ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yamakumo] Sex is A Great Trend ดุ้นเดียวเสียวทั้งหมู่บ้าน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 09, 2019, 03:44:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kenata

เห็นหน้าแรกๆ นึกว่า หมู่บ้านนี้ จะมีผู้ชายน้อย แต่พอหน้าหลังๆ ก็ไม่ได้ขาดแคลนผู้ชายนี่หว่า

edit : เป็นหมู่บ้านตัวอย่างดี นะ ขยันปั้มลูก เพิ่มจำนวนประชากร กันดี แฮะ

yopern

ถ้าบ้านนอกมีแบบนี้ สมควรจะลืมโตเกียวอย่างใวเลย นี่มันไม่ใช่บ้านนอกแล้วมันคือสวรรค์ชัดๆ

edit น่าสงสารหัวหน้าห้องสาวแว่นนมยานจริงๆไม่ได้เอาซักที โดนตัดหน้าตลอดเลย ยังสงสัยตัวพ่อย้ายไปโตเกียวทำไมนะ บ้านเกิดมีของดีๆขนาดนี้

จิตรกร รา

จัดของจัดกระเป๋าแล้วว รถสายไหนผ่าน

ผู้เฒ่าเซราะกราว

จากคำพูดของคุณยายแสดงว่าวัฒนธรรมฟรีเซ็กส์ของวัยรุ่นที่นี่มีสืบทอดกันมานานแล้วสินะ แล้วพวกเด็กผู้ชายก็ได้ซั่มหญิงสาววัยรุ่นด้วยกันมานานจนเบื่อแล้ว เลยทำให้สาวๆเหงาหอยไปตามๆกัน พอมีเด็กผู้ชายจากโตเกียวมาอยู่ใหม่ก็เลยพากันดีใจ ได้ดุ้นใหม่มาช่วยแก้อาการเหงาหอย ว่าแต่เจ้าหนุ่มจะไหวมั้ยนะสาวๆทั้งหมู่บ้านเชียว....5555
โอ้โหนึกว่าเฉพาะวัยรุ่นซะอีก ที่แท้ผู้ชายทุกคนก็ซั่มผู้หญิงได้หมด ว่าแต่อาศึมะนี่โชคดีนะที่ได้เปิดซิงหัวหน้าแก๊งสาวซ่า แล้วยังได้เป็นใหญ่ในโรงเรียนอีก ว่าแต่แตกในทั้งแม่ทั้งลูกนี่ถ้าท้องทั้งคู่คงจะวุ่นน่าดู....อิอิ

PN RO

จะเอาใครก็ได้เหรอวะเนี้ย ลุ้นครูมากๆ เลย

จะเอาครู ไม่มีฉากได้ครูเลย

Supachai Wanwongka

ขอบคุณสำหรับงานแปลครับ เคยอ่านลายเส้นนี้แต่เนื้อเรื่องปวดตับ แต่สำหรับเรื่องนี้คงไม่เป็นแบบนั้นนะ ฮ่าๆๆ

ohryokucha

ลายเส้นการฺตูนเดียวกับ closet set วาดแต่ละฉากซะใจมาก

MooOon

ขอบคุณที่แปล2เรื่องให้อ่านครับ เรื่องเเรก จากที่ผมไม่คิดจะเล่น pubg นี่ต้องศึกษาละ

คือ ในเกมทำได้ถึงขนาดนี้เลยหรอ 555+ จะมีสมาธิเล่นหรอ ส่วนเรื่องที่ 2 ลายเส้นคุ้นตามาก

ใช่เรื่องที่พระเอกโดน ntr ที่เเอบในตู้สินะ เอาจริงๆ เรื่องเเอบในตู้ผมว่าพระเอกไม่ได้โง่หรืออ่อน

ตามเเบบ ntr เรื่องอื่นๆนะ ต้องเรียกว่าพระเอกเป็นตัวประกอบมากกว่าส่วนพระเอกคือคนที่ล่อลวงนางเอกสำเร็จ

ส่วนเรื่องนี้ที่พระเอกได้กับสาวๆในหมู่บ้านเรียกได้ว่าเปลี่ยนเเนวจากเรื่องเดิมมาก คงไม่ปวดตับ

คิดว่าตอนจบ สาวๆน่าจะติดใจพระเอก เพราะอึดกว่า ผู้ชายทั่วไป เอาจริงๆ อยากให้หน้าตาพระเอก

