ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yamakumo] Sex is A Great Trend ดุ้นเดียวเสียวทั้งหมู่บ้าน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 09, 2019, 03:44:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Macro3427

บ้านแถวไหนเนี่ย

พ่อหน้าตายมากๆ

DARKAXL

แปลเลยครับ ของโคตรดีย์ อยากให้ใครซักคนแปลมานานแล้ว

เหอะๆๆ เป็นหมู่บ้านที่น่าอยู่จริงๆ ตรั่บๆกันจนเด็กผู้ชายท้องถิ่นยังเบื่อ ถ้าเรื่องไปถึงหูคนนอกรับรองมีคนมาเยี่ยมเยือนไม่ขาดสายแน่ ::HoHo::

ไม่ทันขาดคำโดนนักเลงสาวลากซะแล้ว คงไม่แคล้วโดนจับกดแน่

เหอะๆๆ หื่นทั้งพ่อทั้งลูกจริงๆ เก็บแต้มเรียบ แม่เพื่อนก็ยังเอา

ปฏิภาณ ครับ

หมู่บ้านแบบนี้มีจิงที่ไหน จะรีบจองตั๋วไปด่วนๆ

ชอบหัวหน้าแก้งสาวแฮะ แต่บ้านนี้หื่นทั้งพ่อทั้งลูกเลย55

jittipat

มีหมูบ้านที่ทุกคนคิดแบบนี้อยู่ด้วยหรอเนี่ย 555

หืมพ่อ พ่อแม้ง สามหมี อิจฉาพ่อมัน

bomb1021

ขอพิกัดหมู่บ้านครับ ผมอาสาไปช่วยสาวๆที่หมู่บ้านนี้เองงงง

edit : พ่อหน้านิ่งมากอ่ะ เหมือนทำจนเป็นหน้าที่ อยากมีหน้าที่งี้บ้าง

สอนเด็กมัธยมไรเงี้ยยยย

tuix

ที่หนุ่มในหมู่บ้าน เย็ดไม่มัน คงเพราะได้เย็ดจนชิน ก็เลยเริ่มเบื่อ ๆ นะครับ
พระเอกเข้่ามาใหม่ก็เลยตื่นเต้น จัดหนัก ๆ

neokiseki

วัฒนธรรมอะไรเอาได้ทุกที่

พ่อมันสบายเลยนะ มิน่าย้ายมา

keatmano

น่าไปอยู่ชั่วคราวนะ ... คงไม่ถึงกับย้ายไปอยู่หรอก เพราะนานไปก็จะเหมือนคนในหมู่บ้าน ... กามตายด้าน  ::HoHo::

สงสัยพระเอกเราคงเหมาหมดทุกคนแต่จะขยันขันแข็งไปได้อีกนานเท่าไหร่นะ ... มีเฉลยหรือเปล่าเอ่ย  ::HoHo::

ชอบท่านประธานนมยานอ่ะ ... มีเหตุขัดข้องทุกที  ::HoHo::

dxoogo124

เปิดเรื่องมาร้องเชี่ยหนักมาก หมูบ้านไรเนี่ย

ไม่สงสัยละทำไมแม่มันหนีพ่อไป

icejet

เป็นผมไม่กลับเข้าเมืองละ

เหมือนไม่ต้องแก้เลยอ่ะเป็นผมไม่คิดกลับไปแต่แรกละ เหอๆๆๆ

Rider V3

ชนบทในฝัน จรืงๆ ครับ
.....................
เป็นหน้าที่ของชาย ในหมู่บ้าน ในการทำเพื่อสาว สุดยอดครับ

bigboy001

ชอบ ประธานนักเรียนสาวที่สุด คิดว่างานนี้ต้องโดนรุมเย จนแหกบานตะไทแน่นอน  ::DookDig::

EDIT พระเอกนี่ได้พ่อมานี่เองเย กระจายย 555+

dilok211021

ขอลองอ่านก่อนครับ เดี๋ยวมาตอบว่าในบรรดาสาวที่ตัวเอกเย้ ชอบคนไหนมากที่สุด

อ่านจบแล้ว : เป็นอีกเรื่องที่ผมชอบเลยครับ แนวของเรื่องเป็นแนวหมู่บ้านแปลกที่ผู้หญิงในหมู่บ้านพร้อมจะเอาผู้ชายได้ตลอดเวลา จนผู้ชายในหมู่บ้านเริ่มเบื่อกันแล้ว แต่แปลกใหม่สำหรับพระเอกที่มาจากโตเกียว สำหรับเรื่องนี้ชอบประธานนักเรียนนมยานที่สุด แต่เสียดายยังไม่ทันได้เอากับพระเอกเลย

ออ แล้วก็ โดจิน PUBG ภาพสวยดีครับ แถมเนื้อเรื่องแปลกใหม่ยังไม่เคยเจอแนวนี้มาก่อน น่าติดตามครับ