ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #54

เริ่มโดย poongpong, สิงหาคม 01, 2019, 10:05:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ihereisad

อยากให้..บี.จับคู่ กับเม ออกทริป ทำเรื่องตื่นเต้นจัง..2 คนนี้ชอบแนวนี้..แอบเอาในผับ ในที่คนเยอะๆ คงตื่นเต้นสุดๆ

kit2516

mamon

ตามมาถึงที่เลย อยากไม่รับสาย

klayut

น่าติดตามมากครับ บทสรุปพี่อาร์มจะเป็นยังไงเน้อ

poppyza

บีหมั้น  ไก่ กับ เม มาแทนถือว่าเด็ด

tayo14

ท่าทางเมจะใจแตกสนุกสุดเหวี่ยงกับชีวิตอีกคนแล้ว ว่าแต่พี่อามจะมากับใครหนอ คงไม่ใช่บีหรอกนะ

civil2

มากับลูกน้องถือปืนอ่ะป่าว ดูนิสัยแล้วคงไม่ใช่

จะมีสาวเพิ่มหรอ ลุ้นๆ

Sessiri Ratanatharakeat

ผมอ่านผ่านๆ ช่วงแรก แน่ล่ะเพราะนิยายแบบนี้ต้องขอมาดูไฮไลท์ก่อน ซึ่งก็คือฉาก xxx นั่นเอง ก็โอครับถึงจะไม่สุดแบบของผู้เขียนท่านอื่น แต่ก็รับได้ครับ ได้อารมณ์ดี แต่มันดีตรงภาพประกอบนี่แหละครับ ชอบมากกกกกก 5555

จรัญ บุญชู

เมคบกับฟินและไ่ก่นานๆต้องเก่งขึ้นแน่ๆ...แต่ปัจจุบันก็เยี่ยมแล้ว

panax

จริงๆแล้วผมก็รอ แอบลุ้นแผนของพี่อาร์มจอมหื่นอยู่นะครับเนี่ย
ว่าจะจัดการฟินยังไง

icanfly

รู้สึกว่าจะอกหักอีกแล้ว ::Hunger:: ::Crying::
ขอเวลาทำใจก่อนเดี๋ยวกลับมา ::Orz::

ความรู้สึกคล้ายๆโดนตบหัวแล้วลูบหลังกลายๆเกือบทั้งตอนเลย
เมเลเวลอัพหลายรอบเลยตอนนี้คงเข้ากับบีได้ดียิ่งกว่าฟินอีกนะเนี่ยถ้ามาออกรอบด้วยกัน

พี่อามนายชักน่ากลัวแล้วสิ จะลากไปตายหมู่รึป่าวเนี่ย 55 แล้วมากับใครค้างอีกแล้ว 55

เรือบีเราทำใจกันอีกแล้ว ::Pull:: เข้าข้างตัวเองไว้ บีมิได้ทำตามใจตนเองนะ

ปล.บทยัวช่างน้อยนิดต้องจัดให้หายคิดถึงหน่อยแล้ว ::GiveMe::

pop2pm

งานนี้สนุกยาวๆเสียดายบีนิดหน่อยรีบหมั้นจัง

super ohm

sourire

จบตอนเจอพี่อามอีกล่ะ กลัวใจพี่แกจริงๆ เอาเมียเค้ามานอนเนี่ย

Mild191