ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kunisaki Kei] Child Photostudio Maria ลูกรักของคุณพ่อ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 30, 2019, 01:17:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

[S]ha[D]ow◕‿◕

ฮั่นแน่ กล้าขนาดนี้เลยหรอ เล่นกันโต่งๆเลย

ลูกนี่น่าจะเอาเรื่องเหมือนกันนะเนี่ย บริการให้ตากล้องด้วย

Boran Mark

แหม เป็นคุณลูกทีสู้สุดใจจริงๆ น่าจะมีตากล้องไปร่วมด้วยนะ
edit:เห็นตัวอย่างเพื่อนน้องตัวแสบแล้ว อยากอ่านฉบับเต็มมากครับ

sniper2945

ขอชมก่อนนะ เดี๋ยวกลับมาเม้น

ลายเส้นสวยงามมาก เห็นหีชัดแจ๋ว อ่านไปว่าวไปได้อารมณ์ที่สุด

hamsterza

ศีลธรรมไม่เหลือ มันจะมีคนคิดแบบนี้จริงๆไหมนะ

มีความสุขก็ดีใจด้วย

Akira Watanabe

::Bloody::  ยืนถ่ายจนหรรมแข็งหมดแล้วเนี้ย จะมีซ็อตเข้าไปแจมกันเค้าบ้างไหม

::Ajark:: คุณลูกจะเจนจัดอะไรขนาดนี้เนี้ย 3P ก็ไม่หวั่น

Noproblemman

ลุ้นช่างภาพอยู่นะ
ดูเหมือนน้องหนูจะมีใจให้

ได้แค่นี้ก็เกินคาดแล้ว
แถมยังได้เป็นแฟนคลับเบอร์หนึ่งซะด้วย
ขอบคุณครับ

ถุงยางอนามัย

ชอบแนวนี้ แต่อยากให้เด็กมีหมอยอะครับ T.T รอดูว่าจะจบไง

เสียดาย..นึกว่าจะได้มีอะไรกับช่างกล้องด้วย

andycarton

ช่างภาพฝึกหัดกับเซ็ตพ่อลูก สงสัยตอนท้ายๆต้องมีเอี่ยวด้วยแน่ๆ ::DookDig::edit:หนูเป็นเด็กที่ยอดเยี่ยมจริงๆถ่ายคราวหน้ามีลุ้นกับช่างภาพแน่ๆ ::DookDig:: ::DookDig::

tadds

โดนเอาแต่เด็กเลยนะ แบบนี้เรียกว่าเลี้ยงต้อยได้ปะครับ555+

Beautiful day

แปลเก่งมากครับ มีภาคต่อมั้ย ขอบคุณครับที่นำมาให้อ่าน 

exia

พี่ตากล้องน่าจะไม่อยู่เฉยเป็นแน่แท้

น้องนี่สุดยอดมาก นับถือครับ อิอิ

Redviolin

น่าจะดีกว่านี้ถ้าคุณช่างกล้องมาช่วยแจมด้วย

แล้วสุดท้ายคุณแม่ก็มาร่วมวงด้วย

FFXCY

นี่ลูกหรือ ดารา AV เชี่ยวเกิน

มีตกเหยื่อไว้เผื่อกิน

Ae Haha

เด็กน้อยสุดจริงๆ มีทั้งโชว์สดทั้งเล่าเรื่องเหมือนเป็นเรื่องปกติเลย ตากล่องจะทนไหวไหมเนี่ยงานแรกก็เจอหินเลย

เด็กสาวสุดร่านจิงๆมีช่วยตากล้องด้วยเกือบจะได้สวิงกิ้งแล้ว แต่ได้เป็นแฟนคลับเบอร์หนึ่งก็ดีใจ