ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tenzen Miyabi] My lover is always beside me แฟนของฉันคือ.. [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 26, 2019, 09:05:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

artboy

พี่บอกให้เอากับน้องหมาแล้วพี่จะยืนดู

edit :สรุปได้หมาเป็นแฟนเลย

NarkTaLay

ดูทรงแล้วน่าจะโดนหมาและแถวคนอีกแรง 5555 เพลินๆกะนไป ตอนที่5ๆ อยากได้ๆ

Edit สุดท้ายจบแบบจุกๆของฝั่งพี่ชาย ได้แฟนน้องเป็นหมาไปเลยเป็นไงหล่ะ 55555

Sealormoon

cjcjcj101254

BearBlez

ไอหยามนุษย์กะแอนิมอล แปลกใหม่มากครับ ได้อีกโทน55

corecoke

bunraku

อันเลนแน่นอน 

จบแบบนี้ก็ได้หรอ  ::Orz::

uta01

ทายก่อนเลยว่าถ้ารอดหมาคงไม่พ้นมือพี่แน่นอนหรืออาจจะเสร็จทั้งหมาทั้งพี่ก็เป็นไปได้คับ

mspeed

ไอ้อัลเลนหมาอะไร รู้มากเกินไปหรือเปล่าเนี่ย
ไม่จริงนะ พี่ชายเหมือนถูกแช่แข็งไปเลยสิ
เจอน้องสาวพาแฟนมาแนะนำอ่ะ

Helplz001

มะ..มะ..หมา อย่างนั้นเองรึเนี้ยยย

พี่ชายแบบนี้ในชีวิตจริงมีไหมอะ ดูเมะหมาเลี้ยงหมาดูร้องเอากับหมา เอิ่มมม

chokolate

กรรมเวร สงสัยจะเสร็จหมาตัวเอง  แถมพี่ชายเป็นใจอีก

แทนที่พี่จะช่วย ดันดูเฉย ๆ สะงั้น

TZONE

พี่ชาย จะยอมให้น้องหมาเอาน้องสาว หรือไงครับ

Edit: เป็นไงล่ะ ปล่อยให้น้องสาวทำกับน้องหมา ติดใจอีก กินแห้วสิครับคุณพี่

piratss

จะได้กับคนหรือกับหมากันแน่

น้องชายนั้งดูหมาเอากับคนเฉยเลย

Ksksks Snksks

จริงๆไม่ได้ชอบสายนี่เลยนะ เเต่อยากลุ้นอยากดูว่า คนพี่จะโง่

ยอมให้หมาเอาน้องจริงหรอ คือ ชีวิตจริงทำกับสัตว์จริงๆมัน

ให้อารมมากว่าคนหรอ ไม่อินกับเเนวนี้จริงๆ