ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 25 "ฟื้นคืน"

เริ่มโดย cd13579, สิงหาคม 31, 2019, 03:33:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phoowadol

เปิดตัวช่วงต้นเรื่อง เล่นเอาลุ้นใจสั่นขวัญแขวน. นึกว่า ดนัยจะโดนเก็บซะแล้ว   ทีไหนได้ มุกกระป๋องกาแฟ ต้มคนอ่านซะเปื่อยเลย55  ยังดีนะที่น้องมายด์มาปลอบ. แต่ว่าเสียดายตรงที่ไม่ไดเห็น ฉากอย่างว่านี่สิ ::HeyHey::  ทั้งดนัย ทั้งเข้ม กินแห้วไปก่อนละกันเนอะ ::Sobad::   หวังว่าตั้งแต่นี้ไป ทั้งมายด์และดนัย จะเยียวยาจิตใจ. ซึ่งกันและกัน นะ ::Pull::

spty24

คิดถึงเรื่องนี้นานมากครับ ดีใจที่กลับมาในที่สุด555

cd13579

อ้างจาก: phoowadol เมื่อ สิงหาคม 31, 2019, 10:42:11 หลังเที่ยง
เปิดตัวช่วงต้นเรื่อง เล่นเอาลุ้นใจสั่นขวัญแขวน. นึกว่า ดนัยจะโดนเก็บซะแล้ว   ทีไหนได้ มุกกระป๋องกาแฟ ต้มคนอ่านซะเปื่อยเลย55  ยังดีนะที่น้องมายด์มาปลอบ. แต่ว่าเสียดายตรงที่ไม่ไดเห็น ฉากอย่างว่านี่สิ ::HeyHey::  ทั้งดนัย ทั้งเข้ม กินแห้วไปก่อนละกันเนอะ ::Sobad::   หวังว่าตั้งแต่นี้ไป ทั้งมายด์และดนัย จะเยียวยาจิตใจ. ซึ่งกันและกัน นะ ::Pull::

มันไม่ยากอย่างนั้นหรอกครับ เวย์ดนัยนี้ปวดตับล้วนๆ
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

Mamotaro Musashi

ห่างหายไปเนินนาน ยังไงแฟนคลับก็รออ่านติดตามผลงานตลอดนะครับ

เคียว

ยังรออ่านอยู่นะครับ กลัวจะเลิกก่อนจบจริงๆ หายไปนานๆ เนี่ย

prapan

หายไปนานเลยครับ
เปนเรื่องนึงในดวงใจเลยครับ

แมว69

เป็นความสุขที่ได้สัมผัสกับสิ่งที่รอคอย คอยเสมอเพราะรู้ว่าอย่างไรก็มา ไม่ทิ้งกัน

munkza

รอนานเกือบปีกว่าจะออกตอนใหม่มา เกือบลืมดนัยกับมายด์ไปซะละ

petergg

เหมื่อนท่านมาต่อลมหายใจผมพอดีเลย หายไปนานเลยนะท่าน กำลังค้างเรื่องของมายอยู่พอดีเลย
อะไรกันครับเนี่ย

mahahere

ryg123456

จำเนื้อเรื่องเดิมไม่ได้แล้ว
แต่กลับมาเดินเรื่องพี่เข้มได้สนุกมาก

localman

สงสารผู้หมวด ไม่ยอมซักที

Kitty Hotmail

ผมนี้โคตรคิดถึงท่านเลยเป็นกำลังใจให้ท่านนะครับคิดว่าจะเลิกเขียนสะแย้วสู้ๆครับผมรออ่านผมงานท่านอยู่

Whoo Amm Ii

หายไปนานมาก จนไม่รู้ว่าอ่านถึงไหนแล้ว แต่ก้ดีใจที่เรื่องนี้กลับมาครับ

1305kk

หายไปนานเลยนะครับ
รอจนลืมเนื้อเก่า ต้องกลับไปหาอ่านอีกรอบ