ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Etuzan Jakusui] Onozomi no Ketsumatsu แม่เพื่อนคือเมียเรา [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 16, 2019, 06:19:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

abarekiller

แม่เพื่อน แอบชอบเพื่อนลูกมานานแล้วชัวร์ ตามฟอร์ม

ghostpirateza

เป็นเพราะเมาหรือคุณป้าลืม ประตูเลยไม่ได้ล็อคไว้

สงสัยเพื่อนอยากได้พ่อ แอบฮาตอนท้าย

evillacus

เข้าไปสิ  ............. เชิญขนาดนั้นไม่เข้านี้มันเกย์แล้ว

--------------------------------------

มันแอบหลับ  หรือรู้ว่าแม่ชอบเพื่อนตัวเอง เพื่อนกลายเป็นพ่อเลี้ยงไปแล้ว

yapopo

ชอบครับภาพสวย อ่านง่าย เป็นกำลังใจให้นะครับ

Thempz

เพื่อนไม่รู้เป็นพอ เพื่อนรู้น่าจะซวย

เอิ่มเพื่อนเอ็งแกล้งหลับเรอะ หรือเสียงดังจนตื่นหว่า

Add_bot

game2539

ให้ท่าแบบนี้ได้เปลี่ยนสถานะจากเพื่อนลูกชายกลายเป็นพ่อคนใหม่แน่

Edit:เสียงดังจนได้ยินไปถึงข้างนอกจนลูกชายตื่นแล้วรู้เรื่องทั้งหมดดูเหมือนไอ้ลูกชายจะรู้สึกปลงๆนะที่รู้ว่าเพื่อนตัวเองจะได้กลายเป็นพ่อของตัวเองแล้ว

ประสพโชค คชโยธี

ายกาจมาก ขุ่นเเม่ วางแผนไว้นานเเล้วนี่เอง เอาจริงๆ

ใครจะไปคิดว่านางเอกอ่อยให้มานานเเล้ว 555+ เอาจริงๆ

หุ่นยังดี อวบ น่าจับอยู่เลยนะ บอกตรงๆเเต่เเรกพระเอกน่าจะโอเค

-------------------------------------------

จะดีอยู่เเล้ว สำหรับผม ดันมาเจอว่านางเอกนัดเจอผู้ชายเอากันอีก จบเลย

เอาเถอะ ถ้าพระเอกรับได้เเละนางเอกเลิกนัดเจอคนอื่นก็คงดี เเต่เเอบฮา

ตอนท้ายเรื่อง เพื่อนพระเอกนี่ต้องเเกล้งหลับสินะ จะตื่นเดินไปไหนมาไหนก็ไมไ่ด้

บ้านตัวเองเเท้ๆ 555+

SikerWoo

พูดเกรินๆ ก่อนเมา เหมือนจะมีใจให้แต่แรก แล้ว ให้หาแฟน หรือ เสนอตัวเองเป็นแฟนเลยดี กว่า ฮ่าๆ

แอบหลับเฉย ฮ่าๆ เตรียมกันมาป่าวหว้าาา
TTT

sunlightz

ถ้าไม่ตื่นนะ โดนลักหลับแน่ๆ

นั่น ไอเพื่อนมันวางแผนด้วยแน่ๆ

mspeed

สรุปตอนจบเป็นความสัมพันธ์ชั่วครั้งคราวต่อไปครับ
ว่าแต่คุณแม่วางแผนไว้ทั้งหมด ส่วนลูกจะรู้เห็นด้วยหรือไม่ครับ
สุดท้ายก็ได้เพื่อนเป็นพ่อนะ

swxx

อ่อยขนาดนี้แล้วถ้าไม่เอาก็ไปบวชแน่นอน

สุดท้าย เพื่อนก็ได้พ่อใหม่

everythink

ชอบแนวนี้ มานาน ลายเส้นของนักวาดก็ชอบ แต่ไม่เคยจะจำว่าเป้นของใคร
แปลได้เร้าใจมาก
เขาท่อนสุดท้ายเลย จากเพื่อนเป็นพ่อ 555