ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Homunculus : พิศวาสซ่อนเร้น

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 08, 2019, 02:02:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nightfox

ได้อารมณ์มาก ถ้าได้ลูกอีกคนก็ดีนะ

sunshine9

ซี๊ดเลย ภาพสวย เรื่องดีสุดๆ  ::Bloody::

gritkin

เอาแม่แล้วต้องเอาลูกด้วยสิ เสียดาย

kenwin

fantastica

ปิดท้ายด้วยควบสองแม่ลูกแน่ๆ

Sdddss

dwarf

ขอบคุณครับ  ได้อารมณืไปอีกแบบหนึ่งครับ เมื่อได้อ่านพร้อมภาพประกอบ ทำให้นึกถึง หนังสือการ์ตูนเอ็กซ์ๆ ที่ได้เคยผ่านตามา

ssaa3112

เอาแม่แล้วเอาลูกด้วยนะ เอตะคุง

neimuchan

พ่อหนุ่ม นายต้อง โอยาโกะด้ง แล้วหละนะ

นายจะกินแค่1ไม่ได้
จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

seamanp

spty24

เห็นภาพชัดเจน บรรยายชัดแจ้ง ชอบมากๆนรับ

ชาญวุฒิ เนระภูสี

ก็ดีนะครับระหว่างรอเนื้อเรื่องหลักมีแบบนี้มาให้อ่านก่อนระหว่างรอ เขียนบรรยายได้อารมณ์มาก แม่กับลูกจะโดนพร้อมกันมั้ยครับ

silencer001

รอตอนใหม่และคิราระสตอรี่ของท่านอยู่นะครับรู้สึกตอนนี้จะเลทนิดแล้วว

pd19811983

อีกแนวที่มีภาพประกอบการบรรยายเนื้อเรื่องน่าติดตามครับและขอบคุณที่นำมาให้ได้อ่านกันครับ

Cookiedent

ยังสุดยอดเหมือนเดิม ได้อรรถรสเต็มที่