ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ootsuka Mahiro] Stay by Me / One More : อยู่เคียงฉัน / อีกสักครั้ง

เริ่มโดย oswald, สิงหาคม 10, 2019, 07:43:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oswald

เล่มสองครับ อ่านตอนแรกกันก่อนนะจะได้ไม่งง
ตอนหน้าจะจบ Arc ของฮารุแล้ว

ผลงานอื่นๆ ของ Otsuka Mahiro คลิกเพื่ออ่าน

Stay by Me Series
Stay by Me : อยู่เคียงฉัน
Stay by Me / One More : อยู่เคียงฉัน / อีกสักครั้ง <<<คุณกำลังอ่านตอนนี้

Spiritual Lunch Series
Spiritual Lunch 2 : อาหารใจ 2
Spiritual Lunch : อาหารใจ

MooOon

ขอบพระคุณมากๆครับ ที่แปลเรื่องนี้ให้ พยายามอ่านให้อินเกี่ยวกับ โชตะ

เเต่ไม่ไหวจริงๆ อ่านเเล้วไม่อินเลย คงไม่ใช่สายผมจริงๆ ไม่ชอบเเนว

พระเอกขี้เเย หรือขี้อ้อนเป็นเด็กเเบบนี้ด้วย ยิ่งมาเห็นฉาก นอนร้องไห้เเล้ว

ทุเรศมากสำหรับผม เซ้าซี้อยากเอาๆ สุดท้าย ร้องไห้ ? เอาตรงๆยังหาสาเหตุไม่เจอจริงๆ

ที่รูทนี้นางเอกมาเลือกกินพระเอกเด็กหรือ โชตะ คือ....มันไม่มีอะไรดีสักอย่างเลยจริงๆ

พอได้ท่านเเปลเเล้วยิ่งทำให้ผมเข้าใจเลยว่าทำไมสาวๆปัจจุบันถึงเลือกคน

ที่อายุมากกว่าหรือพวกที่ทำงานเเล้ว ขอบพระคุณที่แปลครับ รอของรูท

เจ้าของบริษัทละครับ ชอบเเบบนั้นมากกว่า รูทนั้นเหมือนนางชีวิตเเฮปปี้ดีด้วย ^^

ข้างบนที่บ่นๆนี่ไม่ใช่ว่าท่านแปลไรไม่ดีนะ เเต่ผมอินไปหน่อยกับเนื้อเรื่อง 555+

รอไปก่อนละกันนะครับ เล่มต่อไปทำยากด้วยคงช้าหน่อย

(จิ๋ว)

::Glad::  ใบคะแนนสอบ ออร่าแรงมาก 
จะว่าไปเพิ่งเคยอ่านแนวนี้นะ  น่าสนใจดีเหมือนกัน
อยากอ่านต่ออ่ะค่ะ  มันก็มุ้งมิ้งดี ดูหนุ่มน้อยนี่แล้ว
เขาก็ช่างมีความพยายาม ต่อไปต้องเก่ง ขึ้นแน่ ๆ เลย 
ค่อย ๆ ไป อย่าใจร้อน อิอิ

ไฟล์ที่ 11 กล่องซ้ายล่างน่าจะสะกดผิดนะคะ
::Thankyou::
ขอบคุณที่แปล & ปัน  เป็นกำลังใจให้แปลต่อนะคะ
จองคิวรอหนึ่งที่เลยจ้า
::KO::

แก้คำผิดแล้ว ขอบคุณมากครับที่แจ้ง

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

hicaru

Akira Watanabe

::Ajark::  เพื่อที่จะได้ซั่ม ตั้งใจเรียนขนาดได้ 100 คะแนนเต็มเลยหรอฟ่ะ

มุ่งมั่น หรือ บ้ากาม

----------------------------------------------------------------------------------------------

รีบทำการบ้านจนผิดบานเพื่อจะได้มาปั๊มกับพี่สาวด้วยนะเอ้า

xtazy

น่ารักที่สุด หัวใจใสๆ แต่ช่วงล่างแฉะๆ แต่ชอบมุกเข้าด้านหลังแล้วหลุดจัง ตอนหน้าโตขึ้นพี่สาวคงติดใจท่าหลังมากกว่ามั้ง

l2aito

โตขึ้นต้องหล่อลากไส้แหงๆ เลย ตาเด็กนี่

ขอบคุณที่แปลให้จนจบซีรีย์นะครับ สนุกมากเลยครับ

MacKieZ KRG

apichart2523

ผมชอบแนวนี้นะครับเด็กขี้แยแต่ขอกระดอใหญ่ใหญ่คงสะใจ

noohun

ฮารุคุงนี่ เข้าข่ายร้ายบริสุทธ์นะนี่
เป็นธรรมชาติ ดูซื่อๆ แต่จัดไม่ยั้ง ช่างเป็นเด็กที่น่ากลัวจริงๆ ::Horror::

Jikkig16

ฮารุคุงโตมาจะเป็นเด็กขี้เย็ดก็ไม่แปลกน่ะ มีพี่เลี้ยงอย่างงี้ เรียนเก่งด้วยแรงจูงใจล้วนๆ ::Yes!::

CoolNook Thangsakul

ได้ครูดี เลยได้100 เต็มเลยซิหนะ ท่าครูเปนชาย คงไม่ได้ขนาดนี้มั้งเนี้ย 5555

bigboy001

::Sweat::  ทำไมตอนเด็กๆ ตูไม่เจอ ครูประเภทนี้ม้างงงเลยว้าาาา พ่อจะใส่ให้หอยแหกเลย ของยิ่งใหญ่ๆ กว่าเพื่อนอยู่ แหมะครูก็เงี่ยนได้อีก มันต้องลงแขกให้หายนะเนียะว่าไหม? ::Fighto::

Hawaalaew

ถ้าตอนเด็กๆเจอแบบนี้เป็นผมๆก็จะตั้งใจเรียนเหมือนกัน ตอนนี้กับตอนก่อนนั้ไอ่เด็กนี่จะดูงอแง น่ารำคาญไปบ้างแต่ตอนหน้าจะดูดีมีความคิด ความอ่านขึ้นเยอะเลยครับ แต่อย่างที่เมนต์แรกๆบอกรูทกับคุณลุงชีวิตนางดีจริงๆ หวังว่สท่านจะแปลมาให้ได้อ่านนะครับ