ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Regudeku]Time Pa Love Sex รักทะลุมิติ [แปลไทย By HypN♥s](Uncensored)

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 08, 2019, 06:25:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigboy001

คิดว่าแรกๆกะว่าจะมาดูพระเอก..แต่ตอนหลังอยากเอาพระเอกกลับอนาคตด้วย...😎😎 แต่ก็ไม่แน่..อาจอยู่ในอดีตเลยก็ได้

totozar

::Glad::ย้อนเวลามาเพือโดนสะงั้นอ่ะ
แต่แบบนี้จบแบบhappy แน่นอน

#สรุป​ว่าที่บอกรักเพราะ​ว่าเห็นแสงแต่ตอนจบบอกแก่จังดูทำร้ายจิตใจ​สุดๆๆอะ
ว่าอะไรว่าใด้ว่าแก่เจ็บปวด​

CoolNook Thangsakul

ย้อนเวลากลับไป แย่งแฟนตัวเองในอดีต 5555 เข้าใจคิดเนอะ

vigo

ย้อนเวลากลับไปเพื่อเปิดซิงตัวเองสุดยอดจริงนักวิทยาศาตร์สาว

กลับมามีเจอกันด้วย น่าจะมีต่อ  จบได้แฮปปี้

neokiseki

สาเหตุที่ไม่มีแฟนเพราะไอตัวอนาคตมันจับทำผัวไปก่อนหน้างี้
ที่เปลี่ยนแปลงคือซิงนางเอกนั่นแหละ

perirot

ให้เดาก็คงประมาณ นางกลับไปอนาคตแล้วคบกับผู้คนเดิมรักกันต่อไปปะ โดจินมันก็น่าจะประมาณนี้ไม่น่ามีพล็อตให้เดาอะไร แต่งานภาพนี่สวยจริง ละมุน

win4453

ใจหลายๆ

เม้นท์มักง่าย
ลบไอดี

ponanun

แนวย้อนเวลาแฟนตาซีน่าสนุกดีครับยังไงก็ขอบคุณครับ

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editหลังอ่าน/ทำผิดซ้ำครั้งที่ 3
แบนถาวร

exelier

โหเจ๊
ย้อนเวลาได้คนแรกของโลก มรึงย้อนเวลามาโดนเอาเนี่ยนะ
ทำไมไม่ย้อนเวลาละซื่อหวยว้าาาาา
แหม่
คิดว่าน่้าจะลงเอยที่พระเอกอาจจะไปโลกในปัจจุบัน
หรือไม่ก็นางเอกในอดีตคบกับพระเอกจนถึงโลกปัะจจุบันน

อ่าวกำ จบแบบปลายเปิดเฉย นี่สรุปเค้าได้กันตอนโลกปัจจุบันมั้ยนะ
ขอบคุณนะครับที่แปลงานดีๆมาให้เสพ

Boran Mark

นางย้อนเวลากลับมาเพื่อเปิดซิงพระเอก เพราะตอนนั้นไม่ได้รับรักเหรอ อืม อนาคตหวังว่าพระเอกคงจะหันมารักเธอนะ
edit: พระเอกดูใสซื่อ ทำเหมือนไม่เคยซั่มกันซะงั้น 555 แหมน่าจะมีตอนต่อนะครับ

williams_jasonc

แล้วแบบนี้ต้องรออีก 5 ถึงจะได้เป็นแฟนกันหรออ

จบแบบ งงๆ แล้วผช จำได้ไหมนั่น

dewqc987

ผมว่านางเอกในปัจจุบันโผล่มาแล้วสุดท้ายจะจบที่ threesome แล้วก็ happy end  ::Yes!::

พระเอกมันจะจำสัญญา 5 ปีได้ปะ ดูหน้ามันเหมือนจำไม่ได้เลย
แต่เสียดายไม่มี threesome 555

thanonza1

น น น นี่มัน stein gate เวอชั่น H หรอ ย้อนเวลากลับไปเย็ด โอ้ มาย ก้อด ไทม์ไลน์พัง 55555555 ตอนจบต้องมีการแก้ไขไทม์ไลน์แบบ stein gate แน่ๆ

**อ้าวจบง่ายอย่างงี้เรยหรอ อุส่าปูเรื่องมาดี 55555

chocolaze

::Oops:: ย้อนเวลามาแบบนี้ทามไลท์ จะเป็นยังไงเนี้ย
สรุปเรื่อง5ปีที่แล้วมันเคยเกิดขึ้นมั้ยในวงจร ::Dizzy::

Liftzthekop

ไม่แน่พระเอกก็อาจจะย้อนเวลากลับมาด้วยก็ได้นะ 5555

เราก็รอลุ้นว่าเจอกันจะมีอีกยกกันไหม 5555