ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #54

เริ่มโดย poongpong, สิงหาคม 01, 2019, 10:05:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mossess

มากับใครอ่ะ คนแต่งนี้ชอบให้ลุ้นเหลือเกิน

BANK R5R5

เริ่มจะหาว่าจะไปทีมไหนแล้วนะเพราะมีแต่คนน่า..ทั้งนั้นเลย  พี่อามนี้น่าจะให้ได้ครบทุกคนก่อนค่อยไปแน่ๆๆเลย

veget

คิดถึงบี อยากให้บีกลับมา ยังไงผมก็ยังทีมบี

sukray ruktum

พี่อามมากับใครสงสัยจิงๆๆแล้วพี่อามจะได้ฟินมั่ย

silakhom

metallica

Phoowadol

ไม่รู้จะยอกไงดี  ทำไม ผมเหมือนรู้สึกว่า ตัวเองอกหัก ไม่รู้สิ  หลังจากอ่านถึงตรง ที่บีกำลังจะหมั้น  เล่นเอาใจแป้วเลยอะครับ  สงสัยว่า คงเสียยี ไปจริงๆแล้วมั๊ง  เฮ้อ ::Dozy::  คงอีกนานสินะครับ กว่าจะได้ กลับมาแจม กันอีก
   แต่ก็นะ ตอนนี้ เมเอง ก็ มาอยู่ในก๊วน เราสอง สามคน อย่างถาวร แล้ว และก็ทำหน้าที่ แทน สาว บี ได้ดีทีเดียวเลยด้วย  (อันนี้ คิดเอาเองคนเดียวนะ)  ว่าแต่ ไอ้พี่อามนี่ มัน มากับใครนะ  สงสัย น่าจะเป็น ยัว  เพราะ คนที่รู้ว่า สาวๆทั้งหมด เขารวมตัวกัน อยู่ ที่ไหน ในตอนนี้ มีแค่ บี กับยัง  เท่านั้นนี่  ใช่ปะ  (แต่ผมดัน ภาวนา ให้ เป็น บี มากกว่า  อิอิ) ::Sweat::

zero009

chaiwatpupun

เอาให้หมดทุกคนถ้าสดนะจะบอกอัดถุวอามด้วย

black555

สาวๆสวยๆทั้งนั้นแต่ขออยู่ทีม บี

rruaay

gusjung111

แล้วอาร์มจะได้ทุกคนหรือเปล่า น่าติดตาม

busscollege

คุ้มค่ากับการรอคอยเลยครับ รอดูพี่อาร์มตอนหน้า ว่าจะเป็นอย่างไร

non5432112345

ข้อความซ่อน ไม่กล้าเดาเลย กลัวทำใจไม่ได้

non5432112345

#ทีมฟิน   #รักบี
คนที่เข้ามาคือ  บีหรอ??  ไม่นะ    เป็นยัวก็แล้วกัน