ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Meme50] Asobizakari ( Playful Arousal)นักศึกษาสาวขี้เหงา 2 แปลไทย By HypNos

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 05, 2019, 12:52:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hentaiknight

แหม่ คาดการณ์จากตอนที่ 1 ว่า พี่โอตะแว่นของเราจะได้อึ๊บ ก็มาได้อึ็บตอนที่ 2 นี่แหละ
คาดว่านางเอกเปลี่ยนใจจากตัวอาจารย์ มาเป้นพี่แว่นนี่แหละครับ

---------------

อ้าวสุดท้าย ใครก็ได้งั้นเหรอเนี่ย

noohun

อยู่ๆอาจารย์ก็โดนตัดบท มาได้กับหนุ่มเนิร์ดจำ้มำ่อย่างคาดไม่ถึงซะงั้น
จากประสบการณ์การอ่านมังงะแนวนี้มา ไม่แคล้วติดใจของใหญ่แน่

พลาดอีกแล้วผม ยัยนี่มันถึงขั้น ขอแค่เป็นผู้ชาย ใครก็ได้ไปแล้ว

gojira

อ่าวตอนที่แล้วที่จบนั้นมโนคนเดียวเรอนึกว่าเปิดกระโปรงโชว์จริง
กลายเป็นผู้หญิงติดเซ็กของแท้เลยพร้อมกับใครก็ได้หมดเลยอีอาจารย์หายต้อม

kazu36

::Horror::
ไอ้โอตากุนี่มันร้าย แฮะ เดาว่า จบด้วยจับใส่คอลเล็คชั่นอีกคน
ตกลงเก็บทั้งหอ เลย

CoolNook Thangsakul

เจอของใหญ่กว่าดิลโด้เข้าไป ติดใจยาวเลยซิท่า

ipor

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบลงอย่างไร
  ติดใจยาวแน่นอน

ไอ้น้องคนนี้มันร้าย เดี๋ยวได้กินข้างห้องแน่ๆ

wunman

แหมสาวคนนี้เงียบๆแต่จัดยิ่งนักไม่คิดว่าจะซั่มไปเรื่อยแล้ว แต่ที่ว่าตกใจแล้วไอ้ดุ้นผู้ชายนี่มันโคตรใหญ่เลย นางเอกท่าจะติดใจอันนี้มากกว่าโปรเฟสเซอร์แล้วหละ

edit:เอาหละตอนนี้ก็ซํ่มไอ้แว่นนี่จนไม่หลับไม่นอนติดใจดุ้นใหญ่ๆขนาดนี้ ว่าแต่ว่าน่าจะมีต่อนะถึงกับจะเล่นเพื่อนไอ้แว่นต่อแล้ว

Kit.m555

ไอ้นี่มันร้ายจู่โจม แอบซุ่มเงียบ
ไม่พูดเยอะเสียบเลย ดันใหญ่สะด้วย ดูท่าแล้วจะติดใจของใหญ่นะเธอ  ::Glad::
EDIT : เล่นกันสะข้างห้องทนไม่ไหว
ตอนท้ายได้เหยื่อมาเพิ่ม + 1  ::HoHo::

hopeofwind

เริ่มงานแรกคนที่1 สต๊อกไว้เลยจ้า แต่สฃสัยจะติดใจสะแล้วอีหนู
ว่าแล้วว่าต้องหาเพิ่ม สงสัยจะโดนไม่หยุดสะแล้ว

Smith Vill

ตอนก่อนยังใสๆอยู่เลย มาตอนนี้ออกลายตั้งแต่หน้าแรกๆซะแล้ว

เปลี่ยนคนอีกแล้วเหรอ จะมีตอนต่อไปมั้ยเนี่ย

Tdestiny

น่าจะจบสวยงาม ไม่มีพลิคล็อคครับ

สัตว์ป่าในตัวสาวคนนี้ช่างน่ากลัวยิ่งนัก

เวนกำ ส่อตับแตกแล้วสินะตอนหน้า

jirasakgolf7

เครื่องร้อนพร้อมเสิร์ฟตลอดแบบนี้ดีเลย ไม่ต้องบิ้วอารมณ์ให้เปลืองเวลา แต่่อย่ามาจบว่าทั้งหมดนางเอกจิ้นไปเองนะ แบบนั้นเคืองสุด ๆ

** ไป ๆ มา ๆ กลายเป็นว่านางเสพย์ติดถึงกันกับใครก็ได้ ที่ไหนก็ได้ไปแล้วแฮะ ปูมาขนาดนี้ตอนต่อ ๆ ไปจะโดนแบบแปลก ๆ อย่าง NTR เลสเบี้ยน ก็ไม่แปลกใจแล้วเนี่ย ไม่คิดว่าซีรีย์นี้จะจบสวยได้ เว้นแต่ว่าจะเจอพระเอกซักคนที่ยอมเดินทางสายดาร์คไปด้วยกัน

B&B

คงไม่พ้นที่จะติดดุ้นหนักกว่าปดติ เจอของใหญ่แบบนี้ ตอนก่อนยังไม่ได้ขนาดนี้ แต่จะว่าไปไอ้แว่นติ้มๆ นั้นหายไปไหนหว่าาา หรือว่าคนเดียวกันแต่หุ้นนี่อย่างกับคนละคน

เมื่อวานอ่านไม่ได้เลยภาพไม่โหลด นอนแรกก็นึกว่าที่เน็ตตัวเอง ที่ไหนได้ เว็ปฝากภาพล้มสิน่าาา พอดีลองเข้าไปกดดูของท่านอื่นดูได้นะ เลยคิดอย่างนั้น

::Shout:: ::Shout:: ::Shout::

หนีไปก่อนจะแห้งทั้งตัว หนีปายยยยยย

ไปเห็นเมนท์ที่ว่า "เค้า"​ ผมว่าหมายถึงเจ้านั้นมากกว่านะ ไม่ได้หมายถึงอาจารย์​เพราะนางน่าจะดูจากรูปร่างภายนอกแล้วเหมือนกันเรื่องการวางตัว

ถ้าเป็นอาจารย์​นี่น่าจะพุ่งเข้าหาเพื่อแบล็คเมล์​มากกว่านะ แต่รายนี้แค่ถาม แต่สักพัก คนๆ นี้กจะแห้งหมดตัว อิอิ

ขอบคุณ​ครับ​

ปล.หมดมุขคร้าบบบ

เมื่อวานตอนตั้งกระทู้ก็เป็นครับแต่พอรีเฟรชก็หาย แสดงว่าล่มเป็นพักๆ
งานนี้ท่าทางจะยาว แต่เกรงว่าจะมาปีละตอนเหมือนเรื่องไอ้มืดโฮมสเตย์ซะล่ะมั้ง
  ::Doubt::

yopern

สาวจอมเงี่ยน เจออ้วนจอมหื่นบวกจิตนิดๆ สนุกล่ะครับงานนี้ เข้ากันเป็นปี่เป็นขลุ่ยแน่

edit งานนี้ไอ้อ้วนจอมหื่นคนเดียวไม่พอแน่ เดี๋ยวต้องมีตัวช่วย อยู่ห้องข้างเสียด้วย จะได้ไม่เสียเวลานัดกัน