ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 25 "ฟื้นคืน"

เริ่มโดย cd13579, สิงหาคม 31, 2019, 03:33:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

where

รอตลอดครับ เรื่องนี้ค่อนข้างสนุก เนื้อเรื่องก็ดี

Noom Noomnoom

thana7

หายไปนาน ก็ยังคิดถึงผลงานอยู่ และเป็นกำลังใจให้เขียนได้ไหลลื่นนะครับ

Nong5670

อดทนหน่อยนะครับผู้กองเข้ม555

tetete

อย่าหายไปนานเลยนะครับ ผมมั่นใจว่ามีแฟนๆรอเรื่องนี้อยู่เพียบเลย ผมเป็น1ในนั้น

mighty

ขอบคุณที่กลับมาให้ได้ติดตามกันอีก..แทบจะลืมตอนเก่าๆไปอยู่แล้วนะมาแบบนี้ต้องรีย์ของเก่าแป๊บ..

zero009

John Conner

มาแล้ววว หายไปซะจนลืมเรื่องก่อนหน้านี้เลย หนูมายด์เป็นไงมั่งเนี่ย

DR.MAN

กลับมาสักที   ในขณะที่ผมยังลอยทะเลไม่กลับ  55555555

ยังรอฉากน้องมายโดนรุมราดน้ำ เรียงคิวต่อหน้าดนัยอยู่นะ   เอาให้ ntr  มายติดใจของโจรไปเลย

นึกว่าวันนี้จะได้ดูฉากน้องมายสวมบทพยาบาลรักษาพี่ดนัยซะละ

sunnyman

ขอบคุณที่กลับมาครับ นับว่ายังไม่ใจร้ายกับดนัยมากนักนะครับ

kobjuk

ในที่สุดก็มาสักทีอยากอ่านตอนเอาคืนมานานมากๆ

3hman

เรื่องที่รอคอยมานาน นางเอกโดนซะขนาดนี้แล้ว ยากให้มีสปินออฟเนื้อเรื่องแบบ another story อะไรแบบนั้น หรือแนว ntr จังเลยครับ

peddo

ดีใจจังที่ดนัยกับมายด์ได้กลับมาหากันอีกครั้ง อยากให้ได้มีความสุขสักที ฉากที่แล้วยังสะเทือนใจไม่หาย หลับไปอ่านทีไรน้ำร่วงพรู สงสารคนอ่านเถอะนะครับ
ขอบคุณ​ครับ​

phantompain

หายไปนานเลยครับ ต้องไปย้อนอ่านตอนเดิมๆ หน่อย ไม่งั้นลืมหมดแย่

bunchucherd

รอฉากน้องมายกับพระเอกดนัยมีความสุข​ที่​สุด