ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Regudeku]Time Pa Love Sex รักทะลุมิติ [แปลไทย By HypN♥s](Uncensored)

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 08, 2019, 06:25:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tanapong2000

เยเสร็จและๆให้รออีก5ปีและกลับไปทำตามสัญญาญหรือไม่ก็กลับไปก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้นเพราะเป็ฯโลกคู่ขนาน

อดีดเปลี่ยนเพราะเธอนี้เอง ดูเเล้วคงจะรักษาสัญญาญสินะถีงปุ๊ดเจอปัด

gunflow

นางเอกในอดีตกลับมาเจอตอนซั่มกันเสด เลยเกลียดพระเอก แล้วมันก็เลยไม่รักกันอีกเลย มั่วนะ เดาเอา

กลับมาทักพระเอกว่าแก่ 555
แล้วถ้าลูกน้องถามว่า ได้อะไรติดมือมาจากอดีตเพื่อยืนยันบ้างครับ
ตอบว่าไงละนี่   น้ำกามค่ะ O_o

lamom

ย้อนกลับมาเจอผู้ชายเอา อย่างนี้คือโดนเด็กหลอกฟันเหรอ โดนลากเข้าห้องแบบไม่ขัดขืน ผู้ชายเรียนรู้จากผู้เชี่ยวชาญมาด้วย ติดใจแล้วลากผู้ชายกลับไปอนาคตด้วยเปล่า

Edit กลับคนเดียว อนาคตไม่เปลี่ยน แต่ผู้ชายในตอนนี้จะรู้เรื่องด้วยไหมว่าเมื่อ 5 ปีก่อนทำอะไรกัน

oyoyo

มาเพื่อโดนเอาแท้ๆ
อนาคตยังไงก็ต้องเปลี่ยนอยู่แล้ว เพราะเธอจะต้องท้องโตกลับอนาคต 555
แต่ว่ากันจริงๆต่อให้ไม่มีความสัมพันธ์นี้เกิดขึ้น ยังไงอนาคตมันก็ต้องเปลี่ยนอยู่ดี
เพราะเธอเลือกที่จะปรากฏตัวให้คนรู้จักในอดีตเห็นเอง
--------------
ย้อนอดีตไปโดนมัดจำมาอย่างนี้ ในยุคปัจจุบันเธอโดนจัดหนักแน่นอน
น่าคิดเหมือนกันนะว่าฝ่ายชายยังจะจำความรู้สึกตอนนั้นในอดีตได้อยู่รึเปล่า

nekki

ตอนจบพระเอกมันต้องมาดักรอนางเอกอยู่ที่อนาคตอยู่แล้วซิ

จะว่าไปถือว่าอนาคตเปลี่ยนไปไหมนี่ แค่เห็นแสงจากไทม์แมชชีนเลยสารภาพรักนี่นะ ว่าไปพระเอกก็สุดยอดอยู่ดีที่ทนรอมาได้อีก5ปีนี่

arrow2407

ย้อนเวลามาเพื่อโดนเปิดซืง เป็นไอเดียที่แปลกแต่น่าสนใจมากเลยนะ

เรื่องไอเดียแปลกๆ ต้องยกให้พี่ยุ่นจริงๆ

ก็อปเม้นท์ของคคห.1มา คิดเองไม่เป็นหรือไง
แบนถาวร

Sarawut Doungkamcham

ย้อนเวลามาเพื่อมาเอากับ พระเอก
อยากได้แบบนี้บ้าง จะย้อนำปหาแฟนคนแรกเลย55

ไม่เคยEditหลังอ่านจบเลย/ทำผืดซ้ำ
แบน90วัน

noohun

ยังไม่ทันได้ทำอะไร ไหงอดีตมันเปลี่ยนได้ฟะ นี่มาโลกคู่ขนานรึเปล่านี่
แต่เอาตัวเข้าแลกเพื่อกันอดีตเปลี่ยนนี่นะ ซั่มกันขนาดนี้ คงจะได้ผลหรอก

อีดิท..อ้อ เพราะแสงนี่เอง ก็โอเค มีเหตุผล แต่พระเอกอดทนมากเลยนะนี่ ตั้ง5ปี ต้องทนไม่สารภาพรักก่อน

Phoowadol

ไม่แน่ใจ ว่า จุดประสงค์ หลัก จริงๆ ของ นางเอก เธอย้อน เวลา กลับมา อดีตทำไม นี่ยังงงอยู่เลยนะเนี่ย....... ไหนว่า จะรบกวน ออีตแค่นิดเดียว ไอ้ที่ กำลังทำกันในตอนนี้ มัน เปลี่ยนแปลง อดีตด้วยซ้ำ งงอีกรอบ 555  แหม...จะว่าไป โดน เพื่อนหนุ่ม สารภาพรัก ต่อหน้า แบบนี้ เป็นสาวที่ไหน ก็เคลิ้มทั้งน้านแหละเนาะ  เอาเป็นว่า อนาคต จะยังไงก็ช่าง  เวลานี้ มาสนุกกันก่อน ดีกว่า  ว่างั้น  เรื่องนี้ น่าจะจบแบบ สองคนนี้ ได้กันนะหละ ใช่มั้ยครับ
  Edit อั๊ยยะ.!? พอกลับมาจากอดีต ปุ๊บ ก็ได้เจอ พระเอกในดวงใจ เลยนะ เจ๊ ......แหม.....ทำเป็นทักเขาว่าดูแก่จัง   สิ ว่านี่มัน5ปีให้หลัง แถมตัวเองก็ไม่ต่างจากเขาด้วยเหมือนกันแหละ555   ว่าแต่ พระเอกนี่ทำตามสัญญาแล้วสินะ หลังจากนี้ คงได้ สานต่อจากอดีตละ....น่ารักดีเนาะ  คู่นี้