ดูเหี้ยมๆกว่านี้นะ เเบบนี้มันดู อ่อนปวกเปียกไป

---------------------------------------------------------------------------

ตอนจบว่าแปลกใจเเล้วนะที่พระเอกมาได้กับเเม่ของเพื่อน พีคยิ่งกว่าคือ พ่อมันได้เเม่บ้านทุกคนอีก

มีมาชวนด้วยนะ เอาจริงๆสงสัยนะ มันจะรู้ได้ไงว่าเวลาสาวๆคนไหนท้องเเล้วเป็นลูกใคร มั่วกันเเบบนี้ 555+

เป็นผมเจอหมู่บ้านนี้เข้าไปก็ไม่คิดออกไปเเล้วเเล้วละ อยากอยู่จนเเก่ตายเลย ^^

ชาญวุฒิ เนระภูสี

น่าไปอยู่นะครับหมู่บ้านนี้แต่กลัวว่าจะไม่ใหวนะซิ ลุ้นคุณครูอยู่ครับว่าจะโดนจัดไหม edit ผมไม่เคยเล่นครับเกมส์นี้สงสัยว่าจะต้องหัดเล่นบ้างแล้วครับ คุณพ่อก็ใช่ย่อยนะครับจัดเต็มซะขนาดนี้

B&B

คิดเหมือนไหมไม่รู้แต่รู้แค่ อยากไปโว้ยยยยย บอกพิกัดมาที

เรื่อง PUBG เห็นมานานแล้วนะ แต่ไม่รู้ว่ามีแปลยัง ถ้าท่านแปลมาแล้ว ก็ขออ่านหน่อยคร้าบบบบ

ใช่ครับ ครบ1ปีแล้วยังไม่มีเจ้าไหนแปล ผมก็กะรอนะนั่น สุดท้ายก็ต้องแปลเองอีกจนได้ ก็ชอบอ่ะนะ  ::Crying::

พ่ะเอกดูเอ๋อๆ ซื่อๆ นะ ทำเหมือนเป็นเรื่องปกติ แถมเรื่องนี้เกริ่นเรื่องน้อยจนดูเหมือนพระเอก ไม่สนใจเรื่องกฏหรืออะไรเลย แต่เอาเถอะ เขาถวายตัวมา ก็จัดไปเลยยย

::Hmmm:: ::Hmmm:: ::Hmmm::

ก็คิดไม่ออกอยู่ว่าคุณพ่อจะออกจากหมู่บ้านทำไม หรือว่าแค้ไปเปลี่ยนบรรยากาศ​เลยกลายเป็นว่าอยู่ยาวจนมีลูก พอเมียตายเลยพาลูกกลับมาด้วย อืมๆ คงประมาณ​นี้

แต่อย่างที่บอกไป เนื้อหาเหมือนถูกตัดออกบางส่วน แต่ไม่เป็นไร ฉากเซ็กซ์​ถือว่าดีงาม

ผมว่าเรื่องนี้เป็นอีกเรื่องที่วาดตัวละครออกมาดีและสมจริงมากๆ ทั้งนม สัดส่วนและต่างๆ ออกมาดีจริงแหละน่าา

ขอบคุณ​ครับ​

ปล.หมดมุขนะเอ่อ ช่วงนี้สมองตันๆ นิดนึง

wichon not

บ้านเรามีไหมหน่อหมู่บ้านแบบนี้จะย้ายทะเบียนบ้านไปในทันใด หมู่บ้านนี้คงจะว่างกันจัดเลยเย็ดกันเป็นเรื่องปกติได้ทุกที่

เย็ดเก่งทั้งพระเอกและพ่อพระเอกเลยแหะทำเอาสาวๆติดใจทั้งหมู่บ้าน ฮาเร็มดีๆนี่เองแค่ต้องฟิตร่างกายให้พร้อมทุกวันพอ

drof666

นี่มันชนบทหรือว่าซ่องกันแน่ทั้งสาวทั้งแก่เป็นก้นไฟฟ้ากันหมด
Edit. ไอ้พระเอกกับพ่อมันต้องเป็นซุบเปอร์ยันกำแพงเพชรในตำนานแน่ๆคลำแล้วไม่มีหางจับเสียบหมด

thai4id

อะไรๆ ก็กู

nutkan

น่าสงสารพระเอกน้ำหมดตายแน่

633sqd

หมู่บ้านนี้ไปตัวเปล่าก็ได้มั๊ง ยุ่งทั้งวันไม่มีเวลาใส่เสื้อผ้า ::Grimace::

สงสารท่านประธานจัง โดนตัดตลอด แต่ชอบห้วหน้าแก็งค์สาวซ่า ::JubuJubu::