ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 25 "ฟื้นคืน"

เริ่มโดย cd13579, สิงหาคม 31, 2019, 03:33:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ปิยวัฒน์ หอมหวล

เย้กลับมาแล้วคิดถึงนะครับ สงสารมายด์กับดนัย

sathapanikza [email protected]

โครตคิดถึงเลยครับ รอมานานแบบใจจดใจจ่อเลยครับ

peerasup

หายไปนานมาก ได้เวลามาถึงตอนนี้สักที น่าติดตามทุกตอน สนุก อินไปกับเนื้อเรื่องครับ

tip251226

หายไปนานเลย  ติดตาม ผลงานอยู่ ชอบครับ ตอนต่อไปมาเร็วๆนะครับ

yoot2499x

สุดยอดงานดขียนครบอ่านแล้วอิน

ascomma

ติดตาม​อย่างใกล้ชิต สงสารดนัยย​  คนดี​ ที่แท้ทรู

art18623

ยังคงรอติดตามอ่านอยู่นะครับ

oit758

น้อองมายกลับมาแล้ว แต่ตอนโดนรุมดูท่าจะชอบอยู่นะคอยดูว่าจะมีผลต่อไปยังไง

err

คิดถึงน้องมายด์จัง  โดนไปครั้งก่อนคงหนักมาก..เกินทำใจ

dodoza2

หายไปนานเลยติดตามอยู่นะ รอตอนต่อไปอยู่ครับ

Rrrrop

เมื่อไหร่เข้มจะจัดกาีได้ล่ะนี่5555

เป็นกำลังใจให้ผู้เขียนนะครับ สู้ๆัครีบ

Sawat Songprasop

สนุกทุกตอน แต่ๆละตอนก็รอนานมาก บางทีรอจนลืมเนื้อเรื่องเก่าไปเลยครับ แต่ก็คอยติดตามอยู่เสมอครับ
   เข้มคงไม่ปล่อยให้เล็นส์รอดเอ็นยักษ์ไปได้ไม่นานหรอก เพราะกลัวหมาคาบไปแดกแบบกรณีย์น้องมายด์ ที่พลาดโดนลากไปรุมโทรมยับจนบานไม่หุบอยู่ทุกวันนี้

633sqd

เสือดุกลายเป็นแมวเชื่องทันทีเลยนะเข้ม ::HoHo:: ::Grimace::

akennya

ยาดีที่สุดของคนไข้ คือกำลังใจ

intanianoi

ผลงานดีมีคุณภาพกลับมาแล้ว