ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Nanao Yukiji] Run Virgin Run(Wake Up With Sex!!!)วิ่งสู้Fuck!![แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 12, 2019, 07:45:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

neokiseki

คือปกติเคยเห็นแต่ ติดหีแล้วทำให้สภาพร่างกายไม่เต็มร้อยนะ โค้ชเอามาจากไหนวะ

สรุปคืออยากจับพระเอกกดมานานแล้วสินะ

xfreestylex

ข้ออ้างกินเด็กชัดเลย โค๊ชน่าจะของขาด

นั่นไง ของขาดจริงๆด้วย แม้งไม่ช่งยอะไรเลย 55555

wunman

เดวนะตรรกะอะไร เอาทุกวันจะทำให้วิ่งเร็วขึ้นได้ยังไงไม่เชื่อ หาทางหลอกกดพระเอกแน่เลย คุณครูชอบแนวเด็กๆแบบอินโนเซนท์แน่เลยหวังหลอกเด็ก และตอนสึกท้ายก็เอากันเรื่อยๆเพื่อพัฒนาเด็กคนนี้

edit: 5555 โค้ชเรานี่แน่นอนจริงๆหลอกระเอกได้พูดง่ายๆโค้ชของขาดนี่เอง อ่านแล้วทำให้อมยิ้มตินสุดท้ายพอดี5555

FFXCY

ก็ถูกของครูนะ บริหารทุกส่วน

สรุปคืออยากกินเด็กก็ไม่ขอกันดีๆ ฮะๆๆ

keatmano

สงสัยเป็นตรรกะของสาวใหญ่เอาไว้กินเด็กแน่ๆ ... ออกกำลังกายทุกส่วนโดยเฉพาะเอว ... สุดท้าย ล้วโค๊ชก็ยอมเสียสละตัวเอง ติวเข้มให้กับเด็กน้อยเวอร์จิ้น  ::HoHo::

สู้ต่อไป ทาเคชิ... 555.... โค้ชน่าจะครั้งเดียวไม่ยอมพอนะ เพื่อให้การทดสอบมีข้อมูลเพิ่มขึ้น ::HoHo::

paranut

เหตุผลดี มีเหตุผล เสร็จโค้ชแน่

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน180วัน

สลัดผักใส่ไข่

โค้ชมีพิรุธนะ สงสัยจะมีแผนงาบหนุ่ม

สรุปได้ฝึกฝนกับโค้ชทุกวัน แต่ผลงานก็ไม่ได้ดีขึ้นสินะ

B&B

ทำไมหน้านางจริงจังจังฟ่ะ!!! พูดมาได้หน้าตาเฉยมากจร้าาาา แต่จะว่าไปหุ่นซ่อนรูปจริงๆ นะ แค่ดูภาพชุดก็แบบสุดๆ แล้วละ ถ้าถอดออกมาจะขนาดไหนเนี่ยยย

เอาจริงๆ นึกว่านางเป็นพวกซึนซะอีกนะ ผิดคาดแหะ อืมๆ

สุกท้ายพระเอกเราก็สามารถทำลายสถิติได้ ละมั้ง

::YarKK:: ::YarKK:: ::YarKK::

เจ้!!!!! เจ้พูดมาได้ว่าไม่รู้ โถ่วววว แค่มาล่าแต้มนี่หว่าาาา มาล่าหนุ่มซิงสินะ อืมๆ จากคำพูดแล้วมาทางนี้จริงๆ

แต่จากคำพูดของนาง เหมือนนางมีใจให้พระเอกแหะ เพราะนางบอกว่า ทดลองครั้งสุดท้ายก็ไม่เห็นผล เอิ่มมม แต่เอาเถอะ เหมือนนางแค่อยากช่สยพระเอกเท่านั้นเองน่าาา

ขอบคุณ​ครับ​

kazu36

เดาสุดท้ายโค็ชต้องสร้างฮาเร็มเด็กหนุ่ม
ีมีโค็ชผู้หวังดีแบบนี้ เกาะติดแน่นเลย

Nabisca Sathu

อูยๆ ผมอยากวิ่งเร็วจังครับโค้ช 555+ ช่วยมาเทรนให้ที ถึงจะไม่เวอร์จิ้นแล้วก็เถอะ

อะโด่ว โดนโค้ชหลอกฟันให้เสียซิงเล่น 555+ มีการบอกไม่รู้ว่าจะทำให้วิ่งเก่งขึ้นไหมอีกนะ โอ๊ย ฮา

CoolNook Thangsakul

ตรรกะอะไรเนี้ย มีsexมากๆ มันก้อไม่ได้ช่วยอะไรมากขนาดนั้นหรอก ทำมากๆ มีแต่จะเพลียมากขึ้นเท่านั้นแหละ

Tdestiny

ตอนจบน่าจะโดนโค้ชเทรนโหดจนแห้งแน่ๆ

โค้ชคนนี้โหดกว่าเป๊ปคุมแมนซิอีกนะเนี่ย555

Shine Muscat

โค้ชเงี่ยนใช่มั้ยครับถึงอยากจัดกับเด็กในสังกัดขนาดนี้
(คิดว่าโค้ชชอบเด็กคนนี้เลยหาเหตุผลจะแอ้ม)
เสร็จโค้ชเรียบร้อยโรงเรียนจีนแน่นอน
---
ฮันแน่คิดไว้ไม่มีผิด น่าจะมีภาคฝึกหมู่ ::Evil::

bigboy001

โค้ชออกแนวพี่สาวใจโหดนี่หว่า....
แสดงว่าเธอต้องอยากได้เด็กๆมาอยู่ในกำมือแน่ ๆ เลย
ใช้อำนาจโค้ชบีบให้มีอะไรด้วย
แหมะไปอ้อมโลกทำไม ก็พาเข้าโรงแรมซะก็จบละ... ::DookDig::

EDIT ตอนจบยังจะบอกว่า เอากันแล้วไม่ทำให้เก่งแต่ให้เอาบ่อยๆ โหววว เป็นผมนะ ใส่จนหอยแหกอะงานนี้...

ipor

เดี๋บวนะ..........จิ้นมันทำให้วิ่งช้าด้วยเหรอนั่น ::Angry::

สุดท้ายก้อแผนกินเด็ก