ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Nanao Yukiji] Run Virgin Run(Wake Up With Sex!!!)วิ่งสู้Fuck!![แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 12, 2019, 07:45:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

นายไข่ย้อย

คงจะจบลงด้วยการฝึกที่ถึงพริกถึงขิง ฝึกอะไรกันน้ออออ ::JubuJubu::

Edit โคชนี่ร้ายจิงๆ หลอกกินเด็กชัดๆ ::Evil::

อิอิอิ

aliass

อย่าบอกนะว่าได้กับโค้ช ฮาาา ทำไม่ถูกใจเดี่ยวโดนจับหักคอ

อื่ม จบแบบนี้มันเห็นแกตัวนี้หว่า ฮาาาา

Liftzthekop

ตรรกะอย่างนี้ เหมือนอยากจะชวนเอาด้วย แต่ก็แอบซึนๆหน่อยอ่ะนะ 5555

นี่มันหลอกแอ้มเด็กน้อยไม่ใช่หรอโค้ชช 5555

HaoMaRu

อะไรล่ะนั้น เวอร์ชั่นแล้ววิ่งไม่ไป ตรรกกะอะไรโค้ชหนอ อ่อ โค้ชจะกินไอ้หมอนี่สิน่ะ 555 เลยมาแถสดใส่

หลอกกินเด็กด้วยเหตูผลตลกๆ สุดท้ายก็แถไม่รอด 555

karnkarn

โค้ชกะหลอกเปิดซิงอะดิ
5555 เอาก่อนวิ่งเล่นขึ้นรึเปล่าไม่รู้

nekki

มันก็เป็นข้ออ้างที่ฟังขึ้นนะ แต่โค้ชคงต้องเสียสละตัวเองให้นักเรียนแล้วละ
ผมว่าโค้ชน่าจะออกแนวอยากกินเด็กมากกว่า

หะตอยจบตอบกันดื่อๆแบบนี้เลยรึว่าไม่รู้ ก็บอกไปซิถ้าวิ่งได้เร็วขึ้นจะได้ตัวโช้คเป็นรางวัล

asdw

ภาพไม่มาเลยครับ  เดาจากชื่อเรื่องน่าจะทั้งวิ่งทั้งฟัก  เหนื่อยหนักแน่นอนครับเอ้า   สรุปโค้ชติวเข้ม หรือข้ออ้างกินเด็กครับ

VIPER99

โค้ชนี่ตรรกะแปลกๆนะ  ::Grimace::

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน90วัน

PAN DAB

วิธีฝึกของโค้ชนี้แปลกดีนะฮ่ะน่าปรับใช่ในไทยบ้าง ::HeyHey::
edit สรุปคือโค้ชของขาดสินะครับกินลูกศิษย์ตัวเองซะเลย

krittasak

โค้ชก็พูดมีเหตุผลนะ ถ้าเสียตัวแล้วจะวิ่งเร็วขึ้น ::DookDig::

[S]ha[D]ow◕‿◕

เกี่ยวไหมเนี่ยซิงแล้ววิ่งช้า หาข้ออ้างอยากกดศิษย์อะดิ

โถ่ที่แท้ก็อยากโดน

l2aito

โค้ชอยากได้พระเอกไปกินเองละซิ
เลยจะหลอกล่อด้วยวิธีนี้!!
*
นั่นไง มันแค่หลอกจริงๆ ด้วย!!

tazasss01

เป็นเคล็ดลับที่แปลกมากเลย 555 แต่แบบนี้คงไม่มีแรงไปวิ่งหรอกมั้ง

สรุปโดนหลอก 555

siwapol55

โดนโค้ชหลอกฟันแล้ว ไอหนุ่ม
ตอนจบคงหลงโค้ชสุดๆแน่
ขอบคุณมากครับ
จบไปแบบงงๆ อยากรู้ว่าเรื่องราวของสองคนนี้ว่าจะเป็นยังไงต่อ