ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Etuzan Jakusui] Onozomi no Ketsumatsu แม่เพื่อนคือเมียเรา [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 16, 2019, 06:19:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kyojaza1

สงสัยไอโตชิจะได้พ่อใหม่ชัวร์ ไม่น่าพลาด55

ทำไมยอมรับรับง่ายจัง นึกว่าจะมาแนวขอร่วมด้วยซะอีก จบได้ดี

tuix

เข้ามาซิ เรียบร้อยแน่ ๆ จัดหนักจัดเต็ม ทั้งคืน ได้ขึ้นครูแน่ ๆ ครับ
แม่เพื่อนอวบมาก ๆ แต่เดาว่า พระเอกต้องใหญ่

abcbanana555

รักแม่มากๆนะครับบบบบบบ

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน90วัน

yakusa98

ลูกน่าจะได้พ่อใหม่เป็นเพื่อนแล้วละ

ดันตื่นมายอมรับได้ซะอีก

gojira

จะว่าntr ไหมก็ไม่น่านะเพราะนี้แค่แม่เพื่อนไม่ใช้เมียเพื่อนนน
555 มีการไปเอาคนอื่นละจิตนาการไม่น่าเลย เพื่อนพระเอกจากเพื่อนกลายเป็นพ่อซะและ แปลว่าเปิดทางให้แน่ๆ

joulez

ผมว่าโดนเรียกแบบนี้เอาแน่ จบแบบกินกันเรื่อยๆ ตามประสาแม่บ้านจะกินเด็ก

อื้อหือ..อารมณ์เทอค่อนข้างรุนแรง เสียงดังขนาดนี้เพื่อนรู้เลย 55+

[S]ha[D]ow◕‿◕

แม่เพื่อนคือเมียเรา ส่วนเพื่อนนั้นก็คือลูกเลี้ยงเรา 55555555

ว่าละได้กลายเป็นพ่อเพื่อนแน่ๆ อยากให้มีตอนพิเศษต่อจัง แบบว่าท้องป่องแล้วไรงี้ 55+

Ppcub Jjip

เมื่อความเหงาเป็นขั้วบวกขั้วลบ มันก็จะประมาณนี้แหละ วางแผนมาแล้ว

เอาจริงๆ มันเหมือนแม่ลูกกันมากกว่าไอลูกแท้ๆอีก 555555 ยินดีด้วยได้เพื่อนเป็นพ่อ

Nabisca Sathu

โอ้โนว จะล่อแม่เพื่อนซะแล้ว เมานิดๆนี่กำลังดีเลยเรื่องเซ็กส์ 555+

เอ้า พีคตอนจบ ดันรู้ด้วยว่าจะได้เพื่อนเป็นพ่อเลี้ยง 555+

bigboy001

::Thinking:: แหมม...ดูก็รู้ว่ามีการไม่ล็อกประตูเพื่อจะให้แง้มดูได้ เสียงก็เล็ดลอดออกไปพอควร พอไอ้หนุ่มสงสัยก็เปิดมาดู ทีนี้ก็เชื้อเชิญมากินตับ มุกคุณแม่ลวงมาฟันเด็กนี่ แน่นอนมากๆ 555+ ::DookDig::

EDIT นั่งไงสุดท้ายก็คือให้เอาแก้เงี่ยน จริงๆด้วย ขนาดไอ้หนุ่มจะเอาจริงแต่งจริงนะเนียะ...

karnkarn

วางแผนปลุกก่อนลากเข้าห้อง เจอโคแก่กินหญ้าอ่อน
โธ่ เอากันไม่เกรงใจเพื่อนเลย

xonly-1867

แนวนี้อ่านมาเยอะจากคำถาม แต่คุณแม่เป็นคนเริ่มของขนาดนี้ เพื่อนเตรียมได้ผัวแม่ (พ่อ)ไหม่เลย

ipor

เด็กน้อยเอ๋ย....เจ้าไม่ทันผู้หญิงสูงวัยหรอก 55555 ::DookDig::

คุณเพื่อนมันแกล้งเมานี่หว่า.....อย่าบอกนะว่ามันร่วมมือกะแม่อะ ถ้าใช่นี่สุดตรีนจริงๆ

mindza2212

จากเพื่อนกันให้เรียกเพื่อนว่าพ่อนะลูก

เพื่อนมันไม่อยากยอมแต่ก็ต้องยอมแล้วล่ะ5555

ชาญวุฒิ เนระภูสี

ให้ท่าซะขนาดนี้รออะไรอยู่เล่าครับเข้าไปจัดเต็มเลย  Edit เหมือนเพื่อนจะรู้กันกับแม่เลย จากเพื่อนกลายเป็นพ่อเลี้ยงซะงั้น