ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Regudeku]Time Pa Love Sex รักทะลุมิติ [แปลไทย By HypN♥s](Uncensored)

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 08, 2019, 06:25:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

najazz

มาเอาตอนนี้ อนาคตจะเปลี่ยนป่าว

กลับอนาคตจัดหนักๆนะ

lwana4

นางเอกได้กับพระเอกในอดีต แล้วกลับไปเป็นแฟนกันในอนาคต มันจะยุ่งไปมั้ยนี่

edit อ้อ มีสัญญากัน แต่จะเป็นแฟนกันต่อรึป่าว

wangdora29

งงไปหมดแล้ว ตกลงในอนาคตคบกันเปล่า แล้วอนาคตจะเปลี่ยนไหมเนี่ย แต่เอาเป็นว่าเสร็จกันแน่ตอนนี้ 555555

เข้าใจแล้วสงสัยพระเอกช่วยเก็บความลับ 5 ปีที่ผ่านมาให้แน่เลย เพื่อรอมาเจอนางเอกวันนี้

Hawaalaew

สมกับเป็นเฮนไตมังงะจริงๆ ย้อนมาอดีตเพื้อโดนเปิดซิงเนี่ย ถ้าไม่ใช่ยุ่นคงคิดเรื่องแนวนี้ไม่ได้แน่ เย็ดกันแล้วก็อย่างลืมสัญญาล่ะเพระเอกเรา  อายาเสะนี่ของโคตรดีเลยนะ
สุดท้ายก็รักษาสัญญาเอาไว้ได้จริงๆเฮะ อุส่าห์ได้เจอกันอีก อานาเสะดันทักพระเอกเเก่เฉยเลย แต่คงคบกันล่ะมั้งครับ

Tsan3

ชอบพล็อตเรื่องอ่ะ 555 ดูแหวกแนวดี ตอนจบน่าจะไม่ได้กลับอนาคตแน่เลย

Edit : ทายผิดเลย 555 สรุปพระเอกมันจำได้ป่าวหนะ

ddcc

เอ่อ เดี๋ยวนะแล้วเธอย้อนอดีตมาทำไมนะ บอกไม่อยากให้อดีตเปลี่ยนแต่เล่นไปหาตัวเองในอดีต เหอะๆ
ผมว่าจบที่นางเอกกลับอนาคตแล้วย้อนกลับมาอีกรอบ ทีนี้ลงเอยที่ 3ซัม ละ อิอิ
อ้าวกลับมาเฉยๆแหะ แถมไม่มีฉากนางเอกอดีตโชว์ของอีก ::Foo::

zero21

เอาคนในอนาคตก่อนเหรอ แล้วเดี๋ยวค่อยจัดการคนในอดีตแน่เลย หรือ ว่าคนในอนาคตจะไม่กลับน้า

สรุปคนในปัจจุบัน รู้เรื่องไหมเนี้ย หรือเป็นอีกมิติหนึ่งหว่า
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

tamama

ย้อนเวลามาโดนเอา5555

กลับไปยังโลกอนาคตยังเจอเพื่อนตามมาอีก ส่งใสมีรอบ 2 55555

Demon-Wolf

ตอบ คิดว่ามันก็ได้กันละแต่ไม่ได้อยู่ด้วยกัน เลยย้อนเวลามาแก้ไขหรือมาเสียตัวกันแน่ 555+ ::HeyHey::

555+พอกลับมาปัจจุบันเจอกันบอกแก่เลย555+

โกเบ ชาบูชะ

เอากันข้ามมิติ ตัวจิงจะได้เอากะเขาด้วยไหมนิ

อ่านเสร็จไม่เคยกลับมาeditเลย
แบน30วัน

testseven

ให้ครั้งแรกตอนนี้ คราวต่อไปรออีก 5 ปี เจ้าตัวก็คงรอขอเป็นแฟนตอนนั้นได้อยู่ (ถ้าหิวก็ไปซื้อกินเอา)
แต่ฝ่ายชายตอนนั้นจะเป็นยังไงหว่า
edit กลับมาเจอตอนหลังดันหลุดปากไปว่าแก่ ติดใจตอนเขาหนุ่มๆละสิ

Tee001

นางเอกอุตส่าห์ ย้อนเวลากลับมาให้พระเอกเปิดซิงแบบนี้  คิดว่าน่าจะมีผลเปลี่ยนแปลงอนาคตนะครับ ไม่มากก็น้อย

Edit
กลับมาปุ๊บ เจอกันปั๊บ คาดว่า พระเอกรักษาสัญญา แถมน่าจะมาสานสัมพันธ์กันต่อนะครับ

gamezaj

พระเอกน่าจะได้กินทั้งฮายาเสะอนาคตและปัจจุบันละมั้ง

โดนทักว่าแก่เฉย พระเอกจะจำได้ไหมนิ

HaoMaRu

มีแว่วจะได้ 3P ทั้งร่างอนาคต ทั้งร่างปัจจุบันเลยน่ะนั้น

เพิ่งเจอตอนหนุ่มไป มาเจอร่างอนาคตเข้าไปมันก็ต้องแก่กว่าอยู่แล้วแหละ

KPS176

ขอบคุณที่แปลเรื่องที่งานดี ๆ อย่างนี้นะครับ ถ้ามันจะจบยังไงก็น่าจะจบแบบ อนาคตไม่เปลี่ยน นางเอกคบกับพระเอกตอนกลับอนาคตอ่ะนะ หรือถ้าเอาแปลกสักหน่อยคงพาพระเอกจากอดีตกลับไปด้วย555 แต่ก็ไม่แน่นะพระเอกที่อยู่ตรงนี้อาจจะมาจากอนาคตก็ได้นะ มันน่าลุ้นจริง ๆ เลยเชียว
.
.
.
.
.
.
อืมมมม ก็ดีแล้วล่ะที่อนาคตไม่เปลี่ยน แต่น่าเสียดายนะที่ทั้งสองคนไม่ได้คบกัน