ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tenzen Miyabi] My lover is always beside me แฟนของฉันคือ.. [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 26, 2019, 09:05:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

asdw

งง ครับ เปิดหน้าแรก  กับเนื้อเรื่อง สับสน  ไม่ปะติดปะต่อ  ขออ่านครับ ออ  มันคนละเรื่อง

jittipat

อ่าวอันบนนี้ตัวอย่างหรอ เข้ามาก็งงๆ พออ่านก็ยิ่งงง สุดท้ายถึงเลิกงง

แนวนี้นานๆเจอที ทำไมอันนี้มันกาวจังวะ 55555

zero21

เอาละสิ น้องจะเสร็จหมาหรือพี่ชายละเนี้ย ลุ้นๆ

โถ พี่ชาย ทำไมไม่เข้าไปห้ามแล้วทำเอง ^O^
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

ipor

อีหมาาาาาาาาาาาาาาา แกทำอารายยยยยยย

ติดใจซะงั้น

Adawarese003

หมาน้อยโชคดีจังเดี่ยวพระเอกคงไปช่วยแล้วก็ได้กัน สนุกละทีนี้

maomaozaa

คุณพี่คับ ยอมให้หมาได้ก่อนได้ไง เราต้องจัดก่อนสิคร้าบ

ปล เส็ดหมาจนได้

siwapol55

รอเรื่องเพื่อนน้องตัวแสบตอนใหม่ด้วยคน
พี่จะเสียน้องสาวให้กับหมาไหมนะ หวังว่าคงไม่ปวดตับมาก
ขอบคุณมากครับ
ตอนจบ พี่ชายเพี้ยนไปแล้ว

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ไอพี่ชาย ถ้าเองช้าน้องเองเสร็จหมาแน่นอน

เรียบร้อยยยยย

Noproblemman

ไอ้พี่ชายมันดูแปลกๆอยู่นา
ไม่รู้มันคิดอะไรอยู่

ตกลงคิดพิเรนท์กันทั้งพี่ทั้งน้องเลย
ขอบคุณครับ   + 1

danjapan

น่าสนใจ คนกับหมา เป็นใงต่อ ::DayDream::

Edit เสร็จหม พี่แม่ม...

kupong

ผมพึ่งรู้เนี่ยเพื่อนน้องตัวแสบมีตอนใหม่แล้ว ดีใจมากเลย
ส่วนเรื่องนี้เห็นหมาก่อนก็เดาได้ละนะ

heartthief

นึกว่าจะเป็น คุณพี่แสนดีกับคุณน้องคู่จิ้น กลายเป็นหมาแทนซะงั้น

sovereignty.artmagic

thai4id

อ้าว เกมส์พลิก เดาว่าเสร็จหมาแน่ๆเลย

โดนหมาซะงั้น เสียดายของ
อะไรๆ ก็กู