ที่นางเอกย้อนเวลามาเพราะเป็นงานไงครับ ว่าสามารถย้อนเวลาได้ เป็นการสร้างประวัติศาสตร์
ตอนแรกแค่จะย้อนเวลาเฉยๆ และไม่ให้กระทบกับอดีตไง แต่พอเห็นพระเอกมาสารภาพตัวเองและรู้สึกว่าไม่เคยมีโมเมนท์นี้มาก่อน
เพื่อไม่ให้มีผลกระทบต่ออนาคตก็เลย ต้องตัดไฟแต่ต้นลมโดยเอาซะเอง แต่จริงๆแล้วมันมีผลตั้งแต่ลงมาแล้วล่ะ

Summermay

ย้อนเวลากลับมาโดนเอาหรอ แต่ดีนเจอตัวเองไปแล้วอะ มันจะเป็นไงมั้ยเนี่ย

ฮาที่อดีตจะเปลี่ยนเพราะนางเอกเอง ฮารอบสองที่พระเอกแก่ลง แหม เสียดายล่ะสิ ตอนหนุ่มๆต้องดีกว่าแน่นอนนะ 55

romio7

ไอ้แว่นนี่ครั้งแรกจริงป่ะเนี่ย ทำไมดูช่ำชอง  ส่วนเนื้อเรื่อง คิดว่า ตอนนางเอกกลับไปอนาคต จะได้เจออนาคตแบบใหม่ ที่ตัวเองกับพระเอกไม่ได้เป็นแฟนกัน เนื่องจากมาแซกแซงเหตุการณ์ในอดีต อนาคตก็เลยเปลี่ยน

เดาผิดแฮะ แล้วเห็นสภาพพระเอกที่แก่จะยังรับเป็นแฟนมั้ยเนี่ย สงสัยจะย้อนเวลากลับไปเอาพระเอกตอนหนุ่ม

taton

ตอนจบผมสงสัยอยู่ว่าเจ้าชิกามารุ( ::YarKK:: เอ้ย นั่นมันนารุโตะ) ชิกะมาชิ จะปล่อยให้ฮิคาริกลับไปอนาคตรึเปล่า ถ้าไม่ให้ไป แล้วอนาคตจะเป็นแฟนกันยังไง อีกอย่าง คนเรามันหึงตัวเองกันได้ด้วยเหรอเนี่ยะ อีกแนวคิดนึง รึว่าฮิคาริย้อนอดีตมาจัดกับชิกะมาชิ จนติดใจ พอกลับไปอนาคตจึงคบกันเป็นแฟนตามสัญญา
ปล.ฮิคาริ ในอีก 5ปีถัดไปนี่ จากสาวมหาลัย ผมว่าดูอึ๋มขึ้นดีนะ
ปล2. แนวย้อนเวลานี่ บอกตรงๆ ผมงงกับไทม์ไลน์ของตัวละครมาก แต่ก็ชอบนะ ดูลึกลับดี ชวนคิดตามให้งง 555

...
โหว ตอนจบนี่หักมุมจัง แต่ก็น่ารักสมกับการ์ตูนแนวนี้ดี(นึกว่ามาถึงจะเข้าไปสวมกอดให้หายคิดถึงแล้วก็ทวงสัญญากันซะอีก) แถมประโยคแรกที่เจอกันหลัง 5 ปี ฮิคาริ ดันไปทักท่านผู้ตรวจการฯ ว่าหน้าแก่จังซะงั้น เค้าอุตส่าห์รอมาตั้ง 5 ปี นะ หอมแก้มซักทีจะดีกว่าไหม..ฮิคาริ

tazasss01

เจอแบบนี้ยังก็ก็ต้องตอบว่ารักษาสัญญาไปก่อนแล้ว แต่คงไม่จบแบบหักมุมน่ะ คงอีก 5 ปีก็เป็นแฟนกัน

นึกว่ากลับมาแล้วจะสารภาพรักกันซ่ะอีก แต่แบบนี้ นางเอกอาจจะชิ่งเองก็ได้น่ะ

Tdestiny

ย้อนเวลาหารักแท้ชัดๆ พล็อตเรื่องน่าจะสนุกแน่นอนครับ

ตอนจบนางเอกคงกลับไปเวลาตัวเอง แล้วแอบย้อนกลับมาหาพระเอกเป็นพักๆ จะเดาถูกไหมรออ่านก่อนครับ555

อ่าวไม่ได้พลิคไปขนาดที่คิดแฮะ แต่ก็สนุกอยู่ดีครับ

patrict

สรุปแล้วทรีซั่ม สามคนทั้งอนาคตและปัจจุบัน คงแปลกดีครับ

อ้าวสรุปพระเอกรักษาสัญญา จบแบบน่ารักดีครับ