ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Regudeku]Time Pa Love Sex รักทะลุมิติ [แปลไทย By HypN♥s](Uncensored)

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 08, 2019, 06:25:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phoenix

พระเอกก็ย้อนเวลามาด้วยเหมือนกันหรือเปล่า

....

ไม่น่าเชื่อว่าพระเอกจะรักษาสัญญา

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ไม่ใช่ว่าที่อนาคตเปลี่ยนก็เพราะไอผู้ชายก็มาจากอนาคตด้วยนะ

ตอนมาเจอกันน่าจะมีต่ออีกนิด เหมือนมันไม่สุดเลยอะ

T101

::Glad:: ขอบคุณครับ  ::Glad::
อุตส่าห์ย้อนเวลากลับมาโดนเปิดซิงแบบนี้ อนาคตเปลี่ยนแน่นอน

โห  กลับมาถึงก็ปากดีเลย  จะได้คบกับไหม๊นิ

operawatz01

ท้องข้ามเวลา ? 

ผู้ชายก็รอได้ดีจริงๆ  ใส่ถุงตอนแรกเดาผิด 555

Shine Muscat

ให้นางเอกเมื่อห้าปีก่อนมาเข้าร่วมน่าจะดี
(ใหน ๆ ก็เอาแว่นมาเทียบแล้ว น่าจะใส่ให้เลย)

น่าจะเพิ่มบทนิดนึงว่า "แก่ไปหน่อยแต่ยังแรงดีอยู่นะครับ"
อ่านเรื่องนี้แล้วนึกถึงเรื่อง ボクアス เลย

masterfame

การ์ตูนแนวย้อนเวลาอย่างนี้ผมเดาว่าตอนจบชิกะมาชิพระเอกของเราน่าจะได้กินรวบฮายาเสะทั้งตัวละครในอนาคตและปัจจุบันแน่ๆเลย

sipher1

เนื้อเรื่องแปลกมากเลย ตอนจบคิดว่าเพราะนางเอกย้อนเวลามาทำให้อดีตเปลี่ยน แล้วพระเอกกับนางเอกเลยได้เป็นแฟนกัน

siwapol55

ย้อนเวลามาเพื่อเย็ดหาสามีโดยแท้
หวังตอนจบในอนาคตทั้งสองคงได้เป็นสามี-ภรรยากันจริง
ขอบคุณมากครับ
ไม่เปลี่ยนประวัติศาสตร์แต่ก็มาสร้างอนาคตใหม่ด้วยกันเลย

TikKo1

ผู้ชายต้องมาจากอนาคตเหมือนกันแน่ๆ ดูใจกล้าแปลกๆ
**เดาผิดหมดเลย55 พอกลับมาพระเอกก็โผล่มาเลยเหมือนนัดกันไว้เลย

[S]ha[D]ow◕‿◕

ย้อนเวลา แล้วแย่งคนที่จะมาเป็นแฟนของตัวเอง(อดีต) แบบนี้อนาคตจะเป็นไง

แล้วแบบนี้ตัวพระเอกในยุคของนางเอก ก็จะมีความทรงจำว่าเคยเย็ดนางเอกป่าวหว่า เอาเป็นว่าช่างแม่งไม่คิดเยอะละกัน ปวดหัว 555+

strikef.

คิดว่าพระเอกก็มาจากอนาคตเหมือนกัน ประมาณว่ามาแกล้งนางเอกที่ย้อนเวลากลับมา

เรื่ืองน่าจะจบแบบยังไงอนาคต 2 คนนี้ก็ได้เป็นแฟนกัน ในลักษณะของจักรวาลคู่ขนาน จักรวาลใคร จักรวาลมัน แต่ได้เป็นคู่รักกันทุกจักรวาล 555

555 คิดมากไปเยอะเลย แต่ยังไงก็ดีใจที่สุดท้ายก็ได้รักกัน สุดยอดยารักษาอาการจิตตกจากดาร์คลอร์ดโดยแท้

etracker

ย้อนเวลามาเพื่อโดนพระเอกจัดหนักแทนตัวเองในอดีตเมื่อ 5 ปีก่อนเนี่ยะนะ คิดว่าไงดี... ตอนจบพระเอกก็เลยรักนางเอกจากอนาคตเหรอ งงวุ้ย 5555

สรุปคือกลับมาแบบงงๆ เนอะครับ เท่ากับว่านางเอกเก็บซิงมา 5 ปี เพื่อที่นางเอกจะไปเสียซิงให้พระเอกในอดีต พอกลับมาปัจจุบันก็เลยยังไงต่อล่ะทีนี้ พระเอกคงบอกว่า โอเคหลังจากนี้ผมเยคนปัจจุบันได้แล้วสินะ

Goodsex

pool.sax