ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Seto Yuuki] Chitose จิโตเสะจัง 1 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 03, 2019, 04:59:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phoowadol

อ่านข่วงต้นเรื่อง ไปเรื่อยๆ ก็ไม่เห็นจะ อะไร สักเท่าไหร่ นึกว่า จะเป็น ตูน รัก ใสๆ กุ๊กกิ๊กๆ  แต่พอเปิดตัว ไอ้ เด็กรุ่นน้อง  ผมเห็น หน้าตามันแล้ว  ไอ้หมอนี่ไม่น่าไว้ใจ เลยจริงๆ  เดี๋ยวเถอะ ยิ่ง มาทำหื่น ลองใช้ถุงยาง แบบนี้ กับ นางเอกด้วย ไอ้พระเอกก็ ท่า มาก  ไม่คิดจะ หวง นาวเอกบ้าวเลยนะ  ระวัง จะโดน หมาคาบไปแดก จริงๆ แล้วมั้งเนี่ย ::Angry::
Edit. สงสัยว่า รางสังหรณ์ ของผม จะเป็นจริงเสียแล้วหละมั้งเนี่ย  นางเอกน้ำเดิน ซะขนาดนั้น  เดี๋ยวโดนไอ้ เด็กหื่น เสียบต่อหน้า พระเอกแน่ๆ 

4251522

มันดูงงๆ นางเอกซื่อเกินนนน ยอมใส่ให้ทางปากเฉยเรย พี่สาวเหมือนจะช่วยน้องชายนะผมว่า

mendark

ทำไมถึงตอบเพื่อนไปว่าแบบนั้น เท่ากับเปิดทางให้เพื่อนจีบคนตัวเองกำลังชอบไปเลย หวังว่าจะสมหวังนะ ดูแลมาตั้งนาน แต่นางเอกก็ใจกล้าเกินไปใส่ถูกยางให้ผู้ชายแบบนั้นได้ยังไงอ่ะ

ดูทางท่านางเอกก็น่าจะมีใจให้พระเอกอยู่นะ ขอให้สมหวังกับพระเอกเถอะ อย่าโดนเพื่อนพระเอกจัดการเลย แต่ก็น่าจะรอดยาก พระเอกปากหนัก ไม่ยอมสารภาพรักสักที

adinan333

ดูทรงแล้วพระเอกโดนตัดหน้าแน่ๆ และนางเอกก็ติดใจควยของเพื่อนพระเอกไป
และเหมือนทั้งหมดนี้พี่สาวขอ
งเพื่อนพระเอกจะเป็นคนวางแผนป่าวว่ะ

monoceros

เกริ่นเนื้อเรื่องพระเอกมายาวมากสุดท้ายรุ่นน้องมาได้ไงแบบงงๆ

ChaX

ติดตามอาจารย์Seto Yuuki เหมือนกันครับ ชอบโครงเรื่องรายเส้น

noytora

koper2sunfad

ปวดตับอีกแล้ว อุตส่าทะนุถนอมมาตั้งนาน พระเอกจะได้ไหมเนี่ย  ::Touchy::

เชร็ดด ::Angry:: พี่น้องมันกะสลับคู่แน่ๆเลย แนวแบบนี้จะจบแบบพระเอกไม่ได้นางเอกแน่ๆเลย ::Orz:: ::Orz::

Jasonchen

civil2

เอ่อ คุณรุ่นพี่ ทำไมส่งให้คนอื่นอย่างนั้นเล่า
นางเอกจะรอดไหม พระเอกเรารอมาตั้งนาน จะเสร็จคนอื่นรึ ไม่นะ

ไม่เอา ให้ไอ่หัวเกรียนเอาพี่มันไปดิ่ ><

llar

พระเอกช้าไปอีก แบบนี่นางเอกไม่รอดแน่ๆ

ตอนหน้าจะมีแลกคู่ไหมม

monster gmail

พระเอกของเราจะเป็นคนดีเกินไปหรือเปล่า ไม่ยอมเดินหน้า โดนตัดหน้าเลย มคปด แน่ๆ

E ตอนหน้าโดนแน่ๆ เสียดายแทนพระเอกมัวแต่เป็นคนดี

Tee001

พระเอกเฝ้ามาตั้งนาน จะโดนรุ่นน้องปาดหน้าเอาไปกินเหรอเนี่ย ไม่ไหวนา

อ้าวนึกว่ามีเสียบ ต้องลุ้นตอนต่อไปซะแล้ว

nutzxcvbnm

เล็งมาตั้งนาน โดนปาดหน้าเค้กซะงั้น ::Orz::

Edit : พอรับได้อยู่ คุณพี่ผมดำก็สวยใช่เล่น