ๆ น่าติดตามนะครับ หลังจากพ่อของพระเอกตายแล้ว ทำไมทุกคนต้องการเชื้อในสายเลือดนี้

dauk

เขามีของดีอะไรกันนะ มาแนวสะกดจิตหรืออะไรเปล่านี่ เหมือนควบคุมคนในบ้านได้เลย

asdw

ปมเยอะมากครับ  ยิ่งอ่านตัวอย่างล่วงหน้า ยิ่งคิดไม่ออก พี่สาว กับแม่ มีอะไรปิด หรือ คนละพ่อ แล้วชู้ของแม่ เป็นใคร

kalum.sumhoon

ข้อดีของโดจินคือแบบนี้แหละบางเรื่องเราได้แต่ฝันคงไม่กล้าทำจริงๆๆอีกอย่างพี่น้องมีแต่ชาย555

strikef.

เก็บหมดแน่เลยที่พี่ทั้งแม่ แต่ดูจากสีหน้าพี่สาวแล้วน่าจะมีเบื้องหลังแน่นอนเลยงานนี้

ปมเยอะจังเรื่องนี้ สงสัยจริงๆ ว่าเรื่องนี้เกี่ยวกับพินัยกรรมไหม หรือว่าแม่เป็นชู้นานแล้ว ส่วนคุณพี่สาวต้องทำเพื่อน้องชายแน่นอน

soonteen52

คุณพี่สาวต้องโดนวั่งมาแน่ๆ เลย

edit ผิดคาดคุณพี่สาวไม่ได้ถูกสั่งมาแหะ
แต่คุณน้า มาเพิ่มอี๊กกกก
ให้ตายเถอะ โรบิ้น

chao_aeng

ได้พี่สาวก่อนแล้วตามด้วยแม่แล้วรวบพร้อมกัน

edit ปมเยอะ เรื่องนี้เกี่ยวกับพินัยกรรมไหม หรือ สายเลือดในตระกูลคนสุดท้าย

hunterkung

ทั้งแม่ พี่สาว โดนน้าจัดหมดละ นัองจะได้จัดบ้างไหมหนอ

iten1234

มาทำกับน้องชายตนเอง ก่อนที่จะโดนน้าจัดการสักก่อน

danjapan

อ้าวนึกว่าจะได้เย็ดแม่....ได้น้องแทนเหรอ..แน่ใจว่าพี่สาวโดนน้าชายเย็ดมาก่อนแล้วไม่หน่ำใจสินะเลยมาเอาน้องชายต่อ...

EDIT อ้าวเดาผิดหมดเลย