ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Etuzan Jakusui] Onozomi no Ketsumatsu แม่เพื่อนคือเมียเรา [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 16, 2019, 06:19:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tem19991

ขุ่นแม่วางแผนขนาดนี้จะไปเหลืออะไร......จ๊วดๆๆ

ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน10วัน

poloxz

เนื้อเรื่องมาแบบนี้ ก็เสร็จพ่อหนุ่มซิครับ

เพื้อนเป็นนกต่อมห้แน่ๆๆ

Zero_333

วางแผนการมานาน เป็นผมคงจะได้ตั้งแต่อาทิตย์แรกๆเลยครับ หลังคงย้ายมาอยู่ด้วยเลย

ไม่เคยEditหลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน180วัน

wicha111

::Glad::

เม้นท์มักง่าย
ลบไอดี

famekung4

พึ่งเข้ามาอ่าน ติดตามครับ

เม้นท์มักง่าย/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editหลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน365วัน

Manapon Popo

คุณแม่ร้ายกาจมาก 5555 อยากโดนแบบนี้บ้างจัง ::JubuJubu::

ตอนเจ้าน่าเห็นใจเพื่อนจัง

GGames

เสรจคุณแม่แน่ ๆ งับ

เม้นท์มักง่าย/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน180วัน

elviswhat

อาการแบบนี้ คุณน้าอุสาอ่อยมาตั้งหลายอาทิตย์แต่หมอนี่ไม่เก็ตเลย เลยต้องอ่อยแบบจัดหนักให้เห็นซักหน่อยจะได้ตกหลุมพรางสาวหม้ายพราวเสนห์

555 เพื่อนก็รู้ตัวหรอนี่จากเพื่อนกลายเป็นพ่อซะแล้ว 555

exia

ก็ขนาดนี้แล้วนะครับ ไม่น่าถอยแน่นอนนนนนนนน ::Fighto:: ::Fighto::

สงสารเพื่อนนนน ได้พ่อเฉยยยย 555

PAN DAB

มากินเหล้าบ้านเพื่อนทุกอาทิตย์แล้วเหมือนแม่เพื่อนจะชอบด้วย  ::Dozy:: แล้วมาเจอแม่เพื่อนชวนเข้าห้องซะอีกรออะไรละ
edit จบกึ่งๆดีจากเพื่อนดันกลายเป็นพ่อซะงั้น

siwapol55

ตอนจบ สองคนนี้คงแอบคบเป็นแฟนกัน
โดยไม่ให้เพื่อน/ลูก รู้ความจริง
ขอบคุณมากครับ
อ้าวเพื่อนรู้ความจริง ด้วย แล้วก็ยอมรับแบบง่ายๆเลยนะ

jungka

มากินเหล้าด้วยกันบ่อยๆกับแม่เพื่อน ทุกอาทิตย์ และยิ่งสวยๆ นมโตๆ แบบนี้ มันต้องมีรู้สึก รู้สากันบ้างละท่าน

edit ได้เมียเป็นสาวแก่ แถมยังสวยอีกตะหาก มันก็คุ้มอยู่นะ

alrisA

จากเพื่อนกลายเป็นพ่ออ

เพื่อนเหมือนจะเต็มใจป่าวเนี้ย

freelance

เปลี่ยนจากเพื่อนลูกเป็นพ่อเลี้ยงใน1คืน ลูกรับได้ป่าว
สรุป​ว่ารับได้ด้วย เป็นลูกที่ใจกว้างมาก

wichan9418

แม่แอบชอบเพื่อนลูกชาย อย่างนี้ต้องจัดเต็มเลย