ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tenzen Miyabi] My lover is always beside me แฟนของฉันคือ.. [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 26, 2019, 09:05:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Macro3427

อย่าบอกนะว่าโดนหมาเปิดก่อนนนน
...............
แบบนี้ช๊อคครับช๊อค

B6105280

พี่ต้องเห็นน้องได้กับ สุนัขหรอเนี่ย รออ่านเรื่องเพื่อนน้องครับ

edit สุดท้ายน้องสาวคบกับหมาเฉย

numkrieng

::Thinking::  แพ้หมาแน่ๆ

อ่านเพื่อนน้องตัวแสบด้วย 1 เสียง

อย่างนี้เรียกหมาคาบไปแดกของจริงครับ..

tamama

ddcc

55555 รอตอน5เลยครับ อยู่ใต้หน้าต่างนี่ไม่เห็นจริงๆสินะๆๆๆ ถถถถถ
ว่าแต่เรื่องนี้พี่ชายเป็นตปก.สินะ
555 ตอนจบอะไรวะนี่ ชอบตอนโคชิเอ็นอ่ะ

แมงโก้ส้นตีน

น้องหมา จัดสินะ  ::Evil::

โดนไปขนาดนั้น คงติดใจหมาไปเลย  ::Orz::
เศร้าแทนพี่ชาย ถึงจะน้องแท้ๆ ก็เถอะ แต่ก็ตามดูก็ได้นะ ถ้าไม่คิดมาก รีบๆ ตัดใจซะ  ::DookDig::

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ตอนแรกก็คิดว่าแฟนของน้องสาวก็คือพี่ชาย แต่พออ่านแล้วสงสัยว่าจะเป็นสุนัข อีตาพี่ชายก็กำลังอ่านเรื่องคนมีเพศสัมพันธ์กับสัตว์อยู่ตอนที่น้องสาวเปิดประตูเข้าไปหา สงสัยว่าพี่ชายจะแอบจิ้นให้น้องสาวมีเซ็กซ์กับสุนัขที่เลี้ยงอยู่แน่ๆเลย....อิอิ

CoolNook Thangsakul

CoolNook Thangsakul

นี้แหละ ที่มาของคำว่า โดนหมาคาบไปแดก ของจริง

exhausis123

เอิ่ม บราค่อน ซิสค่อน หรือจะแอนิมอลล่ะเนี่ย
เดาต่อยากเลย แต่สงสัยจะอันหลังสุด

555 อันหลังจริงด้วย ดูหน้าพี่แล้วควอึ้งๆเหมือนกัน โดนหมาคาบไปแ_ก

pfrankz

น้องจะโดนหมาซ่ำแล้วพี่ชายไม่ช่วยหน่อยเรอะะ

เลิกสนพี่ชายไปคบหมาเลย

รออ่านเื่อนร้องตอน5~

Zoso

อ่าว ตอนที่5 มาแล้วรึเนี่ยย
นึกว่าจะปล่อยในงาน คอมมิคเกะ ซะอีก
--------------
เข้าใจผิดแหะ ใจร้อนไปหน่อย โดนปกล่อลวง

อ่านน้องหมา รอแทนไปก่อน...
ตามคาดแหละนะ ตรงชื่อเรื่องในภาพแรกก็บ่งบอกแล้วว่า ใครคือตัวเอก

Kokoha

เพิ่งเคยลองอ่านแนวกาตูนมีหมาร่วมด้วย 

หมาจังไรมาก   รออ่านเพื่อนน้องตัวแสบนะครับ

Boran Mark

ขอลงชื่อรอติดตาม เพื่อนน้องตัวแสบ ด้วยครับ
ส่วนเรื่องนี้ พี่ชายเนี้ยะอินกับ H ถึงกะเป็นใจจะให้น้องสาว...กับหมาจริงเหรอ 555 

xonly-1867

มาต่อคิวๆกันเถอะ มานั่งรอ เพือนน้องตัวแสบกันเถอะ