ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tenzen Miyabi] My lover is always beside me แฟนของฉันคือ.. [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 26, 2019, 09:05:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akasaboy

ตามเรื่องเพื่อนน้องตัวแสบครับ ส่วนเรื่องนี้หมาก็กำยำซะเหลือเกิน

ขอด่าคำเดียว "โง่" มากเลยพี่ชายเนี่ย
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

ujarean

สงสัยจะสมใจพี่ชายแน่ๆ คงเลิกสนใจพี่ชายเลย

eedbas1995

ตามเรื่อง เพื่อนน้องตัวแสบมานานแลเว ครับ อ่านจบจะมาเม้นเ_อ้มรรับ. 

น้องสาวเอากับเด็กที่เก็บมาเลี้ยง พี่ นี้ โง่จนเกินจะทน

strikef.

พี่ๆ ช่วยน้องด้วย อย่าปล่อยยูเมฮะ ไว้กับหมาน้อยแบบนี้มันจะบานเอานะ

สบายเลยคุณพี่ ได้ตัวช่วยให้น้องไม่คิดเกินเลยแล้ว แต่พี่ควรดีใจไหมอีกเรื่องนึงนะ ที่น้องสาวมีแฟนเป็นตัวเป็นตนแบบนี้

dint.6424

panyaa

เป็นผมไม่ยอมเด็ดขาด.. เรื่องอะไรจะให้หมาเอา..เสียของหมด
ขออ่านหน้าต่อไปก่อนนะ..ลุ้นๆๆ

สุดท้ายก็ไม่รอด.. แถมยังติดใจดุ้นหมาซะอีก.. แล้วต่อจากนี้จะเป็นไงต่อไปน๊าา

ขอบคุณครับท่าน

Ae Haha

น้องสาวจะโดนหมาจิงๆหรอเนี่ย พี่ชายก็สุดหื่นไม่ช่วยกันเลย

เอ้า ติดใจหมาซะงั้น อดเลยน่ะพี่ชายที่แสนดี

kazu36

หมายังหื่นเลย ซวยละต้องไปแย่งกับหมา

smokergame07

น่าโดนหมาเสร็จก็โดนพี่ต่อไม่พร้อมกันไปเลย

ทำกันซะกลางเเจ้งเลยโว้ยแอบๆหน่อยก็ได้เเถมทำกัยหมาพร้อมให้พี่ดู -_-

squelcher

nitikornza

ไอ้หมาหื่นแกกำให้ชั่นมีอารม

เอ้าติดใจดุ้นหมาไม่สนใจพี่ชายเลย

Seref

sexsuremami

หมาหื่นจริงเลยนะเนียสมกับติดสิบ อันดับสัตว์ที่หื่นที่สุดจิงๆ
ได้หมาแล้วลืมพี่สงกะสับติดใจตอนติดเปงแน่เลย

Heaven_Helll571

ไม่นะ ไม่จริง น้องหมาอย่าทำแบบนี้ ไม่ฟินเว้ยยยยยย  ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

Edit : สุดท้ายก็โดนน้องหมาจัดเต็มให้ ถึงขั้นจิมิล๊อคเลย 555+