ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Meme50] Asobizakari ( Playful Arousal)นักศึกษาสาวขี้เหงา 2 แปลไทย By HypNos

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 05, 2019, 12:52:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

[Meme50] Asobizakari ( Playful Arousal)นักศึกษาสาวขี้เหงา 2  แปลไทย By HypNos (Uncensored)
ขอขอบคุณคุณMoo Oon ที่แนะนำตอนต่อครับ...ลัดคิวลงให้ก่อนเลย...เพิ่งแปลเสร็จหมาดๆ...

ตอนที่ 1 https://xonly8.com/index.php?topic=221282.0

อ่านต่อเลย
เรื่องนี้มีซ่อนข้อความ ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบลงอย่างไร

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน

1. ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นทืไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

11-15

ดูทรงแล้วคิดว่านาจะมีตอนต่อนะครับ
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

natthapon.sinsadee

โอวเปลี่ยนไปเปรคนละคนเลยท่าทางจะติดใจ คนนี้ซะแล้ว อ่าวกำ กลายเป็นญ ล่าแต้มเลย

MooOon

ขอบคุณมากๆครับที่แปลให้ได้อ่าน เอาจริงๆ ชอบนางเอกสายรุกนะ

เเต่อยากให้เลิกกับอาจารย์ตอนที่เเล้วก่อนมากกว่า คือไม่ค่อยชอบเเนว

มั่วๆ นางเอกเรื่องนี้เหมือนไม่ได้หาเพื่อน เเต่หาที่ระบายซะมากกว่า

ตอนจบจำไม่ได้ เพราะเคยดูเเบบ raw นานเเล้ว คิดว่า คงไปเจอคนที่ถูกใจ

เเล้วก็ชวนมาเอาต่อเเน่ๆ เหมือนเก็บเเต้มไงไม่รู้ --

-----------------------------------------------------

เดาถูกด้วยหรอเนี่ย สรุป คำว่าเพื่อนของนางคือต้องเอาทุกคนสินะ

ถ้าเจอเเบบนี้ก็อยากเป็นเพื่อนด้วยเหมือนกัน 555+ กลัวว่าตอนต่อไปพอ

ได้กับคนใหม่นี้ เเล้วสรุปมาเอาหมู่นี่สิ -*- สรุปติดใจเซ็กไปเเล้วจริงๆ

ถ้าได้เพื่อนสาวคงไม่ฉิ่งฉับหรอกมั้ง

รีบแปลลงให้อ่านก่อนเลยครับ เดี๋ยวกลัวต่อไม่ติด ถ้ามีตอนต่อ บอกด่วนเลยนะครับจะรีบแปลให้อ่านกัน

Jame8509

เวลาสาวเจ้ามีอารมณ์นี้_่านได้สุดจริงๆ แต่เจ้าหนุ่มอ้วนนี้ซิแหม่มันซ่อนของดีไว้มิดเชียว

gunflow

เดาว่า พอเจอโปรเพสเซอร์อีก ก้อเอาอีก จนตอนหลังเอาทุกคนที่อยู่ใกล้ตัวเลย

สรุป ไม่ได้เจอโปรเพสเซอร์ แต่ก้อเอาคนอื่นอยู่ดี น่าจะมีต่อ ต้องมีโดนรุมแน่ๆ

tuizeed32

หน้าตาเรียบร้อย แต่แอบโรคจิตเหมือนกันนะนี้

มีชวนคนข้างห้องมาเป็นเพือนอีก คนเดียวไม่พอ

ryu

สาวร้อนไฟแรงสูงเจอโอตาคุหนุ่ม(แต่ดุ้นใหญ่ยักษ์)
จะสมกันมั้ยนะ

ข้าวใหม่ปลามัน จัดกันทั้งวันทั้งคืน ดังจนข้างๆห้องรำคาญ
สุดท้ายแก้ความรำคาญด้วยการชวนมาเป็นเพื่อนนอนกันเลย

แมงโก้ส้นตีน

แรงใช่เล่นนะสาวคนนี้ แอบอ่อยจนโดนเย  ::Shy::

คราวนี้รุกอ่อยหนักกว่าเดิมอีก สงสารพี่อ้วนเลย จะคิดจริงจังกับเธอรึเปล่า  ::Orz::

Mumei Otoko

เหอๆ หาคนใหม่ง่ายจริง แถมถ้ารุกหนักใจถึงขนาดนั้น ยังไงก็โดนเยสง่ายๆอยู่แล้ว แต่คนนี้จะปราบหล่อนให้อยู่กับเค้าคนเดียวได้ไหมเนี่ย แต่เดาว่าไม่ เล่นหลายคนหลายแบบมันส์กว่า

Edit: สุดจัดจริงๆ เป็นนางเอกเอวีได้สบาย เมียทั้งสถาบัน!!

abc123abc

สงสัยน่าจะติดใจยาวๆเลยมั่งฝ่ายหญิงเนี้ย  ::HoHo::

สรุป แมร่งดิลโด้ที่ไม่ใช่ของเล่นแต่เป็นคนสินะ  ::Horror::

kyojaza1

คิดว่าตอนจบหนุ่มอ้วนถูกทิ้ง ซึซึกะกลับไปหาอาจารย์แน่นอนครับ
edit:อาจารย์เค้าหายไปไหน ทำเอาซึซึกะไปหาเพื่อนใหม่แก้เหงาเฉย

elviswhat

เห็นหยิม ๆ แบบนี้แต่มีดุ้นขนาดน้องม้าเลยนะ เจอเจ้าไปไส้แทบแตก น่าจะติดใจใช่ไหมล่ะแม่สาวน้อย ต่อไปคงเปลี่ยนไปมากเลยล่ะแม่สาวคนนี้

บุญหล่นทับคนข้างห้องแล้วล่ะแบบนี้ อยู่ ๆ จะได้เป็นเพื่อนนอนกับแม่สาวน้อยใส่แว่ซึซึกะจัง อะไรจะฟินขนาดนี้เนี่ย

Akira Watanabe

::Ajark::  โห  ไอแว่นเนิร์ด  ๆ มันพกอนาคอนด้ามาด้วย  กะมาล่าแต้มเกือบแทงตาย

::Shy:: กลายเป็นสาวล่าแต้มแบบเต็มตัว พร้อมชนทุกคน 

nakchakun

ซีรี่ย์นี้สงสัยจะมีแต่สาวๆสายรุกน่ะเนี่ย 555 พระเอกก้อใหญ่เกิ๊นน แหกหมด  ::HoHo::

จบกัน ล่าแต้มนิหว่า นึกว่าจะชอบหนุ่มอ้วน

ddcc

อินี่มันร้าย555 ตอนที่แล้วล่ะ ::HeyHey:: เลี้ยวกลับมาเร็วเชียว
ผช.ข้างห้องหล่อฟร่ะ ช่องที่บอก'ช่างเหมือนกับเค้า'นี่ใครพูดอ่ะ แล้ว'เค้า'นี่หมายถึงใคร
เย้ยยยย ลืมตอบคำถามขออ่าน ดันอ่านจบไปแล้ว แงๆๆ ขอโทษครับ งั้นพูดถึงตอนจบแทน ผมว่านางเอกจะเอาไม่เลือกเกินไปแล้วนะ สุดหล่อผมอย่าไปยุ่งนะเฟ้ยย

น่าจะหมายถึงอาจารย์นะ...