ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kunisaki Kei] Child Photostudio Maria ลูกรักของคุณพ่อ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 30, 2019, 01:17:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tangkor

อ่านแแนวนี้มาหลายเรื่องครับ แต่เรื่องนี้ยอมรับว่าเด็ดจริงๆ
ลูกสาวคุณพ่อแจ่มมากครับ

scorpionx

BlackSkuLL

เล่นซะตั้งแต่ยังเด็กเลยนะคุนพ่ออออออ ไอ้ตากล้องจะได้แอ้มด้วยมั้ยเนี่ย ลุ้นๆ

ipor

ขอให้ตาก้องอดทนเข้าไว้นะอย่าเข้าไปร่วมด้วยนะ

ไม่รอดจริงๆ

neasy001

อยากให้ตากล้องไปร่วมแจมด้วยจริง

Edit: ว่าแล้วตากล้อง ถ่ายไปถ่ายมาขอแจมด้วยสักคน แถมมีการฝากเนื้อฝากตัวด้วย

hippopov2

มันจะมีโอกาสมั้ย ที่ไอ้ตากล้องเราจะได้เข้าไปร่วมแจมในภาพสุดประทับใจรอบนี้

เกือบไปแล้วเกือบได้เข้าไปอยู่ในเฟรมแล้ว 555 หอยฟิตๆแบบนี้ตากล้่องเราน่าจะได้ทะลวงบ้าง

susu555

boxser

พ่อสายโรริสินะ แต่นั้นลูกมึงนะ!!!

edit สงสารตากรอง โหเจอยั่งงี้

yakusa98

เนื้อเรื่องดูน่าปวดตับมาก กลับจากถ่ายเสร็จสงสัยมีได้เลิกกะเมียแน่เลย

อ้าวไม่ได้เลิกกะเมีย แถมลูกยังมีความฝันอีก จบสวยดี

Tem19991

เด็กสมัยนี้..ไวไฟจริงๆแบบนี้หาได้ที่ไหนครับ..

Wanchai Sintuwong

CoolNook Thangsakul

CoolNook Thangsakul

srzce

แล้วคุณแม่ไม่รู้เรื่องของพ่อกับลูกสาวเลยหรอ มีถ่ายเก็บและขายด้วย แล้วถ้าท้องอีกบ้านไม่แตกหักเลยหรอ

แปปเดียวเหมือนแนวเฉย ได้พ่อของลูกอีกคนแล้ว