ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kunisaki Kei] Child Photostudio Maria ลูกรักของคุณพ่อ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 30, 2019, 01:17:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

strikef.

เด็กน้อยเจนสนามตั้งแต่ 10 ขวบแบบนี้ ต่อไปถ้าจะรักกับใคร สงสัยคุณพ่อจะต้องคอยช่วยฝึกคุณลูกเขยแล้วหละ ไม่งั้นตามไม่ทันแน่ๆ 555

ใจดีสุดๆ แบบนี้เอาหัวใจแฟนคลับนัมเบอร์ 2 ไปเลย 555

สงสัยอนาคตอาจได้มาฝึกงานที่บริษัทนี้ก็ได้ แต่ไม่รู้ว่าพี่แกจะได้ทำงานบริษัทนี้ต่อไปหรือเปล่า ถ้าได้เจอกันคงมีรำลึกความหลังกันบ้าง 555

mcmc666

น่ามะมีน้องสาวอีกซักคนส่วนที่ซ่อนไว้ไม่รู้มีป่าว

อ่านแล้วเขี่ยวเกินเด็กน่าจะโดนทั้ง 2 รูให้มันสะใจกันไปเลย

(จิ๋ว)

ชอบตรงที่แปลเนื้อหา ความรู้สึก ออกมา กลายเป็นความรู้ใหม่เลยว่า
ตัวละคร กำลังคิดอะไรอยู่ ... เวิร์ดดิ้งราบรื่นไม่สะดุดดีนะ
แต่ช่างถ่ายภาพนี่จะ มืออาชีพขนาดไหนกัน ตามไปดูก่อนนะคะ

::Reader::

มันยากจริง ๆ นั่นแหละ จะแยกศิลปะออกจากความถูกต้องเนี่ย
เพราะมันจะติดตรงเอาบรรทัดฐานของสังคม ในคำว่า "ศีลธรรม"
มาขวางกั้น เพื่อที่จบอกว่า อันไหนถูก อันไหนไม่ถูก

ศิลปะ มันไม่มีถูก ผิด  ความรักก็เหมือนกัน
แค่เรียนรู้ที่จะ อยู่กับความรัก อย่างไร ก็พอ

ขอบคุณที่แปล & ปัน เจ้าค่ะ  ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

sovereignty.artmagic

คู่นี่ทำกันชนชินเป็นเรื่องปกติสินะ ไม่เขิลกล้องเลย

Macro3427

สงสัยจะจบยังไงเนี่ย
...เข้าไปร่วมวง?

นั่นไงงง
เด็กดีจริงๆ

akasaboy

หืมมม แปลกใจจัง 10 ขวบมีอารมณืขนาดนี้เลยหรอ คนวาดนี่เก่งจังจินตนาการได้สุด ๆ

ผมขอเป็นแฟนคลับนัมเบอร์ 2 ล่ะกัน แต่อยากอ่านเพื่อนน้องตัวแสบไว ๆ จังครับ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

boss69s

ผมชอบเเนวดาร์คๆ เเบบนี้มันดูโรคจิตดี เดาว่าตอนจบน่าจะโดนรุม อีตากล้องน่าจะเข้าไปเดิมด้วย

Edit: นั้นไงว่าเเล้วอีตากล้อง สบายตัวไปเลยอ่ะดิ
ตรงตามที่คิดไว้

xonly-1221

TYPE ZERO

ลูกสาวตอบคำถามได้หมด ใจถึงจริงๆ

Edit:น่าจะมีตอนของตากล้องหน่อยสิ

Nattapon7 THangchana7

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ไม่ใช่ว่าตอนท้ายตากล้องมาแจมด้วยนะ

หนูจะโตเร็วไปแล้วนะ

jittipat

chalongrit