ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Homunculus : พิศวาสซ่อนเร้น

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 08, 2019, 02:02:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mighty

สวัสดีครับ สวัสดี มาอ่านเนื้อเรื่อง ฮีลตับกันดีกว่า อันที่จริงตอนนี้ เรื่องของคิราระ - กับเรื่องหลักตอนที่ 19 เสร็จแล้ว แต่คิดปัญหาใหญ่เลยคือ..." ยังคิดชื่อท่าให้ไอ้ริว เป็นภาษาไทยยังไม่ได้ "
..รออยู่เลยครับคิดชื่อท่าแบบไหนนะที่คิดไม่ออกเป็นกระบวนท่าต่อสู้ของไทยคงต้องตามไปดูหนังไทยเรื่องอะไรน๊าาาจำชื่อไม่ได้แล้วที่จาพนมแสดงกับวลีฮิตๆ..ช้างกูอยู่ไหน..คงพอให้นึกถึงกระบวนท่าของไทยๆได้บ้างแหละ.. หรืออาจจะเป็นมวยของทางภาคใต้ที่ใช้ศิลปพื้นบ้านมาประยุกต์เป็นศิลปการต่อสู้...

aioros13

ชอบผลงานแนวเส้นของhomuclus แล้วก็ติดตามของmonotone ตลอด อยากให้แต่งเพิ่มแบบนี้ทุกเรื่องเลยครับ

err

มีแนวโน้มว่าจะได้ลูกสาวมาเพิ่มอีกคน..นะนาย

suaassccc

ba1na2

มีภาพการ์ตูนประกอบด้วย สุดยอดครับ แล้วลูกสาวจะเสร็จพระเอกไหมครับ

mourning.moment

ลูกสาวกลับมา จะทำยังไงกันต่อดี

timshel

kit2516

poison_react

ผลงานของ Homunculus ลายเส้น เนื้อเรื่อง ไม่เคยผิดหวังเลยครับ เอกลักษณ์มาก สวย ได้อารมณ์ สื่อความได้ดี เนื้อเรื่องก็ลื่นไหล น่าติดตาม
ส่วนทั่นเองก็ทำผลงานได้น่าติดตามเช่นกัน ต้องขอขบพระคุณด้วยครับที่อุตส่าห์ลงทุนลงแรงแปลให้เราได้อ่านกันครับ ขอมอบคำชมให้เลย ขอบพระคุณครับ

ปล. เนื้อเรื่องนี้ ถ้าบทสรุป ได้ทั้งแม่ทั้งลูกด้วยคงสุดยอดดดดดด
ไม่ก็ทำให้คุณแม่คนนี้ท้องซะเลย จะฟินสุดๆ ครับ

chumnan.sermsukmaitri

ได้กินแม่แล้วต่อไปจะกินลูกด้วยหรือเปล่านะ

sp502

มีภาพประกอบด้วย อ่านแบบนี้ก็ได้อีกอารมณ์ครับ แล้วมีแนวโน้มว่าจะได้ลูกสาวมาเพิ่มอีกคนไหมนะ

Kitty Hotmail

ได้อารมณ์อีกแบบ ดีเลยครับแนวดี

wangdora29

เหมือนอ่านฉบับโดจินเลยครับ แต่ขยายความขึ้นมาดีมากเลยครับ อยากให้เหมา 3p กับลูกสาวด้วยจังครับ

nightmare

ืnovoman

ดีงามมากเลย เวอร์ชั่นแบบนี้