ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Regudeku]Time Pa Love Sex รักทะลุมิติ [แปลไทย By HypN♥s](Uncensored)

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 08, 2019, 06:25:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

[Regudeku]Time Pa Love Sex | Sex-Time Love Paradox รักทะลุมิติ [แปลไทย By HypN♥s](Uncensored)

เรื่องนี้มีซ่อนข้อความ ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร ลงเอยอย่างไร (ต้องตอบนะครับ)

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นทืไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

11-15

ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร
คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร ลงเอยอย่างไร (ต้องตอบนะครับ)

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

แมงโก้ส้นตีน

ย้อนเวลากลับมาให้ตัวเองโดนเฮ็ดเนี่ยนะ
เรื่องไอเดียแปลกๆ ต้องยกให้พี่ยุ่นจริงๆ  ::DookDig::

กลับมาปุ๊บก็เจอปั๊บ นี่ก็รักษาสัญญาจริงสินะ  ::HeyHey::

bomb1021

ย้อนเวลากลับมาเพื่อมามีไรกะพระเอก ละอนาคตมันจะไม่เปลี่ยนชิมิ

คือทำไมนางเอกเหมือนจำไม่ได้ว่าเคยเกิดเหตุการณ์นี้หว่า

edit อ่อ สัญญาแลกซิงกะไม่เปลี่ยนอนาคต

กลับมาปัจจุบันพระเอกต้องทวงสัญญาจัดอีกหลายๆดอกนัเนี่ย รอตั้งนานนนน

ensd-07

ผมเดาว่าผู้ชายก็มาจากอนาคตเหมือนกัน มาดักเตรียมสถานนะการไว้แล้วเหมือนกัน คิดว่าจบลงที่ทั้ง 2 คนเากันทั้งอดีตและปัจจุบัน

ผิดคราดครั้งกลายเป็นรักแล้วรักษาสัญญา

kenata

สงสัย ประวัติศาสตร์ จะเปลี่ยน แหงๆ
เห็นแล้วนึก ถึง avenger : end games แฮะ ย้อนอดีต

edit : เหอ เหอ สุดท้าย ได้คบกันเปล่าหว่า

::Doubt::

nowhereman

ย้อนเวลากลับมาโดนเปิดซิงแบบนี้ อนาคตเปลี่ยนแน่นอน ตอนจบคาดว่าน่าจะพาพระเอกกลับอนาคตด้วยกันเลย

555 เจอกันอีกที 5 ปีให้หลัง ประโยคแรกดันบอกว่าแก่จัง แล้วแบบนี้ความสัมพันธ์จะได้สานต่อไหมเนี่ย

virgoranger

ย้อนเวลามาเพื่อโดนเปิดซืง ตอนจบเจอกันตอน5ปีให้หลังนี้คงจัดหนักกก

Edit อ้าวซะงั้นมาถึงทักแก่555

yopern

กลับมาเพื่อมาเอากับแฟนเก่าเนี่ยนะ แต่ว่าสาวแว่นคนเก่าเหมือนจะไม่ค่อยมีเสน่ห์นะ

edit จะยังงัยซะเขาก็ไม่ลืมหรอกนะ ทีเมื่อก่อนเคยเปิดซิงเธอไว้

elviswhat

ฮายาเสะ จากอนาคตนี่คงตกเป็นของพ่อหนุ่มเราเป็นแน่ ฮายาเสะถึงจำไม่ได้ว่สเคยสารภาพรักมาก่อนเพราะตัวเองจากอนาคตมาชิงตัดหน้าไปซะก่อน

เอ้าาา นึกว่าจะอยู่ตลอดไปเลยนะเนี่ย แต่ด้นกลับมาจากอดีตพอมาเจอชิกะมาชิ ถึฃกับอัทานเลยหรอเนี่ยว่าทำไมแก่จัง แม่คูนนน

polka2012

การ์ตูนแนวย้อนเวลาอย่างนี้ผมเดาว่าตอนจบชิกะมาชิพระเอกของเราน่าจะได้กินรวบฮายาเสะทั้งตัวละครในอนาคตและปัจจุบันแน่ๆเลย

Edit ชิกะมาชิทำน่าเหว๋อเลย หลังกลับมาเจอกันอีกครั้งโดนทักทำไมน่าแก่จัง5555

tadds

สุดท้ายตัวในปัจจุบันมาร่วมแจมด้วยแน่นอนครับ555
edit: ผิดคาดสุดท้ายก็ได้กลับไปอนาคตสะงั้น555

Mumei Otoko

จำไม่ได้ว่าพระเอกเคยสารภาพรัก แต่ดันไปขัดขวางจะไม่ทำให้อนาคตเปลี่ยนเลยหรือ  ::Horror::

แต่ไปซั่มกันแล้วขอให้รออีก 5ปี ถ้ากลับไปอนาคต จบดีคงเป็นพระเอกจำที่สัญญาในอดีตได้ ถ้าจบBadไม่พระเอกตายก็ไปมีคนอื่น ::Orz::

Edit: อนาคตไม่เปลี่ยน ชิกะะมากิยังอยู่ แต่ดันโดนทักแก่ซะงั้น ไม่รุ้ชิกะมากิยังจำเรื่อง 5 ปีก่อนได้หรือป่าว ::Dizzy::

keatmano

นางเอกในอนาคตเสร็จพระเอกในอดีตแน่นอน ... ส่วนเมื่อกลับไปในอนาคต พระเอกก็เป็นสามีที่คอยช่วยเหลืองานวิทยาศาสตร์ สร้างเครื่องย้อนเวลา  ::HoHo::

พลาดไปแฮะ ... แต่นางเอกทักพระเอกแรงจัง ... มีสิทธิ์โดนพระเอกลงโทษ  ::HoHo::

ueang

พระเอกของเรื่องย้อนเวลากลับมาดักรอก่อนหรือเปล่า นางเอกเลยจำไม่ได้ว่าเคยบอกรักกัน ย้อนเวลากลับมาอึบ หุ หุ

กลับมาเจอในปัจจุบันเจอพระเอก แต่แก่กว่าเดิม คงจะติดใจตอนหนุ่มมากกว่า คงจะได้ย้อนไปหาพระเอกตอนหนุ่มอีกหลายรอบแน่ๆ

Nickeezz

เป็นไอเดียที่แปลกแต่น่าสนใจมากเลยนะนี่ ถ้าไปออกแบบว่าคนละมิตินี่สงสัยมีฮา

Edit: โถ่ค้างเอาเรื่องนะนี่ พระเอกมันจะยังจำได้ป่าวหว่า