ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 25 "ฟื้นคืน"

เริ่มโดย cd13579, สิงหาคม 31, 2019, 03:33:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ziggy2

::Glad::  กลับมาแล้วๆ รอลุ้นน้องดาวกะอินทรี ด้วยครับ

sschatut

นึกว่ามายด์จะทำใจไม่ได้ซะแล้ว

napakon

หายไปนานมาก แต่ก็ยังรออยู่ไม่หนีไปไหน

sawong sad

DOTO2006

รอมานานครับคิดถึงมากๆ นิยายเรื่องนี้ฟื้นคืนชีพเหมือนชื่อตอนเลยครับ

กำพล

ก็หวังว่าเลนส์จะไม่โดนข่มขืนเหมือนกับมายด์ น่าสงสารมาก

Besttd19

crazylex

หายไปนานมาก กลับมาคราวนี้ขอยาว ๆ เลยนะครับ

Phatsakorn Kamkom

วรวิท สาโท

แล้วเมื่อไหร่น้องเลนจะโดนมั่งครับนี่

grindsaw

หายไปซะนานจนเกือบลืมซะแล้ว เข้ามาดูเกือบทุกวันเห็นยังไม่ลงนึกว่าเลิกเขียนไปซะแล้ว ตามลุ้นเมื่อไหร่ดนัยกับน้องมายด์จะอยู่ด้วยกัน

chanky2007

ดนัยจะไหวหรือเปล่า ลุ้นคู่นี้กันลำบากจริง
ส่วนเลนส์น่าจะสวนกลับเยอะๆ น่ารักดีครับ

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

asdw

ยังไม่มีเวลาอ่านจนจบตอน แต่ขอบอกก่อน  รอ ครับ  รอนานมากด้วย และยินดีรอครับ

Sakdiwichai Ontong

เลนส์ไม่ง่ายครับ ผมว่าไม่เสร็จง่ายๆครับ.../ ดีใจครับที่มีตอนใหม่มาครับ

พานิชย์ กะรัมย์

ขอขอบพระคุณมากๆๆเลยขอรับ