ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Etuzan Jakusui] Onozomi no Ketsumatsu แม่เพื่อนคือเมียเรา [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 16, 2019, 06:19:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

[Etuzan Jakusui] Onozomi no Ketsumatsu | A Wish's Conclusioncแม่เพื่อนคือเมียเรา [แปลไทย By HypN♥s]

เรื่องนี้มีซ่อนข้อความ ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้สุดท้ายจะเป็นอย่างไร
เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นทืไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

**ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

flukehaha

โอ้ไม่ได้อ่านของอาจารย์ท่านนี้นานละพักหลังแกNTRยาวๆเลยเรื่องนี้ค่อยยังชั่วตรงแนวผมพอดีเลยสงสัยคงแอบมีความสัมพันธ์กันแหละ
***สุดท้ายลงเอยกันแหะhappy endingกันไป
Manchester United Football Club
We are Red Army

สลัดผักใส่ไข่

เหมือนมีความรู้สึกดีๆต่อกันอยู่แล้วรึเปล่า หวังว่าคงไม่มีหักมุม

จบหวานเหมือนกันนะเนี่ย ตอนจบแอบตลกปนสงสารเพื่อนนิดนึง ไม่รู้ควรทำตัวยังไงดี 5555

Boran Mark

โอ้ววว ให้ท่ากันขนาดนี้ ไม่บุกไม่ได้แล้ว ต่างคนต่างมีใจให้กันแล้วนี้
edit: 555 เพื่อนมีงอน ที่เปลี่ยนสถานะให้

MooOon

ร้ายกาจมาก ขุ่นเเม่ วางแผนไว้นานเเล้วนี่เอง เอาจริงๆ

ใครจะไปคิดว่านางเอกอ่อยให้มานานเเล้ว 555+ เอาจริงๆ

หุ่นยังดี อวบ น่าจับอยู่เลยนะ บอกตรงๆเเต่เเรกพระเอกน่าจะโอเค

-------------------------------------------

จะดีอยู่เเล้ว สำหรับผม ดันมาเจอว่านางเอกนัดเจอผู้ชายเอากันอีก จบเลย

เอาเถอะ ถ้าพระเอกรับได้เเละนางเอกเลิกนัดเจอคนอื่นก็คงดี เเต่เเอบฮา

ตอนท้ายเรื่อง เพื่อนพระเอกนี่ต้องเเกล้งหลับสินะ จะตื่นเดินไปไหนมาไหนก็ไมไ่ด้

บ้านตัวเองเเท้ๆ 555+

yopern

ผู้หญิงเข้าเรียกแล้ว จะรอให้เขางอกหรอ เขาไปจัดให้เธอได้อิ่มเสียหน่อย ถือเป็นการทำบุญทำทานน่า

edit เหมือนว่าเพื่อนจะรู้กันกับแม่แน่นอน ถึงไม่หลับ น่าจะวางแผนมานานแล้วมั้ง

asdw

ถ้ามีตอนสอง  ก็ต้องแม่ตัวเองด้วยครับ และ ตอนที่สาม สลับ แม่กับเพื่อนเลย  เพื่อนเศร้าซะงั้น  ไปแจมเลยสิ

wunman

อื้อหือ แบบนี้แม่วางแผนไว้นี่หน่าแต่ยังหักห้ามใจไว้ในระดับนึงแบบนี้ต่อๆไปชวนมาเมาทุกอาทิตย์แน่นอน

edit: อ้าวเพื่อนตื่นมาพอดีหรือเพื่อนรู้แต่ที่แน่ๆ เพื่อนกลายเป็นพ่อไปละ 555

Prof.Dharc

เปิดมาตอนแรกนึกว่าจะ NTR แต่แอบวนิลาแฮะ แบบนี้คงจบแบบคงต้องเรียกเพื่อนว่าพ่อ ไม่น่ามีหักมุมกว่านี้มั้ง?

EDIT: ไม่ต่างจากที่คิดเท่าไหร่แฮะ แต่แอบเสียดายลูกไม่ร่วมด้วย

Nickeezz

ได้สามีใหม่แน่นอนอย่างไม่ต้องสงสัย ลูกชายจะจับได้มั้ยหว่า

:แหมะจบอย่างสวยงาม แล้วลูกชายจะทำหน้ายังไงล่ะนิ

(จิ๋ว)

ประตูห้องนอน บ้านนี้เมืองนี้มันล็อคไม่ได้จริง ๆ ด้วย

จบแบบยังคงมาเมาเหล้าทุกอาทิตย์ต่อปายยยย  เอ้า คัมปายยยย

::Reader::
5555  จากเพื่อน ไปเป็นพ่อ ก๊ากกกเลย
แสดงว่า แม่ต้องเสียงดังแน่เลย  ::Ahh::

ขอบคุณที่แปล&ปัน เจ้าค่ะ ::Thankyou::

แหม...ตอนนี้ก็ยังโอเค แต่ถ้านานไปมีหวังแย่แน่ๆเลย
ตอนแรกก็กะจะตั้งชื่อว่า จากเพื่อนกลายเป็นพ่อ เดี๋ยวจะกลายเป็นสปอยเรื่องไปซะ เลยตั้งแบบนี้ดีกว่า   ::Grimace::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

superman54

::Angry::

เม้นท์มักง่ายอีโมตัวเดียว
ลบไอดี

Mumei Otoko

ชื่อเรื่อง+สถานการณ์นี้... เพื่อนกลายเป็นพ่อแหงๆ  จะลำบากใจกันไหมเนี่ย ::Suffocate::

Edit: ลูกชายแม่งรับได้อะ!!!! เพื่อนกลายเป็นพ่อ!!!  ::Oops::

ohmslim1

ดูท่าแม่ของเพื่อนพระเอกคงชอบพระเอกมาก ไม่งั้นคงไม่ชวนให้มาทุกอาทิตย์หรอก แล้วก็ประตูไม่ล็อคไว้น่าจะเอาไว้อ่อยพระเอกหรือป่าว แบบต้องรู้ว่าพระเอกต้องเดินมาเห็นแน่นอนแล้วก็ตรงตามแผนที่วางไว้   ::Hmmm::

สุดท้ายก็จบแบบแฮปปี้ ฮาตอนท้ายจากเพื่อนเปลี่ยนสถานะเป็นพ่อซะแล้ว  ::HoHo::

Peter Taowating

มาถึงขั้นนี้ไม่น่าจะมีพลาด คุณแม่เพื่อนมีใจวางแผนมานาน ปลาเพิ่งจะฮุบเหยื่อวันนี้ 555 ว่าแต่ไอ้เพื่อนจะรู้สึกยังไง เรียกสถานะไม่ถูกเลย ::Sobad::

ดูแล้วสาวเจ้าคงยังไม่อยากท้อง  ขอมีความสุขกับช่วงเวลานี้อีกหน่อย แต่เป็นสาวที่รสนิยมทางเพศแปลกจริงๆ ::Doubt::