ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Ketsu-en สายโลหิต 1/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 28, 2019, 08:55:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sipher1

takie2505

บ้านนี้น่าจะเคยใช้บริการของคุณน้าบ่อย​แม่ก็จัดเต็มลูกสาวอีกสงสัย​ว่าแม่จะเสร็จ​ลูกไหม

ประสงค์ อ1

ohodaya

ohodaya

backbone

Dkdoekdoek

Fonlyxo

เสร็จน้าทั้งบ้านเลยป่าวนะติดตามต่อครับผม 

WE ARE SON

จิยะจังตอนแนะนำตัวละคร ยังสดใสน่ารักอยู่้้เลย แต่พอเจอหน้าน้าคนนี่แล้ว สีหน้าก็เปลี่ยนเลย คงมีลับลมคมในกันมาก่อนหน้านี้นานแล้ว แม่อาจจะรู้เห็นด้วย หรือไม่ก็หลงน้าคนนี้หัวปักหัวปำอยู่ ยอมให้ไปง่ายๆ เลย

ส่วนลูกชาย คงมาแนวรู้เรื่องคนสุดท้ายตามเคยแหละ

จิยังจังไม่เต็มใจแน่นอน ทั้งท่าทางไม่สบายใจ ทั้งโดนบังคับด้วยเงื่อนไขอะไรก็ไม่รู้ ขอให้เป็นอย่างนั้นเถอะ เพราะแม่นี่ดูจะกู่ไม่กลับละ ไปเป็นชู้เขา อาจจะเป็นมานานแล้ว และอาจจะแต่งงานกับสามีที่ตายโดยไม่ได้รักแต่แรกเลยด้วย คงเป็นปมเกี่ยวกับผู้หญิงผมบลอนด์สองคนนี้แน่ๆ

Ameno Habakiri

Ameno Habakiri

SikerWoo

คงโดนจัด ทั้ง2เลยสินะ แอบปวดตับแหะ ฮ่าๆ
TTT

cosmos789

แม่สวยอย่างนี้จะอดใจไหวเหรอ
Edit ตอนแรกคิดว่าจะได้แม่ กลับเป็นพี่สาว คงจัดทั้งบ้านแน่