ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #54

เริ่มโดย poongpong, สิงหาคม 01, 2019, 10:05:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Mafee CHick

ตอนนี้มาลุ้นฟินกับพี่อาแทน จะได้กันมั้ยนั่น

bosszaja

ดูแล้วเมย์ต้องเป็นคนชอบทำอะไรๆตื่นเต้นๆมากแน่ๆเลย เอฟซี เมเลยคับ

elviswhat

หืมมม นี่งงมาก บี ทำไมบีรีบหมั้นขนาดนั้นนล่ะคนดี จะทิ้งพวกเราไปแล้วหรอบี แต่เมนี่ถึงจุดแบบสุดจริง ๆ ตัวกระตุกขนาดนั้นฟินนี่ต้องยกเป็นปรมาจารย์แล้วละ มีแต่คนอยากได้ฟิน

ballnakrab

จากเราสองสามคนในตอนเเรก บีทำท่าจะมีคู่ไปล่ะ
เรื่องจะไปเเนวไหนจบที่ใครกัน ตอนนี้เชียร์เมล่ะ ::Evil::

Autte Wa

รอตอนต่ออยุ่ ในที่สุดก็มา
ไม่รู้ว่าสาวไหนที่อ่านแล้วชอบ
ความรู้สึกตอนนี้มาที่เม
คนอื่นก็ชอบ แต่เหมือนเมจะแซงขึ้นมา
ขอบคุณผู้เขียนที่มาต่อเรื่องราว
แม้จะรอนาน ว่าเมื่อไรตอนต่อไปจะมา
ขอบคุณครับ

633sqd

ตองมีแฟนแล้ว แฟนจะโดนดึงเข้ากลุ่มนี้มั๊ย
อย่าบอกนะว่าพี่อามมากะบี แต่เมดูจะกล้ามากขึ้นนะ
ยังเชียร์บีอยู่นะ แต่เริ่มเอนไปเมบ้างแล้ว

DrEd

ที่ตกใจนี่คงต้องหักมุมจริงๆเพราะพี่อามพาใครมาก็ไม่น่าจะแปลกใจเพราะแกเอาทุกอย่างอยู่แล้ว

shotti

พี่อามนี่ตามงานดีจริงๆ สงสัยถ้าไม่ได้ฟินคงไม่หยุดแน่ๆ

pamaaeng

เลือกทีมไม่ถูก
ชอบไปหมด
แต่ละคน ก็มีสไตล์ของตนเอง

pooplalaa

ในแต่ละตอนเหมือนผมจะย้ายทีมไปเรื่อยๆ แต่ละคนมีเสน่ห์ต่างกัน ช่วงนี้ผมปลื้มเมเป็นพิเศษ

dawdom

Electronics56

งานเข้าแล้วอยู่ดีๆพี่อามก็มาจะทำยังไงละทีนี

crozp

ในที่สุดเมก็เข้ามาอยู่ในทีมอย่างเต็มตัว ยังไงที่1ในใจก็ยังเป็นฟิน ไม่อยากให้พี่อาร์มได้ฟินเลย

jaojom

พี่อาร์มมากับผู้หญิงหรือมือปืน ลุ้นทั้งสองแบบ

gaingane

ตอนนี้สนุกมาก ผมขอย้ายมาเป็นทีมเมโดยสมบูรณ์ครับ ยัวมากับพี่อาร์มแน่ๆ

ว่าแต่ บี นี่ใครนะครับ ฮ่าๆๆๆๆ #ฉันลืมเธอไปแล้ว