ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Agata] Oneshota Friends Kouhen พี่ กับ เพื่อน 1-3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 04, 2019, 05:00:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ผมดันแปลตอนที่2ก่อน พอดีท่านDDCCขอมา จัดให้ เดี๋ยวมีบางท่านบ่นหาว่าดองเพิ่มอีก  ::Evil::
ตอนนี้มันอะไร โหดกว่าตอน2เยอะเลย นึกว่าคนละคน นี่มันล่าโชตะแล้ว แปลให้ครบแล้วนะ1-2+ตอนพิเศษสี
ควรเป็นตอน2มากกว่า ไอ้ตอน2ควรเป็นอันแรก แต่สุดท้ายก็ได้รู้ว่าพี่สาวทะเลาะกันเพราะอะไร

อ้างจาก: ddcc เมื่อ กันยายน 02, 2019, 10:42:32 หลังเที่ยง
ขออนุญาติที่ต้องบอกนะฮะ เรื่องนี้ผมอ่านดิบมาแล้ว(ดูแต่ภาพน่ะ555) ได้ kater มาแปลผมดีใจมากเลย คือจะบอกว่าเหมือนคุ้นๆว่ามันมีประมาณ3ตอนนะ ถ้ายังไง kater แปลให้จบทีผมชอบภาพ agata พอสมควรเลย แล้วก็ผมขำหน้าพระเอกจริงๆนั่นละ555
นั่นไงชวนเพื่อนไป ตอนที่เหลืออาจจะเป็นตอนพิเศษก็ได้ จำไม่ค่อยได้ละ

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

13

14

15

16

17

ตอบกระทู้ขออ่านแล้วจะเห็นภาพ
ขออ่านแล้วต้องกลับมาEditหรือกดตอบเพิ่มคุยกันเกี่ยวกับเนื้อหาช่วยหลัง
พวกไม่ทำ(รวมถึงเรื่องก่อนๆ)เหมือนไม่รู้เนอะ ว่าไม่ทำแล้วจะโดนแบน แปลก

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

ipor

::Glad:: ::Glad::เหนื่อยแย่เลยแบบนี้เล่นมาพร้อมกัน

ครานี้เล่นลามไปเด็กคนอื่นด้วยนะนั่น อันตรายจริงๆ 2 คนนี้

tuizeed32

พี่สาวครับ ช่วยมากินผมน่อยครับ 55 จะได้ไมเนอะ

ออกที่ทะเลอะกันเพราะว่า ไปฉี่ใส่นี้เอง

tazasss01

อยากกลับเป็นเด็ก แล้วเจออย่างนี้บ้างจัง

::Shy::  ::Shy::

โกรธกันเรื่องฉี่ใส่หน้านี่น่ะ

B&B

คุณเธอเปลี๋ยนไป๋!!!!! มันอย่างกับคนละคนกับตอนก่อนเลยนะ เรื่องนิสัยอะ มันดูต่างกันมากเลยละ

เอาตรงๆ นะ คุณเธอนี้นักเรียนหรือนักศึกษาจ้ะ นมใหญ่มากกกกกกกก

::Elder:: ::Elder:: ::Elder::

ห้ะ ห้ะ ห้ะ!!!!!!! ทะเลาะกันเรื่องนั้นเหรอ!!!!!!! เอาจริงดิเจ้!!!!!!

โอ้ยยย คุณเธอทั้งสองล่อเด็กหมดเมืองแล้วม้างงง แถมในตอนพิเศษน่าจะได้เพิ่มอีกสัก 10 คนเลยม้างงง

โอ้ยยย ถ้าปกติจะบอกว่าสวยเสียของนะ แต่นี้ไม่เท่าไร ยังดีที่ล่อถ่าเป็นรุ่นเดียวกันหรือสูงกว่า คุณเธอไม่น่ารอด เผลอกู่ไม่กลับแน่ๆ

แต่ก็ดูเสียของอยู่น่าาา
::Oops::
ขอบคุณ​ครับ​

แก้คำผิดหน้า8กับหน้า35แล้วนะ  ::Angry:: แหม่นึกว่าจะแซวอะไร สงครามทวยเทพรึ หึหึ  ::Evil::
ม่ายปล่อย ยังไงก็ยังม่ายปล่อยยยยยยย ::Oops:: ::Oops:: ::Oops:: ::Oops::
เจ้าหวังอะไรจากตัวอาเทน่า  ::HeyHey::

thai4id

ควบ 2  เลย อิจฉาสุดๆ

อ้าว มีเก็บแต้มด้วย ซะงั้น เสียดายของหมดเลย
อะไรๆ ก็กู

Buchido5

แนวพี่สาวกับน้องชายผมชอบนะครับ แม่รูกก็ดี ติดตามผลงานนะครับ

gutongnk59

::Glad::
อันนี้เหมือนปฐมบทเลยแหะ นึกว่ายัยพวกนี้ได้ทำกับน้องนางเอกคนเดียว

//โธ่... สาเหตุที่ทะเลาะกันนี่ -_-

nukeiei

ขออ่านก่อนนะครับบบบบบบ

อื้อความเห็นไม่ตรงกันนี่เองงงเลยทะเลาะกันเลย

yopern

เหมือนจะไม่ใช่เซ็กซ์ระหว่าง พี่-น้อง หรือ เพื่อนพี่แล้วล่ะ แต่เหมือนคู่นี้เป็นพวกชอบกินเด็กแล้วล่ะ

edit คู่หูกินเด็กออกอาระวาดอย่างหนักเลย อย่าเพิ่งแตกคอกันเลยเดี๋ยวจะพากันอดทั้งคู่นะ

controlm

ถ้าสองสาวชอบสิ่งที่เหมือนกัน น่าจะชวนเพื่อนอีกสองคนร่วมแก๊งด้วย คงมันเพิ่มอีก

wunman

อ่ารสนิยมเดียวกัน ถูกคอเลย แต่อิจฉาเด็กนะเจอพี่สาวๆแบบนี้หลอกไปทำไมเราไม่มีมั่งนา ::Ahh::

edit: มีผิดใจกันนิดหน่อยละ แต่ที่ทำก็ไม่ดีจริงๆ แล้วแบบนี้จะยังคุยกันต่อได้ไหมในเมื่อความคิดเริ่มต่างกัน

virgoranger

ปฐมบทนี้เองสายเด็กแต่แรกแล้ว

Edit นึกว่าทะเลาะกันเรื่องอะไร

keatmano

กินเด็กของแท้ ... เมื่อมีครั้งแรก ครั้งต่อไปก็ง่ายขึ้น ... สงสัยจะกลายเป็นเรื่องเล่าลือในหมู่เด็ก ๆ ทั้งหลายให้ระวังพี่สาวสองคนจะหลอกไปกิน ... เด็ก ๆ ทั้งหลายคงสอดส่ายมองหากันอย่างเต็มที่  ::HoHo::