ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Seto Yuuki] Chitose จิโตเสะจัง 1 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 03, 2019, 04:59:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Northstar Rta

ชมรมนีฝึกสอนกันแบบนี้พระเอกใครจะสอนละ
นางเอกมีอารมณ์แล้ว พระเอกน่าจะช้วยได้

eka1325

พระเอกช้าโอนคนอื่นเอาไปกินอีกแล้ว นางเอกหุ่นดีมากแบบนี้  มีจัดหนักแน่นอน แบบนี้พี่น้องคงวางแผนไว้แล้วแน่นอน สองคู่ไปเลย

RATTANA WALA

อ่านแค่ครึ่งเดียว แต่น่าติดตามมากครับ   แบบนี้คงสนุกแน่นอน

สมถ ไชยเมือง

รู้สึกว่าพระเอกต้องโดนคาบไปเเดกอีกตามระเบียนเเน่555

veronicaz

5555 ผมแม่งสะใจที่ไอ้กาก ทำหน้าอึ้งๆ ที่เห็นสาวที่ใฝ่โม้กควยคนอื่น5555 แม่งควายชิบหาย อยุ่มาตั้งนาน แขนมึงยังไม่ได้จับ สมควรหว่ะ

โอย ผมกะว่ามีเย็ดแน่ๆ รอไม่ไหวแล้ว
จริงๆไม่น่าให้โดนโม้กควยด้วยเลย ผมชอบดูไอ้พวกลูซเซอร์ นั่งระทมหว่ะครับ
เรรื้องนี้เล่นปูเรื่องมาซะอิน แม่นางเอกน่าจะโดนเย้ดด้วย ผมว่าครบ555

Ae Haha

พระเอกทำไมไม่ห้ามละ จะยืนดูจริงๆหรอ แล้ววิธีใส่ถุงยางใช้มือก็ได้นิ

ต่างคนต่างปิดกันตัวเอง ไม่พูดความจริงกันระวังจะเสียใจน่ะ นางเอกเห็นหน้าพระเอกจนเสียวเลยน่ะ

dzine

carman

อยู่ๆๆ ก็โดนแย่ง ซะงั้น ต่อไปจะเป็นยังไงนะ
ครั้งแรกก็โดนแตกปากแล้วต่อไปจะโดนอะไรบ้างนะ

BKK->CNX

มาสอนกันแบบนี้เลยเรอะ  ::Angry::

อยากสลับคู่จุง

B6105280

คนเขียนน่าจะให้นางเอกมีเซ็กกับคนอื่นต่อหน้าพระเอกตลอดนะ.

Edit กลายเป็นสลับคู่ซะงั้น

(จิ๋ว)

โอยยยยยมันลุ้นอ่ะ แถมวาดสวยมากอีกกก
ว่าจะหยุดอ่าน เพราะอ่านมาหลายเรื่องแล้ววววว
อดใจไม่ไหวแล้วขอต่ออีกนิดนึงนะ ...น๊าาาาา
อย่าแบนเค้าน๊า

::Reader::
::Angry::ว้อออยยยยย ใจร้ายจริง ๆ ตัดจบแค่นี้
แต่ว่า วาดได้น่าสงสัย ว่า จิโตะเสะจัง อ่ะ มองพระเอก หรือมอง
พี่สาวกันแน่ แต่ดีใจนะที่ ที่แน่ ๆ ไม่ได้มอง ตัวน้องเลย
มีลุ้นว้อย มีลุ้น

ขอบคุณที่แปล& ปัน เจ้าค่ะ  ::Shy:: ::Thankyou::
อ่านซะอิ่มแปร้เลย พรุ่งนี้ค่อยมาต่อละกัน ทรมานตาละไปทรมานหูบ้างก็ได้นะ

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

bigboy001

::Thinking::  เด็กๆอินโนเซนมาก จริงๆพระเอกนางเอกมัวจิ้นกันทำไม เยกันก็สบายรูสบายหำไปนานละ เซ็กส์มันไม่ใช่เรื่องน่าอาย เป็นเพียงกิจกรรมทำร่วมกันระหว่างคนที่รักใครชอบพอกันเฉยๆ มองให้ทะลุก็จะไม่คิดมาก แต่ถ้าเมื่อไหร่มีครอบครัวก็ต้องมีเซ็กส์กับผัวเมียเดียวนั่นแหละคือจบ ::Confident::

siwapol55

ว่าแล้วปูเรื่อง มาหวานๆแบบนี้
มันมีต้องมีอะไรมาให้ช้ำใจจริงด้วย
ขอบคุณมากครับ
ต้องไปลุ้นต่อ ตอนนี้อีก เดาเรื่องไม่ถูกเลย

scozember

ได้กลิ่นความ dark ถ้านางเอกโดนผมจะสมน้ำหน้าไอ้คนมาก่อนมาก ๆ