ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Agata] Oneshota Friends Kouhen พี่ กับ เพื่อน 1-3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 04, 2019, 05:00:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(จิ๋ว)

อ๋อออ ที่แท้ หล่อนสองคนก็มีรสนิยมเหมือนกันนี่เอง

แหม่ นะ หายากที่จะชอบเหมือนกัน
::Reader::

อ่านตรงนี้ เห็นภาพในตอนนี้ ทำให้เพิ่งเข้าใจว่า ทำไมสาว ๆ สองคนนี่ถึงชอบโชตะ
เข้าใจอารมณ์แล้วหล่ะ ว่าเด็ก ๆ น่ารักตรงไหน
แต่พี่สาวออกจะเอสไปหน่อยนะ  ต้องทนุถนอมสิ  จริงจิ๊งงงงงงง

ขอบคุณที่แปล&ปัน เจ้าค่ะ  ::Thankyou:: ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

nitikornza

อ่ารสนิยมเดียวกัน ถูกคอเลย แต่อิจฉาเด็กนะเจอพี่สาวๆแบบนี้

novastreet

eedbas1995

พามากินเด็ก สายเดียวกัน

edit

ฉี่ใส่ น้องสุดที่รักก็โกดกันดิ ทำแบบนี้ได้ไง

invoker eiei

Aw หน้าร้อนนี่ เหงื่อน่าจะหมดตัว (ಠ_ಠ)━☆゚.*・。゚

backbone

korn4455

แก๊งสาวๆอยากเป็นอมตะ แหมล่อลวงกันในสวนน้ำเลยทีเดียว

รอบหน้าคงเอากลับบ้าน

อ้าวเหมือนจะความชอบเริ่มแยกจากกันซะแล้วสาวๆ
คราวหน้าจะยังไปกินเด็กๆด้วยกันอีกไหมนะ

GongGang

เด็กน้อยผู้น่าสงสาร โตขึ้นคงจะเข็ดไปอีกนานเจอรุมแบบนี้ คุกๆๆๆๆๆ

Edit : ล่าแต้มกันมันส์หยด เหล่าเด็กน้อยผู้น่าสงสาร

กาก่าก้า ก๊าก๋า

แหม่ๆพากันมากินเด็ก ไม่หนำใจก็ไปลงกะน้องชายในตอน2ซินะ

ไอเราก็นึกว่าทะเลาะอะไรกัน ที่แท้ก็...

skas999

เอ๋ นี่มันแก๊งกินเด็กใช่ไหมนะ

วน้องโชตะมันมีไรดี พี่สาวถึงชอบขนาดนี้เนี้ย เล็กมากๆเลยนะ เรื่องนี้คงมีแค่ทรูซัมยาวๆ

Summermay

สองสาวสายโหดชอบกินเด็กหรอ เด็กๆพลังม้าซะด้วย น่าจะได้หลายรอบอีกตะหาก งานนี้เด็กได้โตเป๋นหนุ่มแน่

tam__09

ไอ้เด็กคนนรี้โชคดีจัง  อยากไปเป็นตัวเลือก

bossbosoza

strikef.

เข้าใจเลย เราชอบอะไรก็อยากมีคนคุยด้วย แบ่งบันความคิด อยากมีคนคอยสนุกไปกับเรา แต่ถ้าจะลงกับเด็นไม่รู้อิโหน่อิเหน่ เอามาลงกับฉันนี่ 555

รุนแรงไม่ดีนะ ถ้าจะรุนแรงต้องหากลุ่มที่ชอบเหมือนกัน จะได้ไม่ต้องลำบากบังคับกันนะ 555

akasaboy

อ่อ มันมีจุดเริ่มต้นมาแบบนี้เอง ถึงว่าน้องชายโดนซะหนักเลย

ตายแน่ ๆ ไอ้น้องมึงตายแน่ ๆ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย