ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Agata] Oneshota Friends Kouhen พี่ กับ เพื่อน 1-3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 04, 2019, 05:00:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

micmicmic6

อันนี้เหมือนปฐมบทเลยแหะ นึกว่ายัยพวกนี้ได้ทำกับน้องนางเอกคนเดียว

,,อิจฉาน้องนางเอกกกกกกมากๆเลยอยากมีพี่สาวขี้เงี่ยนแบบนี้

Akira Watanabe

::Sweat::  กลายเป็นคู่หู่ล่าเด็ก เก็บแต้มซะงั้น

::HoHo::  ที่มันทะเลาะกันตอนที่ 2 เพราะเรื่องนี้หรอกหร๊อออออ

abc123abc

หนีไปไอ้หนู เร็วววววววววววว  ::YarKK::

ทำไมเจ้าหนูถึงไม่ต่อต้านละ!  ::Angry::

ดันเข้าร่วมซะงั้น 555+

CoolNook Thangsakul

5555 ไอหนุ่มดวงจู๋ หรือดวงมันจะดีหวา แต่มันเด็ก คงไม่รู้หรอกมั้งว่าที่มันเจอนะ สวรรค์ขนาดไหน

CoolNook Thangsakul

แต่ละคน ต่างอุดมการณ์ เลยต้องทะเลาะกันนิดหน่อยละนะ

Kit.m555

ก็ว่าตอนแรกไปไหน 55
เคมีตรงกันเลยเป็นเพื่อนกันได้ ห้องน้ำก็ไม่เว้น ::Ajark::
EDIT : น้องโดนมาตั้งแต่เด็กแล้วนิ มิน่าถึงไม่ชอบพี่สาว  ::Reader::

Za123456789

ถ้าสองสาวชอบสิ่งที่เหมือนกัน เรื่องเล่าลือในหมู่เด็ก ๆ 

numkrieng

::HeyHey:: ทึมกินเด็กได้เริ่มทำงานแล้ว แถมมาแพ็คคู่ด้วย

สาเหตุที่โกรธกัน ไม่เกียวกับตัวน้องชายเลย 5555

Tdestiny

เจอแกงค์สาวล่าแต้มมาคู่แบบนี้ เอ็งซวยหนักแล้ว555

เด็กวัยซนนี้โชคดีมากเลย ดวงดีเจอสาวคู่นี้

สวัสดีค้าบ

นักล่าโชตะชัดๆ แบบนี้ 5555

สุดท้ายผมดำก็ก้าวสู่ darkside ตัวผมทอง คงแบบอารมโอชิโอตะ เย็ดได้หยามไม่ได่ 55

nekki

เรื่องนี้เป็นเรื่องเดียวที่เริ่มสงสารโชตะ เจอคู่นี้มาหลอกลวง
เออ เจ้ทั้งสองไม่น่าจะมาทะเลาะกันเรื่องนี้นะ ปกติก็ขมขืนโชตะเป็นว่าเล่นอยู่แล้ว

sovereignty.artmagic

แนว shota นี่ต้องจาร agata จริงๆ งานดีสุดยอด 2สาวอุดมการเดียวกันแต่แนวคิดต่างกันทะเลาะกันซะงั้น 5555

yoshizugi

คุณพี่สาวx2กินเด็ก บำรุงไตดีๆนี้เอง

นึกว่าผมทองจะเป็นs แต่เป็นผมดําซะงั้น

bigboy001

::Horror::  สงสารเด็กขึ้นมาเบยจริงๆ จะกินอะนะ ผู้ใหญ่อย่างผมนี่มากินเหอะ รับรองจะเอาให้หอยแหกกลับบ้านไม่ถูกเลยคู่นี้ แหมะเห็นแล้วมันขึ้น -*- ::Fighto::

EDIT อย่างที่บอกเด็กๆน่าสงสารมาก ต้องมาเอากับสาวๆ ที่หอยหลวมๆลื่น ถ้าเปลี่ยนจากเด็กโชตะมาหาผมนี่นะ 10 ดอกจัดให้เลย!!

neokiseki

เอามามัดรวมอ่านทีเดียวหรอ

ผู้ใหญ่หลอกเด็กเย็ดนี่มันดีก็จริงนะ แต่ทำไม ต่างประเทศบอกว่าเป็นการล่อลวงเด็ก