ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Meme50] Asobizakari ( Playful Arousal)นักศึกษาสาวขี้เหงา 2 แปลไทย By HypNos

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 05, 2019, 12:52:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

numkrieng

::Glad:: โดนของใหญ่ติดใจแน่นอน

ติดใจแต่ท่าทางจะไม่พอนะขอเพิ่ม 55555

Tee001

ร้ายจริงๆ นางเอกของเรา  ร่านได้สุดจริงๆ+ แปลกใจที่เจ้าหนุ่มอ้วนมีของดีใหญ่เลยทีเดียว

อ้าว จะกลายเป็นแนวสาวล่าแต้ม แล้วเหรอเนี่ย

(จิ๋ว)

โอ๊ยยยยยยยยยโปรเฟสเซอร์ เล็กไปซะแล้วววววว
รู้งี้ รู้จักตานี่ก่อนดีกว่า ไหมเนี่ย  เอิ๊ก ๆ  ::Bloody::

::Reader::

คบกับสาวขี้เหงา...เราจะมีแต่เรื่องสนุก  ::DookDig::

อาจารย์สอนมาดี !!!!! แท้ๆ แม่คงแจกทั้งมหาลัย
แต่นะ หุ่นให้ก็ไปได้ไกลอยู่แล้ว

ขอบคุณที่แปล& ปัน เจ้าค่ะ
::Thankyou:: ::Thankyou::

ถ้าเจอตานี่ก่อน ก็หลวมหมดนะซิ
แต่ว่ายังไงๆซะ หมดหอแน่นอน (ถ้ามีต่อนะ)
  ::Ajark::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

Phoowadol

เห็นส่วแส่นแว่นทีไร.  มั่นใจได้ นี่คือ สาวร้อน ซ่อนอารมณ์ แน่ๆ  ::Confident::  ตอนแรก ก็ยังคิดอยู่นะ ว่า ไอ้ พระเอกมันจะลงมือมั๊ย  เห็นแต่สนใจ เรื่องหนัง ::Angry::  สาวค้าอ่อยขนาดนี้ ไม่ล่อซ๊ากที....
Edit....แบบนี้ เขาเรียกช้าๆได้พร้าเล่มงาม สินะ พระเอกนี่ อย่างใหญ่เวอร์ คงถึงใจ สาวแว่นเขาหละ  เล่นข้ามคืนข้ามวันเลย  55  สำหรับเธอ ดุ้นนี้ดุ้นเดียวคงไม่พอแล้วหละ  หนุ่มข้างห้องจะว่าไง  สนใจม๊า.......อิอิ

เรื่องนี้ยังไม่รู้ว่าใครพระเอกเลยนะ หรือว่าพระเอกมันทั้งมหาลัย  ::Oops::

Kingkong Keang

ทำไมตอนสอง อาซาดะคุงอ้วนขึ้นนะ 555 แต่ หำใหญ่กว่า อาจาร์มากเว่อ
ดูถ้านางเอกจะเก็บแต้มแน่นอน

eedbas1995

Ae Haha

จุดไฟราคะให้ผู้ชายติด ก็โดนจนไม่ต้องไปไหน

นางเอกร่านจริงๆ ยั่วไปหมดทุกๆรน สงสัยจะได้อีกเยอะ

munkza

คิดว่านางเอกเราน่าจะเก็บแต้มอีกหลายคนนะ แต่โดนพ่อหนุ่มติสท์พลังม้าไปอาจจะติดใจไปเลยก็ได้

อ่าวนึกว่าติดใจพลังม้า แต่ไปอ่อนคนอื่นต่อซะงั้น

Pruttinan Maikham

กลายเป็นสาวร่านสะแล้วแต่ก็ยังดีกว่าอยู่กับอาจารย์อ่ะ

ตอนนี้ผู้ชายนี่คือเอาหมดแล้ว

Demon-Wolf

ตอบ คิดว่าจบที่ทิ้งจานแล้วมาเพื่อนคนใหม่ที่ใหญ่ยาวแทน ::Evil::

สุดจะเป็นใครก็ได้สินะถ้าจะมาเป็นเพื่อนนะ

BlackHazard

คนเดียวกับที่โผล่มาท้ายตอนที่แล้วรึเปล่านะ? ::Thinking::

อาจจะไม่ใช่ก็ได้แฮะ เล่นนอนไปทั่วเลยนี่หว่า

aas123swe

มึงก็ใหญ่เกิน ไม่ติดใจก็ไม่รู้จะว่าไงแล้ว

นี้มันสาวน้อยล่าแต้มชัดๆ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ได้ตอนละคนเลยแหะ  ถ้ามีต่อกะคงมีคนอื่นอีกแหงๆ

นางเอกเราเห็นงี้ก็แอบร้ายนะเนี่ย

tamagot123

::KO:: เยี่ยมๆๆ ทิ้งโปรเฟสเซอรเจียวเล็กไปเลยยน

5555นี่น้องจะโหดเกินไปละนะ เชดโดเวมีเกบทั้งมหาลัยแน่นวล

strikef.

โหดจริงๆ ถึงสะดือเลยแบบในไส้ในพังหมดแน่ๆ แต่สาวเราไม่สนใจแล้วตอนนี้ได้ของใหม่ แบบนี้ของเก่าอย่างอาจารย์ตกกระป๋องแล้วหละ อาจารย์แม่งเปลี่ยนชีวิตคนคนนึงไปเลย

เจอทางของตัวเองแล้วซินะ แต่ถ้าไม่ป้องกันจะแย่เอานะ ถ้ามั่นใจแล้วว่าจะเดินทางนี้ก็ สู้ๆ นะ