ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Homunculus : พิศวาสซ่อนเร้น

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 08, 2019, 02:02:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akepong

ได้กินแม่...แล้วลูกสาวที่มาแอบชอบจะเป็นงัยนิ

six

ล่อทั้งแม่ทั้งลูกเลยเดีกว่า

Sopun Jeekkee

นึกถึงรีดเดอร์ก่อนเลย ขอบตุณมาก ที่ช่วยเอาของมาให้ระหว่างติดตาม
และเป็นของดีและการนำเสนอที่แปลกใหม่
ทั้งเรื่องยังน่าสนใจรวมรูปสวยดีครับ

punsr999

ว้าว เพิ่งเห็นครับ ไอเดียดีมากเลย เพราะบางครั้ง manga มันก้อไม่สามารถบรรยาย บางอย่างออกมาเนื่องจากจากที่ว่างระหว่างรูปมันไม่พอ  ส่วนนิยาย บางครั้งมันไม่มีรูปให้เห็นว่าคนเขียนอยากจะให้เราจินตนาการไปทางไหน. ขอบคุณนะครับ น่าจะใช้เวลาทำพอสมควรเลยนะนี่

testman

มีการเอามาโยงเข้ากับเรื่องตัวเองด้วย ดีนะที่ไม่อยู่ ๆ ก็มีริวกะโผล่มาอีก 5555

เอามาบรรยายเพิ่มเรื่องแบบนี้ อารมณ์ความสมบูรณ์เพิ่มขึ้นเยอะเลยครับ ดีมากเลยครับ

Asura4237

อ่า...ลายเส้นท่านผู้เขียนท่านนี้หายไปนาน

baitong haha

Am1112mA

ห้ามแตกใน มะนจะเป็นไปได้หรือครับไรต์ ::Hmmm::

asiakook

แบบผสมมันไม่ค่อยลื่นไหล ชอบแบบเพียวการ์ตูน หรือ ตัวหนังสือ ครับ แต่เนื้อเรื่องดีอยู่แล้ว ลุ้นต่อ ขอบคุณครับ

jibxonly

สุดยอดครับแนวนี้ ถ้าได้ทั้งแม่และลูกก็เยี่ยมเลย

Nithiwit Sakfan

จะเข้าข่ายรักสามเส้ารึปล่าวน้อ

Krit Tongkon

Summermay

อ่านแบบนี้ได้อารมณ์เพิ่มสุดๆ ดีจริง ถ้าเอตะหื่นนี่มีหยังเก็บแม่ลูกพร้อมกันไม่นาก แม่น่าจะร่สมมือดีด้วยน

koboy

เจอรุ่นใหญ่สอนมวยสุดท้ายจะได้นำวิชาไปสอนให้คนเป็นลูกไหมนะ ตามลุ้นครับว่าจะเก็บเรียบไหม

po3821

ขยายจักรวาลเหมือนมาเวลเลย เรื่องนี้น่าจะเป็นเรื่องแยกไว้รวมกับเนื้อเรื่องหลักต่อไปซินะ ว่าแต่เอตะนี่ก็โชคดีนะมีสาวสวยข้างห้องน่ารักตั้ง2คน อย่างนี้ ขอให้ได้ทั้งแม่ทั้งลูกแบบแฮปปี้ทุกคนนะครับ ชอบครับ ขอบคุณ