ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Nanao Yukiji] Run Virgin Run(Wake Up With Sex!!!)วิ่งสู้Fuck!![แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 12, 2019, 07:45:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

[Nanao Yukiji] Run Virgin Run(Wake Up With Sex!!!)วิ่งสู้Fuck!!! [แปลไทย By HypN♥s] (Uncensored)
เรื่องนี้มีซ่อนข้อความ ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้สุดท้ายจะเป็นอย่างไร
เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นทืไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

** ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

MooOon

5555+ อ่านเเล้วไม่ได้คิดหื่นเลยนะ ผมคิดเเบบเดียวกับ พระเอกเรื่องนี้เลย

เหตุผลบ้าบอไรฟะ เอามาจากไหน นางเอกเเม่งหาวิธีกดพระเอกชัดๆ เเต่ดูเเล้ว

น่ารักดี ผู้หญิงเเนวชอบพูดอะไรอ้อมๆเพราะไม่กล้าพูดตรงๆเนี่ย หวังว่าตอนจบ

จะคบกันเเบบเปิดเผย ว่าเเต่นางเอกเรื่องนี้ เรียกว่าอวบ หรือ อวบระยะสุดท้ายละเนี่ย?

---------------------------------------------------------

ว่าเเล้ว โค้ช มันร้าย สรุปที่ทำมานี่เเค่อยากกับพระเอกเเค่นั้นสินะ หน้าสุดท้าย

เหมือนสารภาพบาปเลย 555+ เอาตรงๆชอบคนนิสัยเเบบนาเงอกนะ ชอบทำอะไรอ้อมๆ

จะได้ไม่เบื่อ ถ้าให้พูดตรงๆว่าอยากจะเอาก็ดูเงี่ยนไป เลนต้องหาเหตุผลจนสีข้างถลอก 555+

Akira Watanabe

::Ajark:: ตรรกะอะไรของโค้ชฟ่ะเนี้ย ถ้างั้นโค้ชต้องสละร่างกายมาบูชาแล้วล่ะ

::DookDig:: แล้วมันจะได้ผลจริง ๆ หรอ โค้ชก็ไม่รู้เหมือนกัน อะไรฟะเนี้ย !! โอ้ย

virgoranger

เดี๋ยวนะโค้ชมันใช่หรออ

Edit ข้ออ้างโค้ชจับกดนี้หว่าาา

reawz7192

sex เพื่อการวิ่งที่ดี ?
*โค๊ชอ้างนิหว้าาา

(จิ๋ว)

เอิ่บบบ   ::Sweat::

ถ้ายังจิ้น จะวิ่งไม่ออกเหรอ 
::Evil::  ความรู้ใหม่เลยนะเนี่ย

ครูเรียกมาอย่างนี้คงจะอยุ่แนวหน้า หน่วย บุกทำลายเวอร์ชิ้นนักกีฬาสินะ

::Reader::
เวร...สตั๊นกับคำตอบของโค้ชไปสิบวิ  อ้าว...!!!!
ป๋าอ่ะ  ตกลงป๋าแปลการ์ตูนโป๊ หรือ ขายหัวเราะอ่ะคะ 
แต่ฮาดี หนูช้อบชอบ  ได้อารมณ์โค้ชนักกีฬาจริง ๆ
เย่อไป เชียร์ไป ดันไป แนะนำไป ลื่นไหล พรืดๆๆๆๆๆๆ เลยเชียว
::Oops:: 

ขอบคุณที่แปล & ปัน เจ้าค่ะ ::Thankyou::

แหม...อ่านมาตั้งนานยังไม่รุ้แนวผมอีก คนละแนวกับท่านKaterนะ ของผมไม่ออกแนวMILF ก็comedy นี่ะแหละ

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

Townster Rizel

วิญญาณนักวิ่งในตัวระเบิดออกมาตามพระเอกแล้ว

Edit สปิริตนักกีฬาสุดๆจริงๆ

MacKieZ KRG

โค้ชดีจริงๆ อยากมีบ้างเลย

ensd-07

อาจาร์ยจะเอาเวอจิ้นมึงไงครับ เพื่อเพิ่มพลังการวิ่งมึงให้มากขึ้นกลายเป็นแค่วิธีหลอกฟันนักเรียน คนอื่นโดนมาก่อนแล้ว

จากนี้นึกว่าจะไปเล่าให้คนอื่นฟังแล้วโดนบอกว่ากูก็โดนเหมือนกัน

freelance

ล่อสาวทำให้วิ่งเร็วขึ้น อาจารย์​บอกอะไรก็ต้องเชื่อตามนั้นห้ามเถียง
แต่สงสัยกว่าจะเร็วขึ้นอาจารย์​จะท้องก่อน

oyoyo

ตรรกะอะไรของอาจารย์เนี่ย ยิ่งเอายิ่งมีเซ็กแล้วจะยิ่งวิ่งเร็ว
ผมว่ามันจะยิ่งทำให้หมดแรงมากกว่านะ 55
สงสัยอย่างนึง อาจารย์รู้ได้ไงว่าพระเอกมันยังเวอจิ้น
ป.ล. นมอาจารย์จะใหญ่ไปไหน
-----------------
อ้าว เฮ้ย อาจารย์โกหก นี่มันหลอกกินเด็กชัดๆ

kunza4567

taeza2

ตรรกะคุณเทอสุดยอดมาก เหตุผลก็บ้าบอมาก โค้สดูทำตัวเข้มๆด้วย
ถ้าเร็วขึ้นจริง ตรรกะคุณเทอปลุกความเป๋นชายให้วิ่งเร็วสินะ

b522055023

โค้ชครับ เอิ่มเด็กมันไม่ได้โง่นะครับผม  ::Oops::

ที่ว่าเสียซิงแล้วจะวิ่งเร็วขึ้นเนี่ยยยย  ::Thinking::  โรงเรียนไหนสอนมาครับ  ::Touchy::
---------------------------------------------------------------------------------
โค้ชเxี่ยนก็บอกมาเถอะครับ หลอกเด็กทำไม  ::Crying::

หลังจากเสียซิงแล้ว พ่อหนุ่มดูกระฉับกระเฉงมากเลยนะ  ::Glad::

Kit.m555

โค้ชฝึกแปลกๆนะ ยังไงนายไม่รอดแน่ นายต้องวิ่งเร็วลมกรด  ::KO::
Edit : เจอโค้ชเข้าถึงตัวอย่างไว ยสตน อีก
ตอนท้ายทำไมผลมันเป็นอย่างนั้น โค้ชหลอกฟันนิ  ::DookDig::