ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Agata] Oneshota Friends Kouhen พี่ กับ เพื่อน 1-3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 04, 2019, 05:00:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tonza221

พามาห้องน้ำแบบนี้เลยเหรออ
-------------------------
นี่เล่นล่าโชตะกันเลยเรอะ

evillacus

ทำไมไปกินเด็กกันได้ละนี้ ไอ้หนูมาเปลี่ยนตัวกัน

---------------------------

นี้มันนักล่าโชตะ  จับกินหมดเลย

srzce

รสนิยมเดียวกันไปกัน แตนี้เล่นวางแผ่นหลอกเด็กเลย

_________
สงไอ้เด็กคนแรกที่โดนจัง 5555
ต่อมาออกล่าไปไกล จนนิสัยเปลี่ยนไปเลย

ChatchaiRu

ลุ้นจังว่าจะเป็นเช่นไรต่อจากนี้จัดไปสองน้ำล่ะนะนั้นอิอิ อ่านจบล่ะอยากได้แบบนี้จังฟินแท้พี่สาว

delta941

ไอ้หนูเอ้ย โชคดีแค่ไหนแล้วที่ได้กินพี่ๆเขา สงเคระห์เขาหน่อยนะ

ขอบคุณมากครับ

gfthebc

อยาก​เจอ​พี่​สาว​อย่าง​นี้​จัง​เลย​ครับ​ สุด​ๆ​ไป​เลย​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ สองสาว​กลาย​เป็น​นักล่าเด็ก​ๆไป​ซะแล้ว​ แล้ว​ยัง​มา​ผิด​ใจ​กัน​อีก​ จะ​คืนดี​กัน​แล้ว​เป็น​คู่หู​นัก​ล่า​ไหม​ครับ​เนี้ย​

latipk

พี่สาวสองคนนี้อย่างกับความฝันไวเด็กเลยครับ

ออกล่าหนุ่มน้อย เหมือนออกหาอาหารเลย

ขำตอนท้ายที่ไรกะงอนที่ซากิไปฉี่ใส่หน้าเด็ก มีความเริ่มข้ามขั้นสุดไปเลยครับ

mklx1319

ทำไมมันคลิกกันง่ายอย่างนี้ แถมตั้งทีมกินเด็กอีก หวังว่าคงจะไม่สร้างฮาเร็มกินเด็กหรอกนะ
กำลังสับสนหลังอ่านจบ สรุปทู้นี้คือ 1-3 หรือว่ามันแค่ตอน 2 กันแต่ แต่ถ้าเป็นแค่ ตอน 2 แปลว่า ตอนหน้า ต้องมี sm แล้วแหละ ดูแล้วจะวงแตก

conx96857

rayamjing

แนวนี้นานๆมาที ไอ้น้อง
โดนแบบนี้ชอบเลย 55555

Tantit

หลอกเด็กมากินถึงที่เลยยยย

มีครั้ง1​ ก็ต้องมีสอง​ สาม​สี่

ฟ้าดเด็กไปกี่คนแลล้วว