ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Etuzan Jakusui] Onozomi no Ketsumatsu แม่เพื่อนคือเมียเรา [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 16, 2019, 06:19:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nowhereman

คุณแม่จงใจช่วยตัวเองให้เห็นหรือเปล่าเนี่ย

กลับตาลปัตร จากยั่วพระเอก โดนจับทำเมียแทนซะเลย 555

lamanno9

แม่เพื่อนก็เถอะให้ท่าขนาดนี้เป็นผมก็คงอดใจไม่ไหวครับ
คงได้เป็นพ่อเลี้ยงเพื่อนแน่ๆครับ หุ่นแบบนี้มันสุดๆเลยล่ะครับ
*เพื่อนต้องทนฟังเสียงแถมได้พ่อเลี้ยงอีก

pfrankz

ดูแล้วมีใจให้กันแน่ๆแถมอ่อยขนาดนี้ปล่อยก้อโง่ละะ

ลูกนี่รู้อยู่แล้วสินะเนี่ย

Soulsteal Attapon

วางแผนมาขนาดนี้ไม่พลาดแน่นอน จัดไปวัยรุ่น

edit : 5555 สรุปว่าเพื่อนก็รู้ด้วยหรือว่าเสียงดังเกินเลยตื่นมา แซวนั่น

TCM12.0

เผลอๆแม่วางแผนมาอยู่ละ ไอหนุ่มก็ตกหลุมพลาง

เสียงดังจนลูกตื่น555 ตบกตรงมีถุงยางติดห้องด้วยผัวก็ไม่มี

ปฏภาณ โกศ

น่าจะจบแฮปปี้เอนดิ้งนะ
ดูมีใจให้กันทั้งคู่

เพื่อนก็ไม่ว่าเห้ยงานนี้ ::DookDig::

FFXCY

วางยาลูกให้หลับแล้วแอบแง้มประตู้ไว้สินะ

ตกลงลูกไม่ได้หลับแฮะ สงสัยเสียงดังจัด

Akira Watanabe

::Shy::  เชิญซะขนาดนี้ ต้องเข้าไปสิครับ เดี๋ยวเสียมารยาท

::HoHo::  ฮาตอนจบ เพื่อนชั้น กลายเป็นพ่อชั้นไปแล้ว

pakooople

อีอยมาตลอดแบบนี้ในชีวิตจริงจะมีมั้ยนะ
เพื่อนเป็นใจนี่น่าแกล้งหลับให้แม่จัดเพื่อน55

Liftzthekop

เหมือนสาวเจ้ารอเวลาอยู่แล้วอ่ะ ว่าเมื่อไหร่จะมาเปิดประตูสะที 5555

ตอนจบเหมือนลูกจะรู้แล้วนะ 5555

neokiseki

คุณแม่อยากกินเด็กก็บอกไปตรง ทำมาช่วยตัวเองอ่อยเหยื่อ

ขำตรงชอบจนไปเอาคนอื่นได้หรอวะ 5555

tongjedsada

เหมือนจะชอบพลอกันมานานอยู่แล้วแหะ ผมว่าค่อนข้างโรงแมนติกเลยนะ หวังว่าจะไม่มีหักมุม ::Glad::

โห้ย เป็นฉากเซ็กของคู่ใหม่ปลามันชัดๆ รู้สึกถึงความดีใจของทั้งคู่เลย

boxser

คุญแม่ให้ท้าสะต้องบุกแล้วพ่อหนุ่ม

Edit รู้กันกับลูกสินะ คุญแม่แผนสูน ฟิน

deedew